Main Menu

สวัสดีครับ เรื่องคาบูเคกลมครับไล่เเล้วสตาทไใ่ติด

เริ่มโดย deendenied, กุมภาพันธ์ 03, 2017, 07:45:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deendenied

สวัสดีรับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ พอดีผมมีโอกาสได้อ่าน กระทู้พี่คนนึงเรื่องการทำคาบูKกลม ครับผมเลยลองทำตามแล้วทีนี้ ผมก็เลยไล่นมหนู อากาศเบอร์ 42 ลงไปด้วยโดยใช้ นมหนูนํ้ามันเบอร์เดิม 142 ครับ ตอนแรกสตาท ติด แล้ว ก็วอดดับ ทีนี้ พอสตาทใหม่ก็ไม่ติดเลยครับ ทำยังไงก็ไม่ติด ผมจนปัญญาเเล้วครับผมต้องไล่ยังไง ไล่แบบไหนแล้วนมหนูนํ้ามันต้องไล่ ใหม่ด้วยรึป่าวครับ ขอบคุณครับ รถ Kr150 ครับ รถเดิมสนิทครับ

DirectX

ไปลดเบอร์นมหนูทำไมละครับ เดิมๆมันน่าจะ 48 /142 รถเดิมๆเบอร์นี้ใช้นำ้มันได้จนถึงE20