Main Menu

รบกวนสอบถามพี่ๆ เรื่องเสื้อสูบ kr คับ

เริ่มโดย thenat615, พฤษภาคม 20, 2014, 09:05:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thenat615

รบกวนสอบถามพี่ๆ เรื่องเสื้อสูบ kr คับ คือลูกมันหลวมผมต้องทำไงดีคับ เสื้อ kr ท้ายแบน เสื้อสีเงินอ่ะคับ ผมไม่ทราบจิงๆพึ่งซื้อรถมา มันตีปลอกได้ไหม แล้วที่เห็นในกระทู้ใส้ลูกไซด์ B ต้องทำไงบ้างคับพี่ๆ
ยังไงรบกวนแนะนำผมด้วยคับ ขอบคุณคับ ปล. ขึ้นขอบขาว คืออะไรคับ

ควีนส์ปาร์ค

เสื้อขึ้นขอบขาว หมายถึง สารเคลือบที่เสื้อสูบมันเสื่อมสภาพ

ขอบขาวจะอยู่ด้านในเสื้อสูบด้านบนที่ติดกับฝาสูบครับ

ถ้างบน้อย ตีปลอก ได้ครับ...
k a w a s a k i

JO