Main Menu

2t เมืองโอ่ง

เริ่มโดย นักบิดชนบท, กุมภาพันธ์ 09, 2012, 12:46:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นักบิดชนบท

อ้างจาก: minisport เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 11:45:09 ก่อนเที่ยง
ลุงนัท หนาวมั้ย
หนาวมากเลยครับ เป็นคนเลือดน้อยแต่น้ำเยอะครับ 555
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 09:22:27 หลังเที่ยง
ดียามค่ำ...
โทรไปหาสองรอบแล้วไม่ยอมรับเลิกเป็นแฟนกันเลยดีกว่า ฮิฮิ
อ้างจาก: SE_boy เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 10:14:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 09:22:37 ก่อนเที่ยง

อยากให้รู้ว่าคิดถึงเธอจังวันนี้ครับ
อารมณ์ซึ้งครับวันนี้5555
สว.อินดี้ก็อย่างนี้่ะครับ ตรงไปตรงมาครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

SE_boy

ลุงมันติส  ติส ติส ชึ่งด้วย

รักที่จะโต ใจต้องกว้าง 0810111707

minisport

ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี

SE_boy

แจ้งไปยังสมาชิก2Tทุกท่านทุกกลุ่ม....

เนื่องด้วยวันอาทิตย์ที่30/12/55ประธานต้นได้จัดงานทำบุญเลี้ยงพระเช้า-

ขึ้นบ้านใหม่ รวมไปถึงจัดปาตี้ปีใหม่ จึงอยากเรียนเชิญทุกท่าน   ทุกกลุ่ม-

มาร่วมสังสรรด์ สำหรับท่านที่สะดวก คอนเซปร์งานเป็นแบบย้อนยุค+คาวบอย

(มีรางวัลแต่งกายยอดเยี่ยมด้วย) งานเริ่ม6.30-จนกว่าแขกจะบอกเลิก...

ประธานต้นบอกว่าขอให้มา  ไม่ต้องเอาอะไรมา  ขอแค่ขี่2Tมาก้อพอ-

สถานที่จัดงาน ร้านขายวัสดุก่อสร้าง วงเจริญลำพยอม...

ส่วนท่านที่จะเดินทางมา วิ่งมาตัวบ้านโป่งแล้วโทรหาผม 0810111707

ช่างกล เด๋วผมประสานให้ ง่ายกว่าครับ... "แล้วเจอกันนะครับ"

รักที่จะโต ใจต้องกว้าง 0810111707

lloudo_naja

สวัสดีครับ ลุง ผมถึง นว แล้ว อยากไปจังงาน ปาตี้ แนวๆนี้ แต่ยังเหนื่อยกับการเดิน ทางอยู่ ครับ ฝากเก็บรูป มาให้ชมหน่อยน่ะ ครับ :D
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

ZX_B@LL

สวัสดีครับลุงสบายดีนะครับ

นักบิดชนบท

อ้างจาก: minisport เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 11:15:07 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ลุง
ดีเช่นกันครับ
อ้างจาก: SE_boy เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 01:03:19 หลังเที่ยง
                                           แจ้งไปยังสมาชิก2Tทุกท่านทุกกลุ่ม....

เนื่องด้วยวันอาทิตย์ที่30/12/55ประธานต้นได้จัดงานทำบุญเลี้ยงพระเช้า-

ขึ้นบ้านใหม่ รวมไปถึงจัดปาตี้ปีใหม่ จึงอยากเรียนเชิญทุกท่าน   ทุกกลุ่ม-

มาร่วมสังสรรด์ สำหรับท่านที่สะดวก คอนเซปร์งานเป็นแบบย้อนยุค+คาวบอย

(มีรางวัลแต่งกายยอดเยี่ยมด้วย) งานเริ่ม6.30-จนกว่าแขกจะบอกเลิก...

ประธานต้นบอกว่าขอให้มา  ไม่ต้องเอาอะไรมา  ขอแค่ขี่2Tมาก้อพอ-

สถานที่จัดงาน ร้านขายวัสดุก่อสร้าง วงเจริญลำพยอม...

ส่วนท่านที่จะเดินทางมา วิ่งมาตัวบ้านโป่งแล้วโทรหาผม 0810111707

ช่างกล เด๋วผมประสานให้ ง่ายกว่าครับ... "แล้วเจอกันนะครับ"

เดี่ยวลองชวนน้องๆก่อนมีใครสนใจไปร่วมทำบุญกันบ้างครับ
อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 02:25:03 หลังเที่ยง
  สวัสดีครับ ลุง ผมถึง นว แล้ว อยากไปจังงาน ปาตี้ แนวๆนี้ แต่ยังเหนื่อยกับการเดิน ทางอยู่ ครับ ฝากเก็บรูป มาให้ชมหน่อยน่ะ ครับ :D

เดินทางปลอดภัยก็ดีแล้วครับ
อ้างจาก: ZX_B@LL เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 04:57:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ZX_B@LL เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 04:57:47 หลังเที่ยง
รูปยังไม่รู้จะเก็บได้หรือเปล่าครับเพราะไม่ค่อยชอบถ่ายรูปครับ
เป็นคนชอบเก็บไว้ในสมองและความรู้สึกครับ เก็บกับมาเดี๋ยวเมียมันรู้ครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

นักบิดชนบท

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ ธันวาคม 27, 2012, 07:06:16 ก่อนเที่ยง
โย้ว.....

จะปีใหม่แล้วอีกไม่กี่วัน ไม่รู้จะทนกับบางสิ่งไปได้อีกนานแค่ไหนครับ
ถ้ามันไม่ใช่อีกต่อไปก็ขอให้บอกครับ เข้าใจและจะทำตามครับ มันคงต้องมีการเปลื่ยนแปลงสักวัน
เข้าใจแต่ตอนนี้ยังทำใจไม่ได้ครับ

lloudo_naja

มันคือ อะไร ครับ ลุง สู้ไปอย่า ท้อ อย่าถอย  คุณมีพลัง ผมมีพลัง เราทำได้ เย้ๆๆๆ :D
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

minisport

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ ธันวาคม 27, 2012, 11:22:43 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ ธันวาคม 27, 2012, 07:06:16 ก่อนเที่ยง
โย้ว.....

จะปีใหม่แล้วอีกไม่กี่วัน ไม่รู้จะทนกับบางสิ่งไปได้อีกนานแค่ไหนครับ
ถ้ามันไม่ใช่อีกต่อไปก็ขอให้บอกครับ เข้าใจและจะทำตามครับ มันคงต้องมีการเปลื่ยนแปลงสักวัน
เข้าใจแต่ตอนนี้ยังทำใจไม่ได้ครับ
ลุง ยิ้มเข้าไว้ครับ
ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี

SE_boy

นักบิดชนบท

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ ธันวาคม 27, 2012, 11:30:50 ก่อนเที่ยง
มันคือ อะไร ครับ ลุง สู้ไปอย่า ท้อ อย่าถอย  คุณมีพลัง ผมมีพลัง เราทำได้ เย้ๆๆๆ :D

อ้างจาก: minisport เมื่อ ธันวาคม 27, 2012, 08:43:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ ธันวาคม 27, 2012, 11:22:43 ก่อนเที่ยง
โย้ว.....

ลุง ยิ้มเข้าไว้ครับ
อ้างจาก: SE_boy เมื่อ ธันวาคม 27, 2012, 08:57:01 หลังเที่ยง
เป็นกำลังใจให้เสมอ
ขอบคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจ ถ้าช่วงนี้อินดี้มากไปก็อย่าถือสาลุงแล้วกันครับ

ZX_B@LL

เป็นกำลังใจให้ครับลุง...ปัญหาและอุปสรรคมีไว้เราเรียนรู้และแก้ไขเพื่อที่จะผ่านมันไปให้ได้ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=a26iWmQ6U8w&feature=youtu.be

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

lloudo_naja

จะเศร้าไปทำไม ( แค่เมียน้อยมีแฟนใหม่) เกี่ยวกันป่าว เนี๊ยะ อิอิ ล้อเล่นครับ  จะปีใหม่แล้วรอรับสิ่งดีๆ ที่จะเข้ามาในชีวิตดีกว่า สิ่งไม่ดี เก่าๆ ทิ้งมันไป 555 happy for you

นักบิดชนบท

ตอนนี้ว่างอยู่ครับ แต่สบายจังเกาะเมียกินดีกว่า
ขอบคุณทุกกำลังใจครับ และกำลังรอกำลังใจจากใครสักคนครับ 555

SE_boy

นักบิดชนบท

lloudo_naja

หวัดดี ครับ ลุง เป๋า ตุง เป๋าตุง น่ะ ครับ มิมิ มิมิ :D