Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thungchangrider

เงียบเชียว ครับ
ฝากลูกรักคันใหม่ด้วยนะครับ 2T เช่นกัน

deknan

อ้างจาก: thungchangrider เมื่อ มีนาคม 05, 2013, 01:18:59 หลังเที่ยง
เงียบเชียว ครับ
ฝากลูกรักคันใหม่ด้วยนะครับ 2T เช่นกัน

หล่อ เลยครับ พี่

max!

ฝากเรียนเชิญพี่ๆทุกท่านจังหวัดน่าน  ในงานมิตติ้ง ที่เชียงใหม่ด้วยครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

kaokho

รถสวย  เเสี่ยแสบ  K7 เอาไปไว้ไหน   ชัยรัตน์ไปไหนไม่รู้ เบอร์พี่ไไม่มี เเพราะทำซิมหาย แต่ทำซิมใหม่เบอร์เดิม  ถ้ามีเวลาติดต่อกลับด้วยคับอย่าลืมติดต่อชัยรัตน์ด้วยคิดถึงทุกคน

:'(

IJ

kaokho

???        ???                        ???

ด้วยฟามยินดีอย่างสูง   อีกไม่นานจะได้กลับาน่านละด้วยภาระทำให้ไม่ค่อยได้อยู่บ้านเท่ารัย

อ้างจาก: kaokho เมื่อ มีนาคม 05, 2013, 10:28:16 หลังเที่ยง

รถสวย  เเสี่ยแสบ  K7 เอาไปไว้ไหน   ชัยรัตน์ไปไหนไม่รู้ เบอร์พี่ไไม่มี เเพราะทำซิมหาย แต่ทำซิมใหม่เบอร์เดิม  ถ้ามีเวลาติดต่อกลับด้วยคับอย่าลืมติดต่อชัยรัตน์ด้วยคิดถึงทุกคน

:'(
ขายแล้วครับพี่ ขายให้น้องแถว ๆ น่านนี่แหละครับ
มีโอกาสคงได้เจอกันอีกนะครับ ให้ชัยรัตน์ประสานงานเช่นเคย
(เปลี่ยนมาเล่นเซอร์รุ่นปู่แล้วครับ  ตามรูป)

mushashi

พี่น้องสายน่าน เชิญร่วมงานมิตติ้งเชียงใหม่ด้วยนะครับ 9 มีนาคม 2556 พรุ่งนี้ๆๆๆแล้ว

kaokho

:o :o     :o  

ZZR 250 หรือ  ตัว 400  เสี่ยแสบ  แล้วจะตามทันมั๊ยเนี๊ย   555!!!!!!

kaokho

:D    :(

คงไม่ได้ไปร่วมแน่เลยคับ    ถ้ามีโอกาศต้องได้มาแน่นอนครับ  ตอนนี้ไปทำงานไกลบ้านคับ

IJ

ผมยังหวังอยู่นิดๆ ว่าพี่ๆ เพื่อนๆ สายนี้ต้องมีบ้างแหละ 2 จังหวะ (และอาจจะมาร่วมงาน)รอบนี้พลาดไม่เป็นไรครับ รอบหน้าข้อเจอกันที่ จ.น่านนะครับ  ???

อ้างจาก: kaokho เมื่อ มีนาคม 08, 2013, 09:06:24 หลังเที่ยง
                       :o :o     :o 

ZZR 250 หรือ  ตัว 400  เสี่ยแสบ  แล้วจะตามทันมั๊ยเนี๊ย   555!!!!!!
400 ครับ ถ้าพี่กลับมาน่านมาแวะชมนะครับ

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

kaokho

???     ???     :'(

เย็นวันนี้เลิกงานพาลูกสาว คันเล็กไปออกกำลังกายที่ทับลานมาอากาศเย็นสบายๆ    แต่ลูกสาวตัวร้อนจี๋  สงสัยต้องหม้อน้ำไปให้ช่างดูละเพราะเช็คระบบใบพัดปั๊มน้ำปกติสงสัยรูหม้อคงตันไปแล้ว

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

kaokho

;)

ฤว่า 2T      เมืองน่านจะสูญพันธุ์   เงียบเหงา  เพราะไม่มีเวลามาสานต่อ

youdeknannsr

ตามหา เพื่อน 2 จังหวะ จ น่าน กว่าจะเจอ คับผม หาตั้งนาน ไม่ทราบว่า  น่าน จะมีวิ่งทริป 2t ป่าวคับ   (ผม ยู คับสาวกตากลม)

ตามหาเพื่อน 2จังหวะตั้งนาน ผม ยู คับ ใช้ เอ็นตากลมคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ กลุ่ม2T

ตามหาเพื่อน 2จังหวะตั้งนาน ผม ยูคนท่าวังผา บ้านนาหนุน1 คับ ใช้ เอ็นตากลมคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ กลุ่ม2T จ น่าน

kaokho