Main Menu

สอบถามเดี่ยวกับ หรีดวาล์วคับๆๆ

เริ่มโดย Gammer, ตุลาคม 25, 2012, 09:01:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gammer

พอดีน้องข้างบ้านผากถาม ว่าแดช6เกียร์ มีหรีด กี่แผ่น ครับ
และ แดช อยากแรง แบบ ประหยีด น้ำ มัน พอเป็นไปได้ไหม ครับผม
ปล.ขอบคุณครับๆๆๆ :D

AcidZero

แดชมี 4 หรีดจรา รู้สึกของตัวเก่า จะเป็นแผ่นเหล็กด้วย แต่ตัวใหม่อาจจะปเป็นพลาสติก(ไม่แน่ใจ)

chaiyut405

หรีดตามด้านบนนะคับ

ส่วนแรงนี่ ลูกเดิม เครื่องฟิต แยกพอทดีดีหน่อย กล่องไม่ตัดรอบ ท่อแจ่มแจ่มซักใบ 

แค่นี้ก็ยกหน้าไปซื้อแกงได้แล้ว อิอิ

ma-deaw

AcidZero

อยากแรงแบบ ประหยัดน้ำมันสำหรับแดช ผมว่า มันเป็นไปไม่ได้

เคยโดนตอนสงการ วันเดียว 300 ไม่มีตังกินข้าวเลยนะเออ