Main Menu

# #..ใครจะไปลำปาง วันที่ 2-12-55 ..บ้างครับ..# #

เริ่มโดย Bazooka, พฤศจิกายน 27, 2012, 10:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mushashi

iicezkub19

เลขบัญชี 5360507802
นายสหรัฐ ธุระพันธ์ กรุงไทย
082-6975956

blue_jrs

สงสัยกำลังขับรถอยู่ ถึงแล้วรายงานด้วยน๊ะ ไม่ทราบจำนวนครับ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

blue_jrs

ล่าสุดปั้มคอสโม่เลยแยกดอยติ 500เมตร นัดเจอกัน15.00น.พี่ไกร,แม็กนำทีม พี่โจ้ อ.ฟรุก ช่างเรศ
เท่าที่ทราบ 5คัน อาจมีเพิ่มครับ สนุกๆน๊ะครับพี่น้อง 2stroke lanna club ทุกท่าน

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

blue_jrs

พี่โจ้ห้าหลา kr ใบพัดเขียว บินเดี่ยว ออกบ่ายโมงถึงห้างฉัตรแล้วครับ...

lichen

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

IJ

เ้ข้าไปโฉบดูพี่ๆ ตอน 18.10 น.กำลังถ่ายรูปกันมันอยู่เลย พอกลับไปทำงานเสร็จ รีบออกมา ถึงตอน 19.05 น.ไม่เห็นสักคัน ขับรถวนหาทั้งในตัวเมือง ก็ไม่เจอ 20.15 กลับบ้านดีกว่า ฝนตกอีกซวย เสี้ยงขี้แต้ งึ้ดขนาดครับ  :)

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

IJ

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ ธันวาคม 02, 2012, 09:27:03 หลังเที่ยง
ฝากคุณโจวังโปร่งด้วยนะครับ
ไม่ลองโทรติดต่อเค้าดูละครับพี่ ผมก็อดมิตติ้งเลย วนหาไม่เจอครับ ฝนตกหนักมาก ตอนนี้เพิ่งซา ลงแว้ว

JoJo Halha

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ ธันวาคม 02, 2012, 09:27:03 หลังเที่ยง

พี่โจถึงลำปางแล้วครับ. ต้อนกำลังดื่มอยู่ครับ. ผมกับเพื่อนถึงเชียงใหม่แล้วครับ  ยังเหลือเพื่อนอีก2คน นั่งดื่มกลับพี่ท่านโจครับ
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

IJ

อ้างจาก: JoJo Halha เมื่อ ธันวาคม 02, 2012, 10:53:29 หลังเที่ยง

พี่โจถึงลำปางแล้วครับ. ต้อนกำลังดื่มอยู่ครับ. ผมกับเพื่อนถึงเชียงใหม่แล้วครับ  ยังเหลือเพื่อนอีก2คน นั่งดื่มกลับพี่ท่านโจครับ
วนหาตั้งนานนั่งร้านใหนกันครับ

krai2509

กลับถึงบ้านปลอดภัยดีทุกคนครับส่วนพี่โจไม่ต้องเป็นห่วงครับคงนอนค้างคืนกับน้องกระแตที่ลำปางคงกลับพรุ่งนี้เช้าครับมีหลักฐานยืนยันครับว่าพี่โจ
ไปลำปางจริงๆ (ไม่มีลิมิตชีวิตเกินร้อย)น่าจะไปโฆษณาเอ็มร้อยแทนเสกน่ะครับเกินร้อยจริงๆ...ดูรูปครับดึกมาแล้วง่วงนอนอ่ะ

รวมๆไปก่อนครับเดี๋ยวพรุ่งนี้จัดเต็มครับ...อิอิอิ ใครก็ไม่รู้แอบหนีเมียไปเที่ยวลำปาง  เอิ้กๆๆๆๆ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

Bazooka

..จะมาเที่ยวลำพูน..แต่ไหงขับเลยมาถึงนี่ได้..อิ อิ..

Bazooka

..ใหน ใหน ก็เลยมาละ..ยาวไปลำปางมันซะเลย..เอิ๊กกกกก..

..น้องๆ..ที่ลำปางน่ารักมาก.. :D  :D

Bazooka

..การเริ่มต้นต่อติด..สำหรับ..เชียงใหม่และลำปาง.. :D  :D

JoJo Halha

อ้างจาก: IJ เมื่อ ธันวาคม 02, 2012, 09:31:14 หลังเที่ยง
ไม่ลองโทรติดต่อเค้าดูละครับพี่ ผมก็อดมิตติ้งเลย วนหาไม่เจอครับ ฝนตกหนักมาก ตอนนี้เพิ่งซา ลงแว้ว

มิ้ดตี้เที่ยวหน้าคงได้เจอกัดครับ ได้ยินว่ากลางเดือนนี้ ทางวังโปร่งจะขึ้นมา ช.ม.  เราคงได้เจอกันครับพี่น้องครับ
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

JO WANGPONG

สวัสดีครับทุกๆท่าน ออกจากลำปางเที่ยงคืนถึงบ้านตีสองสี่สิบครับ ปลอดภัยครับ

mushashi

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 08:03:08 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับทุกๆท่าน ออกจากลำปางเที่ยงคืนถึงบ้านตีสองสี่สิบครับ ปลอดภัยครับ

สุดดยอดมากเลยครับพี่
ขอบคุณ พี่ ๆ น้องๆที่มาร่วมมิตติ้ง ณ ลำปางครั้งนี้
การต้อนรับขับสู้ ขาดตกบกพร่องยังงัยผมขอ สุมา อภัย ณ ที่นะที่นี้ครับ

mushashi

อ้างจาก: IJ เมื่อ ธันวาคม 02, 2012, 08:27:43 หลังเที่ยง
เ้ข้าไปโฉบดูพี่ๆ ตอน 18.10 น.กำลังถ่ายรูปกันมันอยู่เลย พอกลับไปทำงานเสร็จ รีบออกมา ถึงตอน 19.05 น.ไม่เห็นสักคัน ขับรถวนหาทั้งในตัวเมือง ก็ไม่เจอ 20.15 กลับบ้านดีกว่า ฝนตกอีกซวย เสี้ยงขี้แต้ งึ้ดขนาดครับ  :)

ออกไปแว้นกันหน้า เซ็น เพื่อไปถ่ายรูปกันต่อ ณ  อนุเสาวรีย์เจ้าพ่อทิพย์ช้างครับ

MamNui

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 08:03:08 ก่อนเที่ยง

แหล่มครับทุกคนเป็นห่วงพี่มากเพราะฉายเดี่ยว นับถือจริงๆ ไม่รู้ว่า 2 คันไปเชียงใหม่เป็นไงบ้าง รายงานตัวด้วยนะคร๊าบ
มิตติ้งครั้งแรกกับ 2t อบอุ่นมากคร๊าบแม้ว่าฝนกระหน่ำอย่างแรง
ทริปหน้าเจอกันใหม่คร๊าบ
You will never ride alone @2stroke.com