Main Menu

ปากช่อง มาแล้วครับ

เริ่มโดย klar, มีนาคม 10, 2011, 08:21:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mootum

อ้างจาก: flowerhorn เมื่อ เมษายน 05, 2013, 04:12:17 หลังเที่ยง
เก่ง ครับ อยู่ปากช่องเหมือนกันครับ....หาSERpico อยู่ครับ หาไม่ค่อยเจอ ใครมีแบ่งมั่งจิ  
ยินดีที่ได้รู้จักครับ อ้อคุณเก่งอยู่แถวไหนครับ ???

kodomo.pc

อ้างจาก: mootum เมื่อ เมษายน 06, 2013, 12:13:01 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: flowerhorn เมื่อ เมษายน 05, 2013, 04:12:17 หลังเที่ยง
เก่ง ครับ อยู่ปากช่องเหมือนกันครับ....หาSERpico อยู่ครับ หาไม่ค่อยเจอ ใครมีแบ่งมั่งจิ 
ยินดีที่ได้รู้จักครับ อ้อคุณเก่งอยู่แถวไหนครับ ???

คนปากช่องคือกัน.ยินดีที่ได้รู้จักพี่เก่ง....เช่นกันครับ

8)........สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้อง.....สนุกสนานเย็นช่ำกันทั่วหน้า เหล้ายา จัดมาพอเป็นกษัย เดินทางไปที่ไหนๆ ปลอดภัยกันทุกๆคนนะครับ... ???

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

mootum

mai pakchong

:'( :'( :'( :'( :'( ร้อนๆๆๆๆๆๆๆๆ นอนดีกว่า
ใหม่ ปากช่อง 080-3782884
จิรานุวัฒน์ แก้วเพชร
บ.สหชัยมอเตอร์ไซค์ จก. ถ.มิตรภาพ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30130

flowerhorn

ผมเก่ง ครับ เพื่อนจุ้ย ปช   ทำงาน ที่ สหกรณ์ ปากช่อง ซ.ประปา   คุณใหม่เคยเห็นผนแล้ว.....

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: flowerhorn เมื่อ เมษายน 22, 2013, 08:16:38 ก่อนเที่ยง
ผมเก่ง ครับ เพื่อนจุ้ย ปช   ทำงาน ที่ สหกรณ์ ปากช่อง ซ.ประปา   คุณใหม่เคยเห็นผนแล้ว.....

ทำสหกรณ์เหรอ กู้มั่งดิ อิอิ
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

mootum

mai pakchong

ตอนนี้ ปากช่อง ฝนตกทุกวันเบย อากาศดีมากๆ ร้อนๆดี 555
ใหม่ ปากช่อง 080-3782884
จิรานุวัฒน์ แก้วเพชร
บ.สหชัยมอเตอร์ไซค์ จก. ถ.มิตรภาพ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30130

kodomo.pc

สวัดดีครับ...พี่น้อง...นี่ก็เริ่มเข้าหน้าฝนอีกแระ...ขับรถก็ระมัดระวังกันด้วยนะจ๊ะ....รักนะจุ๊ฟๆ......5555+++

I LOVE PAKCHONG  ...... ???

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: mai pakchong เมื่อ พฤษภาคม 08, 2013, 09:13:18 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ ปากช่อง ฝนตกทุกวันเบย อากาศดีมากๆ ร้อนๆดี 555

อากาศดีมากๆ ? ร้อนๆ ดี ?  กำ  :-*
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

flowerhorn

mootum

จุ้ย ปช.

ชาวปากช่อง ว่างๆ ลองออกแบบโลโก้เสื้อหน่อยนะ อิอิ
เผื่อได้ทำใส่ อิอิ 2T PC.

mootum

flowerhorn

mootum

มีที่ท่างอยครับมีคนมาเล่าให้ฟัง เห็นว่าขายหมื่นนึงครับ ???

flowerhorn

อ้างจาก: mootum เมื่อ มิถุนายน 10, 2013, 11:23:28 หลังเที่ยง
มีที่ท่างอยครับมีคนมาเล่าให้ฟัง เห็นว่าขายหมื่นนึงครับ ???
ขอพิกัด หรือลายแทงหน่อยครับ  จะเข้าไปดู  o86ห้าหก317ห้าl

mootum

เด๋วผมถามให้ครับพี่ ยังไงเด๋วผมโทรบอกครับ ???

kodomo.pc

คิดถึง....ปากช่องจุงเบย ...สบายดีกันทุกคนนะครับพี่น้อง......  ช่วงนี้ ฝนตกทุกวัน ขับขี่ปลอดภัยนะครับ...... I LOVE PAKCHONG .....

......หมดฝน...รถเสร็จ.....ถ้าเป็นไปตามแผน......หนุกแน่.....อิอิอิ 
   :(