Main Menu

ขอรายซื่อท่านที่จะไปร่วมงานของสองล้อโคราชาหน่อยครับว่าใครไปได้มั่ง

เริ่มโดย ตั้ม ณ ระยอง, พฤศจิกายน 13, 2012, 08:42:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

ครั้งแรกในชีวิตจะได้นอนเต้นท์

แล้วผ้าห่มต้องเตรียมไปไหมหรือมีให้เช่า

BJC

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2012, 04:55:59 หลังเที่ยง
ครั้งแรกในชีวิตจะได้นอนเต้นท์

แล้วผ้าห่มต้องเตรียมไปไหมหรือมีให้เช่า

หาคนไปเล่นผีผ้าห่มด้วยนะครับ....ดึกๆมันหนาวววว

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

แบบนี้ใช่ไหมครับพี่ฮูก

ใครจะเล่นผีผ้าห่มเชิญเต็นท์นี้นะครับ

PRATEEP

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2012, 06:41:40 หลังเที่ยง

ใครจะเล่นผีผ้าห่มเชิญเต็นท์นี้นะครับ

ถ้าแบบนี้ไม่ต้องกันละคืนนั้น( เต้นกระจายยย!!???อิอิอิ..)[/color]

วิทย์_2T

สงสัยมีเต๊นเพื่อมอีกแน่ อิอิอิ เดี๋ยวผมไปนอน กลับกลุ่มโคราชเด้อ อยากนอนบ้าน อิอิ นอนแต่เต้นเบื่อและ

kpongh

วิทย์_2T

อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2012, 11:09:07 หลังเที่ยง
ผมจะเอาไฟฉายไปแอบส่องที่ละเต้นท์อิอิอิ

ไปตอนไหนก็ชวนผมด้วยนะ ตื่นเต้นดี แอบดูเขา

nop007

น่าสนครับพี่ประทีป
อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2012, 08:30:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2012, 06:41:40 หลังเที่ยง

ถ้าแบบนี้ไม่ต้องกันละคืนนั้น( เต้นกระจายยย!!???อิอิอิ..)[/color]

nop007

ไม่ต้องแอบแล้วครับแบบว่าป๋าแหยมจู่โจมแล้วครับ อิอิอิ
อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2012, 11:09:07 หลังเที่ยง
ผมจะเอาไฟฉายไปแอบส่องที่ละเต้นท์อิอิอิ

aod_pongpitak

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2012, 09:07:28 ก่อนเที่ยง
รับทราบครับ..ว่าแต่พี่อ็อด ตงลงแก่ไปหรือเปลาวครับพี่ คืนนั้นผมเมาเลยจำไม่ได้นะ..
ผมอยากไปครับพี่สน แต่ติดตรงลางานไม่ได้ครับ แถมวันที่1ผมเข้ากะดึกครับ ต้องขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยนะครับ ผิดนัด 2 รอบแล้ว อย่าลืมเก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ(ยังไงก็รัก 2 ล้อพลัดถิ่นเหมือนเดิมครับ)ขอให้สนุกกันทุกคนนะครับ :P

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2012, 08:52:10 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2012, 09:07:28 ก่อนเที่ยง
รับทราบครับ..ว่าแต่พี่อ็อด ตงลงแก่ไปหรือเปลาวครับพี่ คืนนั้นผมเมาเลยจำไม่ได้นะ..
ผมอยากไปครับพี่สน แต่ติดตรงลางานไม่ได้ครับ แถมวันที่1ผมเข้ากะดึกครับ ต้องขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยนะครับ ผิดนัด 2 รอบแล้ว อย่าลืมเก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ(ยังไงก็รัก 2 ล้อพลัดถิ่นเหมือนเดิมครับ)ขอให้สนุกกันทุกคนนะครับ :P

รับทราบครับ

pong พลัดถิ่น

วิทย์_2T

สน โคราช

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2012, 08:52:10 ก่อนเที่ยง
รับทราบครับ ครั้งหน้าก่ได้พี่

can-nim

วิทย์_2T

วันทริป ผมไปรอจุดเดียวกับพี่ปุ้มเลยนะครับ จะได้ไม่เสียเวลา

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ทริปนี้ผมไม่ได้ไปด้วยนะครับ เสียใจจริงฯครับ ถ้าหายทันอาจไม่แน่นครับแต่คงน้อยมากครับ. สวัสดีครับทุกท่านขอบคุณทุกเสียงที่เป็นห่วงครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

nop007

สวัสดีครับผมต้องขอตัวครับ....ขอตัวไปรอข้างหน้าครับ อิอิอิ