Main Menu

KR Rat CAfe Rancing

เริ่มโดย serpico cm2518, ตุลาคม 24, 2012, 10:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

serpico cm2518

วันนี้ไปเจอยางยี่ห้อ "ขแม่ว" มา แหล่มเรย 500 ยางนอก+ใน+ค่าแรง  พรุ่งนี้จาเอามาลงนะครับ  เริ่มดูดีขึ้น ตามลำดับครับ
ส่วนใครจะหายางยี่ห้อ "ขแม่ว" มันมีชื่อภาษาปกิตข้างๆนะคั๊บ "CAMEL" ผมใส่ 3.00 * 17 ครับ
ชอบกินลม ชอบชมวิว มันได้ฟิลล์ จริงๆ...

NengNsr1

สวยงามครับ กดแฮนด์ต่ำมากครับ ขี่ปวดหลังไหมครับ
45/1 หมุ่8 ต.บ้านใหม่ อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา 56000
086 1888659 1-2-call
เหน่งครับ

ตอนนี้ยางหน้ามาใส่ยาง"ขะแหม่ว" 3.00 *17 แล้วครับ  ภาพตามนี้

นั่งก้มแบบคาเฟ่ ถ้านานๆก้อน่าจะปวดบ้างนะครับ หลังนี่  แต่ปวดมือมากกว่า  เด่วปรับท่านั่งให้ชินคงจะดีขึ้นครับ
ชอบกินลม ชอบชมวิว มันได้ฟิลล์ จริงๆ...

freejame

สุดยอดมากครับไอเดียดีจัง  :(

นาย พงศธร ศรีหาผล
28 หมู่ 6 ถ.เอกชัย ซอย53 แขวงบางบอน เขตบางบอน กทม 10150
เลขที่บัญชี 403-200858-1 ไทยพาณิชย์
Phone.087-497-4349 เจมส์

ขอบคุนครับ

ตอนนี้พักก่อน เจอมรสุมเลกน้อย  รอผ่านช่วงนี้ไปก่อนนะคับ

แต่ก้อไม่เยอะละ อีกนิดๆเนอะ..

เมื่อวานได้นั่งอยู่ มีโอกาส จึงรีบปรับยกแผงค่อโดยไม่รอช้า เพื่อบรรเทาอาคารปวดหลัง555....  ม่ายช่ายๆคับ
ยกแผงคอให้เรียบ ให้แกนโชคจมเสมอ จะได้หาอะรัยๆแนวๆมาใส่รูกระบอกโช๊ค  เพิ่มเติมปลอกแฮนด์สวยๆ 120บาท ราคารับได้ เลยสอยมาซ๊าา...
ปรับระดับกระจกใลงมาใก้ลๆกับแฮนด์ จะได้ไม่บังกระโหลกไฟหน้า ใก้ลกลิ่นอายคาเฟ่เข้าไปอีกนี๊ดส์ละ.. @(^..<)@

ต้อง sp.

สวัดดีครับ ผมก็อยู่เชียงใหม่เหมื่อนกันครับ  ลองดูรถผมเป็นแนวทางดูนะครับ สนใจจะให้จัดหาของอะไรก็ลองเสนอมานะครับ  พอดีผมไปหาของแต่งของเดิม มือสองอยู่บอยๆครับ เพื่อเจอจะได้จัดมาให้ครับ
รบกวนถามนิดนึงครับ  พี่เป็นเพื่อนกับ พี่ วีระ หรือเปล่าครับ พอดีผมเหมื่อนเห็นรูปต้นแบบรถของพี่ผ่านทางพี่วีระอะครับ  พอดีผมทำงานที่ร้านพี่วีระครับ งานอดิเรกก็ รับซ่อมรถ แต่งเครื่อง จัดหาอะไหล่ครับ :D

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=90854.0

ครับ อ้ายเป่นเพื่อนอ้ายวีระครับ... ยินดีตี้ฮู้จักคับ..

black9916

ผมว่าถ้าจะทำเป็น Cafe  ไม่ลองเปลี่ยนท้ายเลยครับ

ขอบคุนครับ รถผมจังหวะของโครงสร้างมันลงตูดมดไม่สวยอะคับ... อยากให้ท้ายออกไปเหมือนแนว GS ของ BMW(อั๊ยยะ !!)

wave525

สวยเท่ส์ไปอีกแบบคับ :(
*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

black9916

ต่างจิตต่างใจ  แต่ถ้าเราคิดว่าเราทำแล้วเราพอใจผมว่าแค่นี้ก็ดีแล้วเพราะว่าเราทำเองครับ

อัพเดทคับ ข่าวล่าสุด!! 
ทางบริษัทโคคา-โคล่า สนองกระแส 2T KR จัดทำฝาปิดหัวโช๊ค ออกมาเอาใจแฟน KR ..

ตูดแบบเน้!!! มันพี่น้องกันชัดๆ พลัดพรากจากกันอยู่คนละทวีป... @(T..T)@

ฺBucky

ขอจองคิดรอชมด้วยคนครับผม

cacarood

:D :Dสุดยอดครับ แนวสุดๆ

Victor กลายร่างเป็น KRR : http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=87242.0

วันนี้เอาหมวกใบเก่ามาปัด แต่งองค์ทรงเครื่องครับ ใครสนแพทเทริน หลังไมค์ หรือ วันหยุดนัดกันคับ

paula

paula

ยางใหญ่โอเวอร์ไซค์มากนะครับ ขับขี่จะอันตรายเอานะ ผมแนะนำหากะทะขอบ17 หน้า 3.0 นิ้ว หลัง 4.0นิ้วมาใส่นะครับ แบบสำเร็จรูปหรือแบบกลึงจากแม็คก็ได้ แล้วใส่ยาง หน้า 90/80 หลัง 130/80