Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

อ้างจาก: yoshi เมื่อ เมษายน 09, 2014, 03:16:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: A-SERPICO....จุ๊บๆ... เมื่อ เมษายน 04, 2014, 04:58:36 หลังเที่ยง

สวัสดีครับชาวภูเก็ต   ปธ.พี่โต้ง พี่โย พี่เอ้   พี่ปาน พี่เกตุลั้ลล้า พี่ใหญ่ พี่เก่ง ลุงน้อง ท่านหลวง ท่านต้น ท่านป๊อบ  พี่ป้อม ท่านแจ๊ค2T+2คนเลย    พี่รมฌ์ ท่านเเอ๊ด  ท่านจอนห์ น้องตูน- น้อง ปืน โก้ไข่ พี่เปเล่ และ  ทุกคนคับ  
ไม่เข้ามาหลายวันเเล้ว คิดถึงจุงเบยยยย

หายไปหลายวันเลยนะน้องเอสวดหล่อ อิอิ
ไม่ค่อยได้เข้าเลยคับพี่โย ปธ.โต้งชวนไปหยบเเลสาวๆข้าง โรงเรียนบ่อยช่วงนี้ อิอิ

สวัสดีครับชาวภูเก็ต   ปธ.พี่โต้ง พี่โย พี่เอ้   พี่ปาน พี่เกตุลั้ลล้า พี่ใหญ่ พี่เก่ง ลุงน้อง ท่านหลวง ท่านต้น ท่านป๊อบ  พี่ป้อม ท่านแจ๊ค2T+2คนเลย    พี่รมฌ์ ท่านเเอ๊ด  ท่านจอนห์ น้องตูน- น้อง ปืน โก้ไข่ พี่เปเล่ และ  ทุกคนคับ  
ไม่เข้ามาหลายวันเเล้ว คิดถึงจุงเบยยยย
รักนะจุ๊บๆ

yoshi

สวัสดียามเย็นคับพี่น้องอิอิ

yoshi

สวัสดียามบ่าย ที่แสนจะอบอ้าวอิอิ

yoshi

ดีวันแรงงานคับพี่ๆน้องๆอิอิ

storm

สวัสดีครับทุกท่าน ถามนิดนึง ที่ภูเก็ตบ้านเราเนี่ยมีร้านไหนที่ช่างเก่งเรื่องรถ2Tบ้าง พอดีได้รถ N PRO ของคุณหลวงมาดูแลต่อเลยต้องเสาะหาร้านที่รู้จริงเก่งจริงครับ ไม่อยากเสี่ยงไปร้านที่ไม่รู้จัก
ขอบคุณครับ
บ้านพอน อ.ถลาง จ.ภูเก็ต

DashOpen

ร้านชานนท์การช่างเลยครับ รถ 2T เยอะมากครับ
T.083-5946575 อ๊อด

storm

ใช่ร้านพี่หนุ่มเป่าครับ
บ้านพอน อ.ถลาง จ.ภูเก็ต

สวัสดีครับชาวภูเก็ต   ปธ.พี่โต้ง พี่โย พี่เอ้   พี่ปาน พี่เกตุลั้ลล้า พี่ใหญ่ พี่เก่ง ลุงน้อง ท่านหลวง ท่านต้น ท่านป๊อบ  พี่ป้อม ท่านแจ๊ค2T+2คนเลย    พี่รมฌ์ ท่านเเอ๊ด  ท่านจอนห์ น้องตูน- น้อง ปืน โก้ไข่ พี่เปเล่ และ  ทุกคนคับ  รักนะจุ๊บๆ
รักนะจุ๊บๆ

NovaScraper

อ้างจาก: storm เมื่อ พฤษภาคม 05, 2014, 05:16:19 หลังเที่ยง
ใช่ร้านพี่หนุ่มเป่าครับ

ชานนท์ การช่าง กับ ร้าน หนุ่ม ภูเก็ต คือร้านเดียวกันนะครับ

tanakron

เงียบจังเลยห้องนี้อะ

jack_pk

ยังไงก็ไม่ลืนบ้านหลังนี้    อย่างแ :Dน่นอน
อัพ ไซร์  โปร  อามร์  ก็  งันๆๆ  เจ็บ  มาเยอะๆๆๆ

yoshi

ห่างหายไปหลายวันคิดถึงจุงเบยอิอิ

yoshi

ดียามเช้าคร้าบพี่น้องอิอิ

สวัสดีครับชาวภูเก็ต   ปธ.พี่โต้ง พี่โย พี่เอ้   พี่ปาน พี่เกตุลั้ลล้า พี่ใหญ่ พี่เก่ง ลุงน้อง ท่านหลวง ท่านต้น ท่านป๊อบ  พี่ป้อม ท่านแจ๊ค2T+2คนเลย    พี่รมฌ์ ท่านเเอ๊ด  ท่านจอนห์ น้องตูน- น้อง ปืน โก้ไข่ พี่เปเล่ และ  ทุกคนคับ  รักนะจุ๊บๆ
รักนะจุ๊บๆ

สวัดดีพี่ๆน้องๆลุงๆน้าๆ ทุกท่านคับ
รักนะจุ๊บๆ

yoshi

อ้างจาก: A-SERPICO....จุ๊บๆ... เมื่อ พฤษภาคม 14, 2014, 12:52:52 หลังเที่ยง
สวัดดีพี่ๆน้องๆลุงๆน้าๆ ทุกท่านคับ
ดีคร้าบน้องเอสวดหล่ออิอิ

yoshi

สวัสดียามสายๆคับพี่ๆน้องๆอิอิ

jack_pk

ดีใจมากได้กลับบ้านอีกครั้ง
อัพ ไซร์  โปร  อามร์  ก็  งันๆๆ  เจ็บ  มาเยอะๆๆๆ

อ้างจาก: yoshi เมื่อ พฤษภาคม 15, 2014, 10:11:16 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามสายๆคับพี่ๆน้องๆอิอิ
สวัดดีตอนดึกๆคับพี่โย สวัสดีครับชาวภูเก็ต   ปธ.พี่โต้ง  พี่เอ้   พี่ปาน พี่เกตุลั้ลล้า พี่ใหญ่ พี่เก่ง ลุงน้อง ท่านหลวง ท่านต้น ท่านป๊อบ  พี่ป้อม ท่านแจ๊ค2T+2คนเลย    พี่รมฌ์ ท่านเเอ๊ด  ท่านจอนห์ น้องตูน- น้อง ปืน โก้ไข่ พี่เปเล่ และ  ทุกคนคับ 
รักนะจุ๊บๆ

yoshi