Main Menu

เอนโปร ใส่มือเบรค-ครัช ของ ไบเกอร์ ได้ไหมครับ

เริ่มโดย triton, กันยายน 11, 2012, 02:30:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

triton

เอนโปร ใส่มือเบรค-ครัช ของ ไบเกอร์ ได้ไหมครับ  ตามรูป ครับ  ซึ่งรุ่นนี้เป็นของที่ผลิตขึ้นมาเพื่อใส่กับ cbr 150 ตัวแรก ครับ แล้วมีเพื่อนสมาชิกท่านใดใส่แล้วบ้างครับ  ขอดูรูปหน่อยสิครับ

Witt-RRw

เจ็บมือ ก้านสั้นด้วย

เบิกของ CBR ตัวเก่าเป็นแบบมีเนียมมาใส่เลยดีกว่าครับ

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

KR_D

ผมเคยใส่เป็นเหลี่ยมๆแล้วไม่ค่อยเข้ามือ ต้องเปลี่ยนเป็นแบบมนๆเหมือนของเดิมทุกที

id2524

หาแบบนี้มาใส่ดีกว่าครับท่านหนึ่ง ผมละชอบ มว้ากกกกกกกก  อิอิ

kapooklookzaa

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน