Main Menu

ขอรายซื่อท่านที่จะไปร่วมงานของสองล้อโคราชาหน่อยครับว่าใครไปได้มั่ง

เริ่มโดย ตั้ม ณ ระยอง, พฤศจิกายน 13, 2012, 08:42:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 11:04:41 ก่อนเที่ยง
คุยกับหลายๆท่านแล้วครับ วันที่ 1 เจอกันที่ปั้ม ปตท. พันเสด็จ  ไม่เกิน 10 โมงเช้าครับ เรามีนัดกับพี่วิทที่กบินครับ ไปถึงก็พอดีครับ

แล้วพี่นพหล่ะครับ นัดกันที่ไหน...

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

PRATEEP

kpongh

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 10:57:15 หลังเที่ยง
แอบดูความเคลื่อนไหว >:( อยากไปด้วย.... :) :P :-*

ไม่ได้ห้ามครับอิอิอิ....( ผมยังจำคำพูดพี่ได้น๊าคราบพี่ประทีป )

chaiyabutr

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 07:45:43 ก่อนเที่ยง
แวะรับผมด้วยน่ะครับ

เขามาแล้วครับ  สวัสดีครับท่านปุ้ม ครั้งที่แล้วไม่ได้เค้าสุรากันเลยครั้งนี้อย่าให้พลาดนะครับ ท่านปุ้ม คิดถึงเสมอครับ มีอะไรก็บอกกันได้นะครับ ใครทำอะไรไม่เข้าตาก้ตักเตือนเขาได้ครับโตกันแล้ว อิอิอิอิอิ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

chaiyabutr

ขอบคุณครับผม  ทุกทุกท่าน  แล้วเจอกันครับ วันที่ 1 ขาดงานรอแล้วครับ

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 09:29:14 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับผม  ทุกทุกท่าน  แล้วเจอกันครับ วันที่ 1 ขาดงานรอแล้วครับ

ยังไงส่งเบอร์โทรให้ผมหน่อยนะครับ

Tong_2T_150

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 09:21:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 07:45:43 ก่อนเที่ยง

เขามาแล้วครับ  สวัสดีครับท่านปุ้ม ครั้งที่แล้วไม่ได้เค้าสุรากันเลยครั้งนี้อย่าให้พลาดนะครับ ท่านปุ้ม คิดถึงเสมอครับ มีอะไรก็บอกกันได้นะครับ ใครทำอะไรไม่เข้าตาก้ตักเตือนเขาได้ครับโตกันแล้ว อิอิอิอิอิ
ปีนี้เสี่ยตั้มกินเหล้าไม่ต้องใช้หลอดดูดเด้อ...!(แอบแซว)
.............
อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 09:29:14 ก่อนเที่ยง
ปุ้ม..!ทุ่มทุนสร้างอิกแล้วครับงานนี้

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

chaiyabutr

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 09:35:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 09:21:47 ก่อนเที่ยง

เขามาแล้วครับ  สวัสดีครับท่านปุ้ม ครั้งที่แล้วไม่ได้เค้าสุรากันเลยครั้งนี้อย่าให้พลาดนะครับ ท่านปุ้ม คิดถึงเสมอครับ มีอะไรก็บอกกันได้นะครับ ใครทำอะไรไม่เข้าตาก้ตักเตือนเขาได้ครับโตกันแล้ว อิอิอิอิอิ
ปีนี้เสี่ยตั้มกินเหล้าไม่ต้องใช้หลอดดูดเด้อ...!(แอบแซว)
ปุ้ม..!ทุ่มทุนสร้างอิกแล้วครับงานนี้

ผมจะรอ อยู่ข้างทางน่ะครับ สักบ่ายโมงครับ  ข้ามแยกนาดีมา  จะอยู่ตรงต้นโพธิ์ครับ

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 09:35:45 ก่อนเที่ยง

ปีนี้ไม่มีแน่นอนครับ ครั้งที่แล้ว อดหลับอดนอนไปหน่อย  ปีนี้จะนอนตั้งแต่ ทุ่มเลยครับ

ขอบคุณครับผม  ทุกทุกท่าน  แล้วเจอกันครับ วันที่ 1 ขาดงานรอแล้วครับ

ขอยกย่องคุณเป็นคนจริงครับ นับถือ (งานนี้ขอชอดแจ้งเด้อครับไม่เมาไม่มีเลิกครับ) เอาภาพเก่าๆมาฝากครับ

chaiyabutr

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 10:07:34 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับผม  ทุกทุกท่าน  แล้วเจอกันครับ วันที่ 1 ขาดงานรอแล้วครับ

ขอยกย่องคุณเป็นคนจริงครับ นับถือ (งานนี้ขอชอดแจ้งเด้อครับไม่เมาไม่มีเลิกครับ) เอาภาพเก่าๆมาฝากครับ

ขอบคุณคัรบผมสำหรับความรู้สึกดีดีครับ   และวันที่ 1 นี้ก้อคงจะเป็นอีกครั้งหนึ่งครับ คิดถึงทุกท่านมากมาย ครับ

สน โคราช

pikkypikky

มีใครจะออกตอนเย็นบ้างครับประมาณ5โมงเย็นครับถ้าไม่มีจะได้เกาะไปกับเขาด้วย

kpongh

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 04:49:25 หลังเที่ยง
มีใครจะออกตอนเย็นบ้างครับประมาณ5โมงเย็นครับถ้าไม่มีจะได้เกาะไปกับเขาด้วย

น่าจะเป็นพี่ประทีปครับ ( ลองถามพี่เค้าอีกทีนะครับ ) เพราะเห็นว่าถ้าลางานไม่ได้ เลิกงานห้าโมงถึงจะตามไปมั๊งครับ