Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pmt.

อยากได้อีกสักคัน..........จะได้สลับกันขี่ ใช้งานอยู่คันเดียวสงสารจัง

nai95

รอกลางเดือนนี้รู้ดำรู้แดงแน่ นอน >:(

จะเก็บไว้ทั้งสองมิได้ พอจะเอาดำ แดงก็ค้อน จะขึ้นแดง ดำสะบัดหน้าใส่สะงัน

จะให้ทำไงดีครับ ท่านยุทร ไอเราเวลาชอบ ญ ก็ชอบที่สองคนพร้อมกันสะด้วย :P

id2524

อ้างจาก: pmt. เมื่อ กันยายน 09, 2011, 11:39:31 ก่อนเที่ยง
สนใจอยู่เหมือนกัน.......แต่ขาดหุ้นส่วน....

จัดเลยท่าน เด๋วผม ช่วยขี่เอง เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆ

id2524

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กันยายน 09, 2011, 02:05:51 หลังเที่ยง
รอกลางเดือนนี้รู้ดำรู้แดงแน่ นอน >:(

จะเก็บไว้ทั้งสองมิได้ พอจะเอาดำ แดงก็ค้อน จะขึ้นแดง ดำสะบัดหน้าใส่สะงัน

จะให้ทำไงดีครับ ท่านยุทร ไอเราเวลาชอบ ญ ก็ชอบที่สองคนพร้อมกันสะด้วย :P

เก็บไว้ทั้งสองเลยท่าน อิอิ    แต่ถ้าเก็ไม่ไหว ส่งมาเลย  เด๋วจะผ่อนให้เดือนละพัน 555+

id2524

แจ้งสมาชิก โซนกระบี่ครับ

เนื่องด้วยตอนนี้โซนกระบี่ก็มีสมาชิกเพิ่มขึ้น แต่ก็ยังไม่ได้พบปะ แนะนำตัวกันเลย

ผม ในฐานะสมาชิกคนนึง เลยอยากนัดพบปะ สังสรร จะได้ทำความรู้จักกันมากขึ้น

หรือ สมาชิกท่านไดมีเพื่อน ก็สามารถ แนะนำ มารวมกลุ่มกันได้ เผื่อไม่ได้เล่นเวปครับ

จึงใคร่ขอเรียนเชิญ สมาชิกทุกท่าน พบกัน ในวันที่ 17-09-54  เวลา 20.00 น. 

ณ ลานจอดรถหน้าเรือนแพ ตรงข้าม ธ.กรุงเทพ สาขากระบี่

หากสมาชิกท่านใด มีข้อเสนอแนะ สมารถโทร ติดต่อ ได้ที่ 0866793764  ยุทธ

ยินดีรับฟังทุกคำแนะนำครับ

ขอบคุณครับ

tanakron

id2524

อ้างจาก: tanakron เมื่อ กันยายน 10, 2011, 11:50:57 ก่อนเที่ยง
มาร่วมด้วยได้ป่าว 555

ถ้าเป็นไปได้ เรียนเชิญโซนใกล้เคียงด้วยครับ  ยินดีต้อนรับ ทุกท่านครับ

pmt.

รับทราบครับ...ท่านยุทธ...หวังว่าสภาพอากาศคงเป็นใจ

micronz

รวมกันช่วยกันดูแล ไม่เบื่อครับ  ต่างคนต่างอยู่รถก็จะโทรม ขาดแรงจูงใจเพราะไม่รู้จะคุยกับใคร
   จำนวนคนไล่ๆๆๆกัน กับหาดใหญ่แระ ครับขอให้ัโตวันโตคืน แล้วคงได้เจอกันครับ

krabikitchen

krabikitchen สัญครับ ตอนนี้กำลังติดต่อคุณต้นอยู่ครับกะว่าจะยึดติดกับ n-pro  23000 พรุ่งนี้ให้คำตอบ แบบว่างบไม่ค่อยมีแต่จะเอาเพราะใจรักโปรเอาเสียมากๆ ไม่รู้ว่าแพงหรือเปล่า สมาชิกว่าไง

id2524

อ้างจาก: krabikitchen เมื่อ กันยายน 11, 2011, 04:46:25 หลังเที่ยง
krabikitchen สัญครับ ตอนนี้กำลังติดต่อคุณต้นอยู่ครับกะว่าจะยึดติดกับ n-pro  23000 พรุ่งนี้ให้คำตอบ แบบว่างบไม่ค่อยมีแต่จะเอาเพราะใจรักโปรเอาเสียมากๆ ไม่รู้ว่าแพงหรือเปล่า สมาชิกว่าไง

สภาพ พร้อมใช้ โอเค ครับ เรื่องราคา ก็ประมาณนี้แหละครับ แต่ถ้าเขาลดได้อีกก็ดี เพราะถ้าเป็นผม คงเริ่มด้วยเปลี่ยน ปลายท่อ อิอิ

ถ้าใจรัก ก็จัดเลยครับ แต่ซื้อทางเน็ต ต้องตีสภาพต่ำกว่ารูปวัก 20% ก็ดีครับ จะได้ไม่เสียความรู้สึกตอนรับรถ  ป๋มเคยโดนมาแว้ว 555+

แล้วคันสีแดง 30000 ละครับไม่สนใจหรือครับ  เท่าที่ดู กริ๊ปๆเลยอะ ตามรูปอะ

id2524

อ้างจาก: micronz เมื่อ กันยายน 11, 2011, 03:29:44 หลังเที่ยง
รวมกันช่วยกันดูแล ไม่เบื่อครับ  ต่างคนต่างอยู่รถก็จะโทรม ขาดแรงจูงใจเพราะไม่รู้จะคุยกับใคร
   จำนวนคนไล่ๆๆๆกัน กับหาดใหญ่แระ ครับขอให้ัโตวันโตคืน แล้วคงได้เจอกันครับ

ขอบคุณครับ ท่าน  มีโอกาสแล้วเจอกันครับ

id2524

แหะๆๆๆ  วันนี้มาบ่นหน่อย

เข้าเมืองมาครับ ถนนขาเข้า ตั้งแต่แยก กระบี่น้อย จนถึง หน้าโลต้ส โห เห็นแล้วโคตรเซ็งเลยครับ  ไม่รู้ทำไรกัอยู่ เวรจริงๆ(ยังมีโหดกว่านี้ครับ)

ขากลับเจอนี่เลยครับ  โคตรเซ็งเลย  ยางแตกเลยครับ  มีอีกคัน โดนก่อนผม ยางแตกเหมือนกัน เห้อออออ  ไม่รู้จะพูดไงดี เซ็ง โคตร

ใครผ่านไป ถนนขาออกหน้าเรือนจำชั่วคราว กระบี่ ระวังกันด้วยนะครับ

ถ่ายกับมือถือเก่าๆ เลยไม่ค่อยชัดครับ

ตอนเปลี่ยนยางอะไหล่ มีตกหลุมนี้กันเป็นสิบคันครับ  แต่เป็นรถปิคอัพ เลยไม่เป็นไรกัน ยังมี 6ล้ออีก  เห้อออออออออออออออออออออ

เพิ่มรูป ล้อ ถ่ายเมื่อเช้า   ยาง ดอกยังลึกอยูาเลย  เสียดาย

pmt.

nai95

ทำใจเถอะครับ ประเทศไทยก็แบบนี้ละครับ ทำอะไรตามใจ(กู) ผู้รับเหมา+เจ้าหน้าที่รัฐ :P

17 นี้น่าสนใจ แต่ไปไม่ได้ครับ เนื่องจากติดภารกิจสำคัญ อยากไปจัง :)

id2524

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กันยายน 12, 2011, 08:30:25 ก่อนเที่ยง
ทำใจเถอะครับ ประเทศไทยก็แบบนี้ละครับ ทำอะไรตามใจ(กู) ผู้รับเหมา+เจ้าหน้าที่รัฐ :P

17 นี้น่าสนใจ แต่ไปไม่ได้ครับ เนื่องจากติดภารกิจสำคัญ อยากไปจัง :)

ใช่ครับ ท่าน นาย ต้องทำใจอย่างเดียว ไปเอาอะไรกับใครไม่ได้อยู่แล้ว 

17 นี้มารถทัวร์ก็ได้นะท่าน มานอนบ้านผม อิอิ ข้าวปลาไม่ขาด รับรอง แหะๆๆๆๆๆ

krabikitchen

สวัสดีครับ คุณยุทธ ตกลงว่าวันนี้น่าจะยึด n-pro มาครองเป็นแน่แท้ ตอนนี้ได้แต่รอเช็ค เขาสั่งจ่ายเมือวันศุกร์บ่ายแต่มันคนละธนาคารกันเลยต้องรอ น่าจะเป็นวันนี้หลังเที่ยง โทรไปหาคุณต้น เพื่อคอนเฟิร์ม แต่ไม่รับสาย ตอนนี้ก็รออย่างเดียว
(แล้วจะเอาเซอร์ แดงไปไว้ไหนเนี๋ย)

id2524

อ้างจาก: krabikitchen เมื่อ กันยายน 12, 2011, 11:19:33 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ คุณยุทธ ตกลงว่าวันนี้น่าจะยึด n-pro มาครองเป็นแน่แท้ ตอนนี้ได้แต่รอเช็ค เขาสั่งจ่ายเมือวันศุกร์บ่ายแต่มันคนละธนาคารกันเลยต้องรอ น่าจะเป็นวันนี้หลังเที่ยง โทรไปหาคุณต้น เพื่อคอนเฟิร์ม แต่ไม่รับสาย ตอนนี้ก็รออย่างเดียว
(แล้วจะเอาเซอร์ แดงไปไว้ไหนเนี๋ย)

ยินดีต้อนรับสาวกปีกนกด้วยนะครับ  แหะๆๆๆๆ ส่วน Serpico ไม่มีที่จอดก็มาฝากบ้านผมได้ครับ อิอิ  รับหมดแหละครับ

nai95

ผมคิดว่าจะระเบิดเอ็นโปรประมาณสิ้นเดือนนี้ ถ้ายังขายไม่ออก ราคาลดได้อีกครับ ท่านยุทรช่วยประกาศด้สยครับ :)

wit66

ขอให้รวมตัวกันใด้เยอะครับรถกระบี่สวยๆหลายคันอยู่......