Main Menu

ร้อยเอ็ด สารคาม กาฬสินธุ์ ยโสธร ครับ

เริ่มโดย cagivamod, มีนาคม 01, 2010, 10:38:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aunruck

KRR-SSR สีแดงขาวเต้อ เจอกันทักทายกันได้ อยู่ในเมืองยโสธรครับ วันหลังจะเอารูปมาให้ดูกันวันนี้ลงยังบ่เป็นครับ
นายธวัชชัย เขียวสำโรง 1/2 ถ.รัตนเขต ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ยโสธร 35000

aunruck

อยู่ในเมืองยโสธรครับ แต่ยังไม่ได้เอารูปลงแล้วจะมาให้ดูหน้าตากันเด้อ เจอกันก็ทักทายได้นะครับ KRR-SSR สีแดงขาวเต้อ
นายธวัชชัย เขียวสำโรง 1/2 ถ.รัตนเขต ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ยโสธร 35000

aunruck

DEDOR

อ้างจาก: aunruck เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2011, 12:05:34 ก่อนเที่ยง

เด็กยโส รายงานตัวครับ

หายกันไปหมดและ  เหลืออยู่คนเดียวแล้วครับ  คุณ aunruck  5555+++

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

ตั้ม ณ ระยอง

ได้ข่าวมาว่า R1 อยู่ที่ยโสมีอยู่3-4 คันมีไผสนใจขายก็บอกเด้อครับให้ราคาสูง4-5-6 k ตามนั้น
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

m_mitsulancer

pizzavampire

Honda Beat (รหัสLS110) ตัวแรก ดีสหน้า ดรัมหลัง จดทะเบียน 16 ก.ย. 2534 (ปี1991)

PTT Challenger 2T Semi-Synthetic เกรด FD
PTT Challenger 4T Semi

I@มดแอ๊ว...@

สวัสดีคัฟ  ผ่านบ่อย มะกัน สุรินทร์ ร้อยเอ็ด สารคาม กาฬสินธุ์ ขอนแก่น อุดรฯ สกลฯ
แต่ไม่มีเวลาแวะทักทายเลยคัฟ  เดินทางมุ่งจุดหมายอย่างเดียว  เมือไรอิสานเราจะมีเจ้าภาพรวมกันสักคั้ง

คติศักดิ์  กลดี  ธ.กรุงเทพ 462-0-75990-4
77 ม.6 ต.ทมอ อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ 32140
0854110017

m_mitsulancer

???มาเยี่ยมเยือนบ้านตัวเองครับ  นาน ๆ มาที

super Tiger

มื้ออื่นซิไปนอนคำเขื่อนแก้วเด้อครับมีหม่องบอกแน่ ห้องพักถูกๆ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

piak13

มาจอบเบิ่งคนแถวนี้ ได้ข่าวมาว่าโซนนี้ ใช้ Stella อยู่หลายคัน อยากขอแบ่งอะไหล่นำแหน่ 

สวัสดีครับ ผมชื่อเปี๊ยกครับ อยู่สกลนคร (ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตฯสกลนคร)ครับ   ผ่านมาทางนี้ แวะทักทายกินข้าวกินปลาก่อนก้ได้เด้อ พี่น้อง

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

DEDOR

อ้างจาก: piak13 เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 01:10:12 หลังเที่ยง
มาจอบเบิ่งคนแถวนี้ ได้ข่าวมาว่าโซนนี้ ใช้ Stella อยู่หลายคัน อยากขอแบ่งอะไหล่นำแหน่ 

สวัสดีครับ ผมชื่อเปี๊ยกครับ อยู่สกลนคร (ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตฯสกลนคร)ครับ   ผ่านมาทางนี้ แวะทักทายกินข้าวกินปลาก่อนก้ได้เด้อ พี่น้อง

เงียบกันหมดเลยครับ  อิอิ  สงสัยเจ้าภาพเค้าย้ายบ้านหนีกันหมดแล้วล่ะครับ  ท่าน เปี๊ยก 55++

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

ong_on_go

surasak somprasong

ถ้ามีโอกาสน่ะครับผมจะขี่คู่ใจผมไปแจมด้วยน่ะครับ

bodin

หวัดดีครับอ้ายพีสุขูสุคน  ผมซือตี๋ บรบือสารคามคับ ยามได๋สิมีจัดทริป 2 จังหวะคับ ผมอยากไปนำ

goy_2daxh

คน ไทบ้าน

virusman

เพิ่งสมัครสมาชิกครับแอบมองนานแล้วตัดสินใจเข้าร่วมครับ
อยู่กาฬสินธุ์ครับ  ฝากด้วยครับ  ใช้ zx อยู่ครับ และ npro อีกสองคันครับ

KOK

ผมก๊อก ครับ ZX สีแดง - ม่วง ครับ ทะเบียนร้อยเอ็ดเหมือนกันอลยครับ
วันนี้เพิ่งไปใส่เกียร์โยงมาครับ ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลย
???
ก๊อก กาฬสินธุ์ 08 6226 5565

mix-max

บ้านเกิดที่สารคามมาตั้งหลักปักฐานที่ขอนแก่น ขี่SER SE ครับ

ธนาคารไทยพาณิชย์ 511-289875-5 เฉลิมพล สีสังข์ 54 ม.7 ต.สำราญ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000 089-7132867 DTAC