Main Menu

ปากช่อง มาแล้วครับ

เริ่มโดย klar, มีนาคม 10, 2011, 08:21:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mootum

ดึกๆก็เริ่มหนาวแล้วครับ แต่กลางวันก็ร้อนเหมือนเดิมคร้าบบบบ :o :o :o :o

สน โคราช

mootum

mai pakchong

:-*เมื่อวานผมลองสตาร์ทเครื่องทิ้งไว้จนความร้อนขึ้นเกือบสุด แล้วเอาออกไปขี่ลองดู มันลงมาเหลือครึ่งนึง งงดิ เอาไงต่อดีครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ :P
ใหม่ ปากช่อง 080-3782884
จิรานุวัฒน์ แก้วเพชร
บ.สหชัยมอเตอร์ไซค์ จก. ถ.มิตรภาพ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30130

สน โคราช

อ้างจาก: mai pakchong เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 09:07:45 ก่อนเที่ยง
  :-*เมื่อวานผมลองสตาร์ทเครื่องทิ้งไว้จนความร้อนขึ้นเกือบสุด แล้วเอาออกไปขี่ลองดู มันลงมาเหลือครึ่งนึง งงดิ เอาไงต่อดีครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ :P
งงเลยกับรถพี่ใหม่.555

mootum

เซนเซ่อเสียรึเป่าครับ หรือไม่ก็อาจจะเป็นกะเรือนไมล์ พี่ใหม่ลองเอาอันอื่นมาสับดูยังอ่าคับ

สน โคราช

เรือนไมค์แก่บองว่าเป็นของไหม่ยกแผงเลยครับตั้ม..สงสัยอยากให้เจ้าของจัด cbr 400กับ cb500มั่งผมว่า.คิคิ

kodomo.pc

มันเกิดอะไรขึ้นว้า.....นั่งนึก นอนนึก ยืนนึก หาสาเหตุมาเป็นอาทิตย์แล้วเหมีอนกันผม  ...... ปวดตับจริงๆ  ..... :-X

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 02:13:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mai pakchong เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 09:07:45 ก่อนเที่ยง
งงเลยกับรถพี่ใหม่.555

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 05:25:32 หลังเที่ยง
เรือนไมค์แก่บองว่าเป็นของไหม่ยกแผงเลยครับตั้ม..สงสัยอยากให้เจ้าของจัด cbr 400กับ cb500มั่งผมว่า.คิคิ

อืม...CB ก็น่าขี่ดีเน๊อะ......  :(

8)  หวัดดีครับพี่น้อง...ชาวปากช่อง  พี่จุ้ย พี่สน พี่ใหม่ พี่ตั้ม    ทุกๆคนคร๊าบ .........

I LOVE PAKCHONG     
       :D

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

mootum

แอลผมยังไม่ได้วิ่งเลย ความร้อนขึ้นเต็มเปี๊ยเลยอ่าครับ ผมถอดเซนเซ่อทิ้งเลยครับ555+ ;D

สน โคราช

ถึงจะเถื่อนแต่หล่อมากครับตั้ม...สวัสดีทุกท่านครับ

mootum

เด๋วจะไปแจ้งเกิดแล้วครับพี่สน อิอิ :(

สน โคราช

สน โคราช

ปากช่องเป็นงัยบ้างครับ  ดีใจกับพี่ใหม่ด้วยครับ.

kodomo.pc

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 05:46:05 หลังเที่ยง
ปากช่องเป็นงัยบ้างครับ  ดีใจกับพี่ใหม่ด้วยครับ.

ถัวต้มครับพี่สน.....อิอิ     :(     

เข้าสู่เหตุการณ์ ปรกติ แว้ว รถพี่ใหม่  ........ยังงี้ก็ แว้น แว้น แว้น  เหมียนเดิม   5555+++  >:(   

...   สบายดีกันทุคนนะครับ  พี่จุ้ย  พี่สน พี่ใหม่ พี่ตั้ม  อิอิ  .... ???

8) ......   ปีหน้าเดี๋ยวผมขอหาเวลาเหมาะๆ  ไป.. หวด... กันซักรอบ 2 รอบ ...5555++  >:(

แล้วก็ขับกัน ชิล ๆ  กันไปตามประสา พี่ๆน้องเด้อพี่น้องเด้อ      ......
   >:(

*****    I LOVE PAKCHONG   *****      *****    I LOVE PAKCHONG   *****        *****    I LOVE PAKCHONG   *****      *****    I LOVE PAKCHONG   *****   

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 

สน โคราช

mootum

เด๋วผมขยับซีซีรอเลยนะครับ :o :o :o :o :o555+

สน โคราช

อ้างจาก: mootum เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 01:30:05 หลังเที่ยง
เด๋วผมขยับซีซีรอเลยนะครับ :o :o :o :o :o555+
ดูกาติเหรอครับตั้ม คิคิ

chann30

หวัดดีพี่น้องทางปากช่องครับ ^_________^
ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

สน โคราช

อ้างจาก: chann30 เมื่อ ธันวาคม 27, 2012, 12:48:47 ก่อนเที่ยง
หวัดดีพี่น้องทางปากช่องครับ ^_________^
สวัสดีครับพี่ชาน สุดหล่อคิคิ+1ทุกท่านครับ

kodomo.pc

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่จุ้ย พี่สน พี่ใหม่ พี่ตั้ม และพี่น้องชาวปากช่องทุกๆท่าน. มีความสุขมากๆนะครับ.     ???

I love pakchong.   :(