Main Menu

เรียน 2Storkeclub ความผิด เพื่อนผมรับของโจรมาขายครับ

เริ่มโดย tit2008, มิถุนายน 05, 2011, 02:21:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gusttwo

หรือพี่ทิศ จะนัดเจอเคลียร์กันก็ได้นะครับ เผื่อจะเข้าใจกันมากขึ้น

ผมซื้อขายของในเนตมาก็มีปัญหากวนใจแค่2ครั้งครับ และครั้งนี้คือครั้งที่2

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

gusttwo

gusttwo

เงียบ ไม่มีอะไเกิดขึ้น ยังอยากฟังคำชี้แจงอยู่นะครับ หรือเห็นแย้งผมตรงไหนก็ยินดีรับฟังครับ

สงสัยจะจบง่ายๆ อย่างพี่เดชว่าไว้จริงๆ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ของไทยกินกันไปหมดแล้ว เอาของนอกบ้างก็แล้วกัน  MONSTER   >:(

gusttwo

ไม่เก็ทครับ พี่klampha
ส่วนพี่ tit2008 ตำรวจหรือเจ้าของมาเอาปั๊มเบรคไปแล้วหรือยังครับ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

555+ ไม่มีไรครับพี่ gusttwo เห็นเขาเล่นเครื่องดืมชูกำลังของไทยกันหมดแล้วในหน้าแรกๆ

ผมก็เลยเอาของนอกก็แล้วกัน monster ก็เหมือนกระทิงแดงบ้านเราครับ เห็นเครียดๆกัน เลย

เล่นขำๆแก้เครียดนะครับ ไม่ถูกใจยังไงขออภัยนะครับ ไม่ได้มีเจตนาจะกวนครับ อิอิ

gusttwo

ง่าา มิกล้าครับ ผมไม่รู้จักจริงๆ

หนุกหนานๆๆ

nongss1

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

gusttwo

เงียบบบ

ผมก็แมนนะครับ ไม่ใช่เกย์แน่นอน ใครผ่านมาให้ม้าผมบ้าง คับ

Chilean Rose

ถ้า จขกท. กลัวจะโดนลูกหลงไปด้วย

ก็ให้เบอร์โทรศัพท์เพื่อน จขกท. แก่คุณ gusttwo ไปตกลงซื้อขายกันเองก็ได้นี่ครับ?

gusttwo

ฟหกด ่าสว

น่าจะมาเล่าต่ออีกหน่อย ว่าเรื่องไปถึงไหนแล้ว

HS7QBT

HS7CXL Service Centre.
160 Khunpan Road. Tambon Tharahad. Muang Suphanburi 72000
Tel : (66) 08 6516 5729

gusttwo

มีใครคิดว่าเรื่องที่ tit2008 เล่าเป็นเรื่องจริงบ้างครับ ผมคิดว่ามันไม่ใช่เรื่องจริงน่ะ ไม่รุ้คิดไปคนเดียวรึป่าว
พี่เค้าก็ไม่ยอมมาเล่าต่อสักหน่อย ว่าเรื่องไปถึงไหนแล้ว