Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด (ใช้ตัวอย่างและอ้างอิงราคาสินค้าคร่าวๆได้)

เริ่มโดย Ran_Nadun, เมษายน 03, 2010, 05:48:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จบข่าว

ขอราคากะรูป ถังน้ำมันเคอา กะ ดุมไมล์ ครับ

only_lek

พี่โจครับ ผมได้รับท่อกับของแถมแล้วครับ

พี่โจมีหน้ากาก KR ซ้าย ขวา ไหมครับ เอาแบบสภาพสีไม่ดีไม่เป็นไรแต่ขออย่าแตกอ่ะครับ ช่วยแจ้งทาง PM ด้วยครับ

motoparts

อ้างจาก: motoparts เมื่อ สิงหาคม 11, 2010, 03:05:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: motoparts เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 12:12:01 หลังเที่ยง
พี่โจครับพันเชอร์ NPRO มายังจ๊ะ รออยู่เนะจ๊ะ

:(  :(  :(  :(  :(
อย่าลืมผมเด้อ มาเมื่อไหร่บอกด้วยนะจ๊ะ ได้โอนตังไปให้
ลืมผมยังครับ แหะๆๆ

makok8

พี่โจส่งเสื้อโปรอามยังพี่ :) ??? :-* :-* :-* :'( :'( :'( :'( :'(

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

โก้ โคราชครับ

สงสัยออกไปส่งของให้ผมน่ะครับ ท่านสอง อิ อิ
โก้ โคราชครับ โทร.088-5693954
เฟซบุ้ค: ผู้ยิ่งใหญ่ แห่งความจน /ไลน์ ไอดี: koh450
ธนาคารกรุงไทย บัญชีเลขที่ 323-015-219-0 นาย วราดล พรหมเทพ
(ขออนุญาตปิดเครื่อง 12.00-17.00 นะครับ นอนครับ โทรไม่ติด ฝากข้อความทาง Facebook หรือ Line ไว้ก็ได้นะครับ)

สองzx korat

อ้างจาก: kohbilko เมื่อ สิงหาคม 16, 2010, 04:41:55 หลังเที่ยง
สงสัยออกไปส่งของให้ผมน่ะครับ ท่านสอง อิ อิ
อ้าว แสดงว่าของผมก็มาพร้อมท่านอ่ะดิ555 ส่งโคราชเหมือนกัน
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

npro3

ผมจะบอกให้!!!...พี่โจวมะอยู่มาตามเก็บหนี้ที่โคราช???...

"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

มังกรหยก

Kmorn

มังกรหยก

พี่โจ ฝาก ดู ก้อก น้ำมัน Kr ด้วย นะครับ  :D :D

@@TaJung@@

อ้าวก๊อกเจ๊งแล้วรึท่าน  ฝากดูแลเซอร์ไปก่อนนะ  คุณสง่า จะกลับอาทิตย์นี้  แต่ผมคงไม่ได้ให้ยกมานะเพราะยังไม่ได้จ่ายเงิน...
เดี๋ยวหาทางดูอีกทีตอนสิ้นเดือน จริง ๆ ถ้ารถติดขี่ได้จะไปขี่กลับมาเองเลย...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Ran_Nadun

อ้างจาก: Tajung เมื่อ สิงหาคม 17, 2010, 09:23:54 หลังเที่ยง
อ้าวก๊อกเจ๊งแล้วรึท่าน  ฝากดูแลเซอร์ไปก่อนนะ  คุณสง่า จะกลับอาทิตย์นี้  แต่ผมคงไม่ได้ให้ยกมานะเพราะยังไม่ได้จ่ายเงิน...
เดี๋ยวหาทางดูอีกทีตอนสิ้นเดือน จริง ๆ ถ้ารถติดขี่ได้จะไปขี่กลับมาเองเลย...

ถ้ามาแล้วแวะมาช็อปอะไหล่เซอร์ที่บ้านกะผมด้วย...5555
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

makok8

พี่โจมีเฟรมคางหมูด้านขวาเอ็นโปรไหมพี่ชิ้นกลางกับชิ้นล่างเเบบไม่เเตกน่ะมีไหมราคาด้วยพี่

love2t

ขอบคุณในน้ำใจ มิตรภาพทุกท่าน  บอกแล้วไงว่า Ride Running are never die

KOKO

พี่ครับ เลขที่บัญชีผมครับ  224-226-226-8  กสิกรไทย  สาขา สมุทรปราการ  ออมทรัพย์

ชื่อ อัครชัย  เข็มณรงค์  พี่หักค่าที่ส่งของมาให้ผมด้วยก็ได้ครับ  

ขอบคุณครับ

โก้....

@@TaJung@@

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ สิงหาคม 17, 2010, 09:27:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tajung เมื่อ สิงหาคม 17, 2010, 09:23:54 หลังเที่ยง

ถ้ามาแล้วแวะมาช็อปอะไหล่เซอร์ที่บ้านกะผมด้วย...5555
ไม่ต้องห่วงเลยพี่โจ  อกไก่ที่พี่โจมาถึงเมื่อไหร่ TZM ก็เข้าทำสีแล้ว จบงานซะที  แล้วค่อยมาเริ่มทำเซอร์ต่อแน่นอน
แต่ที่แน่ๆ เดี๋ยวไปนั่งซดเบียร์กับพี่ด้วยดีกว่า คิดว่าไปที่นั่นคงต้องค้างสักคืน 5555+  อยากทัวร์สารคามสักกะหน่อย เมื่อก่อนไปที่นั่นทุกเดือนแต่ออกมาทัวร์ไม่ได้สักที...
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

@@TaJung@@

อ้างจาก: KOKO เมื่อ สิงหาคม 17, 2010, 09:36:08 หลังเที่ยง
 พี่ครับ เลขที่บัญชีผมครับ  224-226-226-8  กสิกรไทย  สาขา สมุทรปราการ  ออมทรัพย์

ชื่อ อัครชัย  เข็มณรงค์  พี่หักค่าที่ส่งของมาให้ผมด้วยก็ได้ครับ  

ขอบคุณครับ

โก้....

อุ๊ย...มีฝากซื้อท่อกันด้วย  ว่าแต่ว่าเป็นท่อแท้หรือเปล่าครับ  ทำงานที่ปากน้ำมาตั้ง 7 ปี ไม่ยักกะรู้ว่าท่อ PDK ขายในแพรกษา

มังกรหยก

อ้างจาก: Tajung เมื่อ สิงหาคม 17, 2010, 09:38:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ สิงหาคม 17, 2010, 09:27:33 หลังเที่ยง

ไม่ต้องห่วงเลยพี่โจ  อกไก่ที่พี่โจมาถึงเมื่อไหร่ TZM ก็เข้าทำสีแล้ว จบงานซะที  แล้วค่อยมาเริ่มทำเซอร์ต่อแน่นอน
แต่ที่แน่ๆ เดี๋ยวไปนั่งซดเบียร์กับพี่ด้วยดีกว่า คิดว่าไปที่นั่นคงต้องค้างสักคืน 5555+  อยากทัวร์สารคามสักกะหน่อย เมื่อก่อนไปที่นั่นทุกเดือนแต่ออกมาทัวร์ไม่ได้สักที...
น่านๆๆๆ ผมเข้าพรรษา นะครับ คงได้แต่มอง 555555555555555555555