Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The Mach Team

อ้างจาก: kaokho เมื่อ มีนาคม 09, 2012, 07:38:27 ก่อนเที่ยง

:D

ช่วงนี้อากาศจังหวัดน่านมีหมอกควันปกคลุมจากที่ดูจากข่าว  ชาวน่านและใกล้เคียงดูแลสุขภาพด้วยน่ะคราบบบบ   ??? ???    2T เมืองน่าน จัด Meeting ช่วงสงกรานต์ดีมั๊ย  ขอความเหก็นด้วย

:D        รอออออ

Meeting สงกรานต์ ดีครับ จะได้คลายร้อน  :D
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

ชัยรัตน์

ผมยังไงก็ได้พี่ ก็คงว่างช่วงเย็นเหมือนเคย ร้านก็คงไม่ปิดเหมือนทุกปีแหละครับ
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

kaokho

:-*

เกือบลงแดงตายตาม  2T   ;) ;)  สงกรานต์พบกันที่หนองนาท่อ  วันเวลา  ท่านชัยรัตน์ กำหนดเลย

dj_jerd

สวัสดีครับพี่น้องเมืองน่านทุกท่านครับ พี่ชัยรัตน์ ตอนนี้ของพอจะมีมานิดหน่อย
ถ้ามาเชียงรายแวะมาเอาได้เลยครับ กระผมไม่สะดวกที่จะส่งครับ
ด่านตรวจไม่ต้องกลัวครับเพราะผู้ใหญ่ยังมาขอบูชาครับ 555

kaokho

dj_jerd 

dครับ อ . เจิด   ฝากบูชาไดบ้างปล่าว

ชัยรัตน์

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มีนาคม 28, 2012, 08:51:05 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่น้องเมืองน่านทุกท่านครับ พี่ชัยรัตน์ ตอนนี้ของพอจะมีมานิดหน่อย
ถ้ามาเชียงรายแวะมาเอาได้เลยครับ กระผมไม่สะดวกที่จะส่งครับ
ด่านตรวจไม่ต้องกลัวครับเพราะผู้ใหญ่ยังมาขอบูชาครับ 555

คงจะได้ส่งตัวแทนไปช่วงสงกรานต์นะครับ อ.เจิด ผมคงไม่ได้ไปเองครับ ไม่มีวันหยุดเลย

ชัยรัตน์

เปลี่ยนแผน..สงสัยจะได้ไปเชียงรายครับ ไปงานทำบุญ 100วันป้ออุ้ยแฟนแต่ยังไม่มีกำหนดชัดเจนว่าเป็นวันไหนแน่ ยังไงจะแวะหานะครับ
เห็นยาดองในกระทู้เชียงรายมีทติ้งแล้วส้มปาก

deknan

kaokho

กลางคืน  จัดไห้   ชัยรัตน์ และ 2 T น่าน ทุกท่าน  8/4/55 อยู่น่านแล้วเราน่าจะพบปะกันซักหน่อย ติดต่อ ทางมือถือน่าจะ  O กว่า

ชัยรัตน์

มาวันที่ 8หรือพี่ เจอกันที่หาดขาขาว ไปดูสาวๆ เล่นน้ำดีกว่า อิอิ

padipat

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

kaokho

;D\

เงียบหาย  ;)   2T เมืองน่าน ไปไหนกันหมด กลับมาทักทายกัน  ไม่ได้เข้ามานาน

เข้าพรรษาจะไปรับรถให้แสบ  อยากเห็นจะสวยขนาดหนัก   

padipat

เงียบแต้...ๆ2Tจังหวัดน่าน...

มาแว้นซะหน่อย... :o :o :o

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

ชัยรัตน์

เงียบห่าไร..พอเขานัดเจอกัน ดันเสือกไม่ว่าง

deknan

555555555555555+    ผมรอ ลูกชาย ผม อยู่  แดชๆ   LS ผมขายไปแล้ว สะภาพ นั้น 12000 นะ อิอิ

thungchangrider

ชัยรัตน์ได้ข่าวถูกรางวัีลใหญ่ ข้างเคียงรางวัลไม่ใช่เหรอ เงียบเชียว >:(

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

kaokho

:o    :o

จะกลับบ้านแล้ว ชัยรัตน์ หายที่ใส่หมวกไปไหน    ตอบหน่อย !!!!!!!    

mushashi

landomking

ณัฐพงษ์  ปานยิ้ม 111ม.9 ต.กง อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย 64170
ธนาคารทหารไทย 4962214799 โทร 0814331411