Main Menu

พระ .. เครื่อง ราง ของขลัง ..

เริ่มโดย pepsi-leo.139, พฤษภาคม 15, 2012, 01:05:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mamaza

สวัสดีครับพี่ตี๋ใหย่ และทุกๆท่านครับ ขอทีบ้างครับกิกิ^^"

love2588

สวัสดีพี่ตี๋ใหญ่..และ..ทุกๆท่านนะครับ..ไม่ได้เลี้ยงจกกะกระเบนท้องน้ำ
ปล.พระด้านบนของผมเอง..ให้น้องเค้าช่วยลง..ว่างๆจะไปทำสีนะครับพี่ใหญ่

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

นักบิดชนบท

อ้างจาก: love2588 เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 07:27:38 หลังเที่ยง
สวัสดีพี่ตี๋ใหญ่..และ..ทุกๆท่านนะครับ..ไม่ได้เลี้ยงจกกะกระเบนท้องน้ำ
ปล.พระด้านบนของผมเอง..ให้น้องเค้าช่วยลง..ว่างๆจะไปทำสีนะครับพี่ใหญ่

กระเบนผิวน้ำเวลาจัดนำมาใช้ต้องนำมาจากกระเบนที่ตายแล้วก่อนพ้นผิวน้ำทะเลนะครับถึงจะดี
ถ้ามาตายจากการฆ่าของคนจะไม่ดีเข้าตัวครับ ผมก็มีหลายอันให้พวกไปบ้างครับ แต่เดี๋ยวนี้หายากมากครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

love2588

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 11:29:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: love2588 เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 07:27:38 หลังเที่ยง

กระเบนผิวน้ำเวลาจัดนำมาใช้ต้องนำมาจากกระเบนที่ตายแล้วก่อนพ้นผิวน้ำทะเลนะครับถึงจะดี
ถ้ามาตายจากการฆ่าของคนจะไม่ดีเข้าตัวครับ ผมก็มีหลายอันให้พวกไปบ้างครับ แต่เดี๋ยวนี้หายากมากครับ
แฮ่ๆน่าจะตายก่อนนะครับ..โดนอัดๆกันเป้นไมล์ทะเล  ^6^

นักบิดชนบท

ไ่ม่ตายง่ายๆครับพวกนี้ต้องอายุมากจริงๆถึงจะมีครับ
เดี๋ยวนี้ต้องออกไปหาทางทะเลอินโดครับทะเลบ้านเราหายากครับ
พี่ที่หามาให้ผมไปลากที่อินโด 6 เดือนกับบ้านหนึ่งครั้งครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

love2588

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มิถุนายน 10, 2012, 07:45:36 ก่อนเที่ยง
ไ่ม่ตายง่ายๆครับพวกนี้ต้องอายุมากจริงๆถึงจะมีครับ
เดี๋ยวนี้ต้องออกไปหาทางทะเลอินโดครับทะเลบ้านเราหายากครับ
พี่ที่หามาให้ผมไปลากที่อินโด 6 เดือนกับบ้านหนึ่งครั้งครับ
ตอนนี้ราคาเป็นอย่างไรบ้างครับ..^^"...ส่วนทองแพงเอาๆ..จะทำแหวนไม่ได้ทำสะทีเลยครับ กิกิ.

นักบิดชนบท

ราคาแล้วแต่ความสวยครับ มันขึ้นอยู่ตามความชอบส่วนตัวครับ
แต่อย่างของท่าน ชิ้นใหญ่สองชิ้นถือว่าสวยครับ :D

love2588

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 07:59:27 ก่อนเที่ยง
ราคาแล้วแต่ความสวยครับ มันขึ้นอยู่ตามความชอบส่วนตัวครับ
แต่อย่างของท่าน ชิ้นใหญ่สองชิ้นถือว่าสวยครับ :D

ขอบคุณครับ ตอนนี้สนเเร่เกาะล้าน อยู่ครับ พี่เล่นหรือเปล่าครับ..ถ้ามีขอชมหน่อยครับ อยากได้

pepsi-leo.139

พี่ นัท มี ของ ดี เก็บ ....อีก แล้วววว     -รูบ ข้างบน ของ สวย จริง

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

นักบิดชนบท

อ้างจาก: love2588 เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 01:02:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 07:59:27 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณครับ ตอนนี้สนเเร่เกาะล้าน อยู่ครับ พี่เล่นหรือเปล่าครับ..ถ้ามีขอชมหน่อยครับ อยากได้
แร่เกาะล้านนะมีครับแต่ให้น้องเขยไปแล้วครับชิ้นใหญ่ด้วยครับ
ใครเคยเห็นคตไข่ไก่บ้างไหมครับผมมีนะ เป็นหินแต่ส่องมองกับแดดทะลุเห็นจุดเลือดเลยครับ

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

นักบิดชนบท

ต้องดูของจริงครับดูผ่านกล้องไม่ชัดหลอกครับ

นักบิดชนบท

ต้องไปเอามาจากน้องเขยก่อนครับให้น้องมันไว้เสี่ยงโชคครับ

- ขอ ตัว นอน พัก ก่อน นะ พี่ เช้า ต้องเลี้ยงพระ

love2588

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 10:22:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: love2588 เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 01:02:03 หลังเที่ยง

แร่เกาะล้านนะมีครับแต่ให้น้องเขยไปแล้วครับชิ้นใหญ่ด้วยครับ
ใครเคยเห็นคตไข่ไก่บ้างไหมครับผมมีนะ เป็นหินแต่ส่องมองกับแดดทะลุเห็นจุดเลือดเลยครับ
พี่ใช่ไข่ที่เม็ดเล็กๆเท่ามะยมเปล่าครับที่เป็นหิน...ผมเลี้ยงไก่แล้วมันออกมา..กิกิ..

love2588

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 08:01:08 หลังเที่ยง
พี่ นัท มี ของ ดี เก็บ ....อีก แล้วววว     -รูบ ข้างบน ของ สวย จริง
ขอบคุณครับ..พี่เป็ปซี่ลีโอ139ลัง  ^^"

นักบิดชนบท

อ้างจาก: love2588 เมื่อ มิถุนายน 12, 2012, 07:53:25 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 10:22:14 หลังเที่ยง

พี่ใช่ไข่ที่เม็ดเล็กๆเท่ามะยมเปล่าครับที่เป็นหิน...ผมเลี้ยงไก่แล้วมันออกมา..กิกิ..
ของพี่มันเท่ากับไข่ไก่เลยนะ แต่ที่เม็ดเล็กเท่าเม็ดมะยมพี่เคยไ้ด้ยินแต่มีในผลขนุนนะครับ

CHINWARIT

แวะมาชมของดีหายากด้วยคนครับ  :D :D :D
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE