Main Menu

nsr rrw

เริ่มโดย pui, มีนาคม 06, 2013, 09:48:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pui

nsr rrw มีกีสี ขอดูรูปด้วยครับ

Witt-RRw

หลายลายครับ  ตามลายเซ็น นับ 1 

คู่ลายนี้จะเป็นสีแดง-ขาว ท้ายน้ำเงิน นับ 2

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

Tong_2T_150

เอาเท่าที่มีละกันครับ บอกก่อนว่าแต่ละลวดลาย ไม่รู้รายละเอียดว่าปีใหนบ้าง
รู้อยู่ลายเดียวภาพแรกนี้ชอบสุด ลายนี้เป็นปี99 ที่เหลือใครรู้ว่าปีใหนบ้างก็แชร์กันมาครับ

ลายนี้เป็นลายของผมตอนได้มา ก่อนจะกลายมาเป็นNProขาว-แดงใน ณ บัดนาว

ลายนี้ไม่ค่อยเห็น

น่าจะลายเดียวกับคันข้างบน ...ใครรู้ช่วยให้ความกระจ่างหน่อย

ลายนี้ไม่เคยเห็นเลย

ลายนี้ยิ่งหนักไปใหญ่..มันมีด้วยหรอออ!

ลายลุงวิทย์

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

Mtz

ไอ้ลายน้ำเงิน ก็รถผมไงครับพี่โต้ง ก่อนจะมาทำลายNpro เพระาไม่ถูกฉโลกกะสีน้ำเงิน  รถพี่ไมค์ก็ลายเดียวกัน

ส่วนไอ้ลายแดง ตูดน้ำเงิน ก็รถของจ่าส้มไงครับ