Main Menu

น้องใหม่ครับ พอดีเพื่อนจะขายรถให้ช่วยดูให้หน่อยครับ

เริ่มโดย ้hamane, มีนาคม 29, 2014, 09:30:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

้hamane

เป็นเซอร์อะครับ แต่ผมไม่รู้ปีไหน ราคาสภาำพตามนี้น่าจะสักเท่าไหร่ครับ

ALLaser

เซอร์ตึก ใส่ชุดสี SS ราคาแล้วแต่ ตามตกลงครับ มีเล่ม ทะเบียน ก็น่าคบ
กสิกรไทย       1682522077       ภานุพงษ์

aoaaued

เดช..ไอ้เสื้อทอง

SER  ตึก  ครับ    หากเอกสาร ครบ  ...เปิด สัก 8 ถ้วน กำลัง สวย

จะเปิด แพงกว่านั้นก็ได้ครับ  ....แต่ความเป็นไปได้ ที่จะได้ขาย ก็ น้อยลง   ตาม หลักความจริง

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

้hamane

ขอบคุณมากครับ แต่ผมไม่ได้จะขายอะครับ ผมเป็นคนคิดจะซื้อมาขี่ไว้ไปทำงานอะครับ ???

ไม่ทราบใครอยู่แถวดินแดง ตลาดหว้ยขวางบ้างหรือเปล่า  ผมอยู่แถวๆนี้ครับ

ออ รถคันนี้มือเดียวออกห้างครับ มีทะเบียนครบครับ แต่ผมยังไม่ได้เห็นตัวจริงๆ

มีแค่รูปนี้อะครับที่เขาส่งมาให้ดูครับผม

ASENAL

SER  ตึก เปลี่ยนหน้ากากหน้า + กระเป๋า ของ SS

ถ้าเป็น มือเดียว ไม่เคยแต่ง + หม้อแห้ง ลูกติด ฝาโก่งมาก่อน

7-8 มีเล่มน่าครบ สภาพสมบูรณ์ 180 ตามไมล์ ไม่หนี

แต่จะขึ้นช้ากว่า SS หน่อย วิ่งในเมืองขึ้น สะพานสูง ก็ระวังรถเมล์ + แท็กซี่หน่อย

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ตามนั้น  ครับ  SER ตัวนี้   เห็น ที่ เชียงใหม่  เอามาขายเหมือนกัน

6900   ภาษี ไม่ล้ม ด้วย

http://www.cm-club.com/forum/showthread.php?t=699378

"
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

้hamane

อ้างจาก: ASENAL เมื่อ มีนาคม 30, 2014, 12:07:56 ก่อนเที่ยง

SER  ตึก เปลี่ยนหน้ากากหน้า + กระเป๋า ของ SS

ถ้าเป็น มือเดียว ไม่เคยแต่ง + หม้อแห้ง ลูกติด ฝาโก่งมาก่อน

7-8 มีเล่มน่าครบ สภาพสมบูรณ์ 180 ตามไมล์ ไม่หนี

แต่จะขึ้นช้ากว่า SS หน่อย วิ่งในเมืองขึ้น สะพานสูง ก็ระวังรถเมล์ + แท็กซี่หน่อย

ไม่เข้าใจอะครับ สะพานสูง ทำไมต้องระวังรถเมล์ แท๊กซี่อะครับ ปล ปัจจุบันใช้เวฟ100 อะครับ มันต่างกันยังไงครับ

้hamane

รายละเอียดล่าสุด รถมือเดียว จอดมากกว่าใช้ เพราะปัจจุบันใช้รถเล็กๆมากกว่าเจ้าเซอร์คันใหญ่นี้ ทะเบียนไม่ขาด ต่อทุกปี คิดว่าเร็วๆนี้คงสะดวกไปดูรถอะครับ

มีอะไรให้สังเกตุ หรือ เน้นเป็นพิเศษมั้ยครับ สำหรับราคา เขาขอ 10,000 บาทครับ พร้อมเงื่อนไขผ่อนได้ สาม สี่ งวด เนื่องจากทำงานทีเดียวกันอะครับ :'(

ASENAL

อ้างจาก: ้hamane เมื่อ เมษายน 01, 2014, 12:01:41 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ASENAL เมื่อ มีนาคม 30, 2014, 12:07:56 ก่อนเที่ยง

ไม่เข้าใจอะครับ สะพานสูง ทำไมต้องระวังรถเมล์ แท๊กซี่อะครับ ปล ปัจจุบันใช้เวฟ100 อะครับ มันต่างกันยังไงครับ

ตัวรถเปล่า หนัก 126 กก.

พอร์ทรุ่นนนี้จะโต นิด เวลาขับช้า ๆ จะไม่ค่อยมีแรง

ต้อง เลี้ยงรอบ ซัก 5-6 พันรอบ ถึงจะเริ่มติดมือ

ขนาดเมื่อ 20 กว่าปีที่แล้ว รถใหม่ ๆ ผมยังว่าอืด ต้นเลย

แล้ว รถที่ผ่านมา 20 กว่าปี ก็คงมากกว่าตอนนั้นแหละ

แต่ถ้าลากยยาว เกาะตูด SS สบาย
ปล. ความเห็นส่วนตัว