Main Menu

อายุซีลปั๊มน้ำvr

เริ่มโดย inter cooler, เมษายน 26, 2014, 11:11:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inter cooler

จากประสบการณ์ของหลายๆท่าน
แท้ เทียม น้ำยาหม้อน้ำ  น้ำมันเครื่อง ใช้ของอะไรกันบ้างครับ
มีสาระไปวันๆ

ironkong

ซีลปั๊มน้ำ Ars เปลี่ยนล่าสุด 22 ตุลาคม 2556
น้ำมันเครื่องใช้ Shell AX5
น้ำยาหม้อน้ำไม่ได้เติม ใช้น้ำกลั่นเพียวๆครับ
รถ TZM ครับ
"BN002"

@@TaJung@@

ซีลปั้ม Ars ใช้มาสองปีแล้ว
แกนปั๊มของเดิมมากับรถ
หล่อเย็นน้ำสิงห์ผสม
น้ำมันเครื่องแล้วแต่ได้ อะไรมา เปลี่ยน 3000 โล
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

yooth mtx

ของผมเงื่อนไขคล้ายๆ พี่จุง
  ซีลปั้ม Ars ใช้มา 5-6 ปีแล้ว แต่รถผมใช้น้อย  ขี่เล่นๆ  ตอนเย็นๆ  แต่ใช้เกือบทุกวัน
แกนปั๊มของเดิมมากับรถ อายุ 20 ปีแล้ว
หล่อเย็นน้ำเปล่า
น้ำมันเครื่องแล้วแต่ได้อะไรมา

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

aoaaued

อ้างจาก: inter cooler เมื่อ เมษายน 26, 2014, 11:11:55 หลังเที่ยง
จากประสบการณ์ของหลายๆท่าน
แท้ เทียม น้ำยาหม้อน้ำ  น้ำมันเครื่อง ใช้ของอะไรกันบ้างครับ

ใช้ไปเรื่อย หาซื้ออะไรได้ก็ใช้ ไม่ได้เจาจงครับ