Main Menu

ปากช่อง มาแล้วครับ

เริ่มโดย klar, มีนาคม 10, 2011, 08:21:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

mootum

สน โคราช

mootum

แต่วันนี้เริ่มหนาวแล้วคร้าบบบบ :(

สน โคราช

mootum

kodomo.pc

:-[   มิตติ้งกันหน่อยดีมั๊ย พี่น้องชาวปากช่อง  เดี๋ยววันเวลา จะเข้ามาแจ้งอีกที  OK.....ปะ       ??? 

8)  coming soon     coming soon     coming soon     coming soon     coming soon     coming soon        :(      >:(      :(      >:(      :(      8)     

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

สน โคราช

น่าสนครับ รอฟังข่าวด้วยคนเผื่อไปได้คิคิ

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2012, 07:35:29 หลังเที่ยง
น่าสนครับ รอฟังข่าวด้วยคนเผื่อไปได้คิคิ

ไปหรือป่าวครับพี่ สน
ผมจะกลับบ้าน 555
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

mootum

สน โคราช

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2012, 08:42:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2012, 07:35:29 หลังเที่ยง

พี่จุ้ยกลับเมื่อไรละครับ 

จุ้ย ปช.

"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

kodomo.pc

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2012, 10:07:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2012, 07:06:29 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2012, 08:42:52 หลังเที่ยง

พี่จุ้ยกลับเมื่อไรละครับ 

25 ครับพี่
เข้า กทม.27

;)   ถ้าพี่ไปดู  ให้หนูไปด้วย     ถ้าพี่ไปดู  ให้หนูไปด้วย  อย่าลืมให้หนูไปด้วยนะ  5555++    >:(

กลับ้านเรา ..... รักรออยู่   ......  ไปมั๊ยครับพี่สน     ???

ตามที่พี่จุ้ยว่าเลยครับพี่น้อง ๆ ๆ ๆ   เจอกันครับ 25 -27            :(          :(          :(

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 

สน โคราช

พี่จุ้ย พี่เก๋ พี่ใหม่และตั้ม บอกตรงๆอยากไปมากเลยละครับ..17/11/มิทติ้งของกลุ่มที่ระยอง แล้วก็ 24 11 55 พบปะกลุ่มคนอีสาน พลัดถิ่นที่ แปดริ้วนะครับ วันที่1กะ2เดือนหน้า กลุ่มโคราช ที่วังน้ำเขียวนะครับ โปรแกรมการเดินทางทุกอาทิด.เลยละครับอิอิ"เดี๋ยวถ้ายังงัยขอไกล้วันอีกทีแล้วกันนะครับ

mootum

โปรแกรมพี่สนเยอะจิงๆคับ เดินทางปลอดภัยนะครับ :o :o :o :o

mai pakchong

เมื่อเช้าฝนตกอย่างแรงเลยนิ มาทำงานเปียกเมิดเลย
ใหม่ ปากช่อง 080-3782884
จิรานุวัฒน์ แก้วเพชร
บ.สหชัยมอเตอร์ไซค์ จก. ถ.มิตรภาพ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30130

mai pakchong

สวัสดีพี่จุ้ยครับ ผมใหม่ ปากช่อง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ใหม่ ปากช่อง 080-3782884
จิรานุวัฒน์ แก้วเพชร
บ.สหชัยมอเตอร์ไซค์ จก. ถ.มิตรภาพ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30130

kodomo.pc

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2012, 12:35:10 หลังเที่ยง
พี่จุ้ย พี่เก๋ พี่ใหม่และตั้ม บอกตรงๆอยากไปมากเลยละครับ..17/11/มิทติ้งของกลุ่มที่ระยอง แล้วก็ 24 11 55 พบปะกลุ่มคนอีสาน พลัดถิ่นที่ แปดริ้วนะครับ วันที่1กะ2เดือนหน้า กลุ่มโคราช ที่วังน้ำเขียวนะครับ โปรแกรมการเดินทางทุกอาทิด.เลยละครับอิอิ"เดี๋ยวถ้ายังงัยขอไกล้วันอีกทีแล้วกันนะครับ

:-[   ครับผมพี่สน  หวังว่าคงได้เจอกันเด้อพี่เด้อ   อิอิ    :(

อ้างจาก: mootum เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2012, 11:46:19 หลังเที่ยง
โปรแกรมพี่สนเยอะจิงๆคับ เดินทางปลอดภัยนะครับ :o :o :o :o

8)  สงสัยพี่สนจะลง สว. อ่ะครับพี่ตั้ม  เดินสาย หาเสียง   555+++    :(  

อ้างจาก: mai pakchong เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 11:03:54 ก่อนเที่ยง
เมื่อเช้าฝนตกอย่างแรงเลยนิ มาทำงานเปียกเมิดเลย

ขับรถก็ใช้ความระมัดระวังนะครับ  พี่ใหม่  ..... ฝนตกก็ ค่อยๆไป      ???

สองzx korat

ปากช่องมาเที่ยววังน้ำเขียวมั้ยครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: mai pakchong เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 11:05:20 ก่อนเที่ยง
สวัสดีพี่จุ้ยครับ ผมใหม่ ปากช่อง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 03:48:37 หลังเที่ยง
ปากช่องมาเที่ยววังน้ำเขียวมั้ยครับ

ขอกลับบ้านก่อนครับพี่สอง นานๆกลับที อิอิ