Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

สวัสดีครับ ชาวกระบี่ ผมnai95 หาดใหญ่ครับ จะรบกวนเรื่องที่ไปร่วมกิจกรรมในวันที่ 4 กันยายน นี้ครับ ขอเบอร์โทร. ติดต่อด้วยครับ  :(

id2524

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 17, 2011, 10:58:40 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ชาวกระบี่ ผมnai95 หาดใหญ่ครับ จะรบกวนเรื่องที่ไปร่วมกิจกรรมในวันที่ 4 กันยายน นี้ครับ ขอเบอร์โทร. ติดต่อด้วยครับ  :(

สวัสดีครับ ติดต่อผม เบอร์ ตามลายเซ็นต์เลยครับ

ทริป 4 ก.ย. ผมเอง ยังไม่มีรายละเอียดเท่าไหร่ ครับ

แต่ก็ คุยกันได้ครับ ยินดีเสมอครับ 

ถ้าต้องการรายละเอียด ลอง PM ไปที่ ท่าน ment2007  สมาชิกโซนตรัง ได้ครับ พี่เขา เป็นจัดการเรื่องนี้อยู่ครับ

id2524

โซนนี้เงียบเจงๆ  ไปไหนกันหมดน้ออออออออ

แต่ 4 ก.ย. นี้ ครึกครื้นแน่ๆ 555+

TONG-SE

แอ
อ้างจาก: id2524 เมื่อ สิงหาคม 23, 2011, 09:04:37 หลังเที่ยง
โซนนี้เงียบเจงๆ  ไปไหนกันหมดน้ออออออออ

แต่ 4 ก.ย. นี้ ครึกครื้นแน่ๆ 555+
บมาช่วยดันคับพี่ยุทธ คริคริ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

id2524

อ้างจาก: TONG เมื่อ สิงหาคม 23, 2011, 09:09:52 หลังเที่ยง
แอ
อ้างจาก: id2524 เมื่อ สิงหาคม 23, 2011, 09:04:37 หลังเที่ยง

บมาช่วยดันคับพี่ยุทธ คริคริ

ขอบคุณคร้าบบบบบ 

SER คันในลายเซ็น นี่ สวยเจงๆ อิอิ

krabikitchen

รอรถอยู่ครับ ser ปี95 อาทิตย์หน้าคงจะถึง
ที่ตั้ง ครัวปริญญา ตรงข้ามครัวเอฟเอ็ม แวะมาทานข้าว ทักทายกันบ้าง

id2524

jacky

id2524

อ้างจาก: jacky เมื่อ สิงหาคม 29, 2011, 12:50:35 หลังเที่ยง
ถนนหนัาโลตัสเสร็จเเลัวยัง;พี่ id2524

ยังเลยครับ ท่าน แหะๆๆๆ  งานนี้ ทีมตรัง มีเลอะ แน่ๆ รวมผมด้วย เซ็งเจงๆ ผมว่าอีกเดือนก็ไม่รู้จะเสร็จรึเปล่า

ment2007

คุณยุทธ บายดีนะ รบกวนช่วยแจ้ง สภาพภูมิอากาศ เป็นระยะๆๆๆ นะ
........................................................
ส่วนกิจกรรม คงตามครรลอง
ขาดๆๆเหลือๆ ตำหนิ แบ่งบัน

id2524

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ สิงหาคม 29, 2011, 10:13:51 หลังเที่ยง
คุณยุทธ บายดีนะ รบกวนช่วยแจ้ง สภาพภูมิอากาศ เป็นระยะๆๆๆ นะ
........................................................
ส่วนกิจกรรม คงตามครรลอง
ขาดๆๆเหลือๆ ตำหนิ แบ่งบัน

สบายดีคร้าบบบบ   รายงานอากาศวันนี้ อิอิ  อากาศดีมาก แดดอ่อนๆ กำลังดีเลย สงสัย รับฮารีรายอร์

แต่พรุ่งนี้จะเป็นเช่นไร ต้องติดตามต่อไปครับ

เรื่องทริปว่าจะถามท่านอยู่เหมือนกัน พอดีไม่เคยออกทริปเลยครับ  ทริปนี้เปิดซิง อิอิ

ไม่ทราบว่าต้องทำไงมั่ง แล้วเรื่องปลูกต้นไม้ ทำกันที่ไหน ยังไง

หรือท่าน PM เบอร์โทรมาก็ได้ เด๋วจะโทรคุย อิอิ

ขอบคุณครับ

blacksky

หวัดดีครับ  ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่

id2524

อ้างจาก: blacksky เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 08:34:01 หลังเที่ยง
   หวัดดีครับ  ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่

เห็นว่าอยู่ อ่าวนาง อยู่แถวไหนอะครับ กลุ่มเดียวกับ บังชาย ป่าวครับ

id2524

วันนี้ฝนไมตก แต่ครึ้มๆ ถ้าวันที่ 4 อากาศเป็นแบบนี้ คงดีมากเลย ครึ้มๆ แต่ไม่ตก ไม่ร้อนมาก

ขับรถเข้าเมืองไปสำรวจทางมา(อันที่จริงไปธุระอย่างอื่น อิอิ) ยังเหมือนเดิม  แห้งก็ฝุ่น เปียกก็โคลน 

เมื่อไหร่จะเสร็จก็ไม่รู้

blacksky

ก็พวกๆๆกันนะครับ     ว่าเเต่ร้านพี่ยุทธ  ( ขอเรียกพี่ก่อนนนะครับ อยู่ตรงข้าม ร้านบอนเเสตนเลตหรือเปล่าครับ   )  ผมชื่อชาติครับ  จะได้เข้าไปด้อมๆๆมองๆๆหาอะไหล่บ้างครับ

id2524

อ้างจาก: blacksky เมื่อ กันยายน 01, 2011, 06:38:11 ก่อนเที่ยง
ก็พวกๆๆกันนะครับ     ว่าเเต่ร้านพี่ยุทธ  ( ขอเรียกพี่ก่อนนนะครับ อยู่ตรงข้าม ร้านบอนเเสตนเลตหรือเปล่าครับ   )  ผมชื่อชาติครับ  จะได้เข้าไปด้อมๆๆมองๆๆหาอะไหล่บ้างครับ

อืมเรียกได้เพ อิอิ  ใช่เลยตรงข้าร้าน บอลสเเตนเลสนั่นเเหละ แต่ไม่ใช่ร้านผมหรอก ร้านเพื่อนครับ มันทำงานที่ Honda แล้วจะกลับมาเปิดร้านตอนเย็นหลังเลิกงาน ผ่านไปก็แวะไปได้ครับ กันเองเพ อิอิ  เออ แล้วรู้จักับคนที่ขับเอ็นโปรที่อยู่แหลมโพะธิ ม้าย เด๋วจะชวนเข้ากลุ่มให้หมด  ว่าจะทำเสื้อโซนกระบี่ไปเลย 555+

pmt.

fsx.กระบี่ ขอบคุณคุณชาติ(blacksky)ที่มาทักทาย.....

id2524

2-3 วันมานี้อากาศดีจัง  4 กันยาคง สบายๆกันนะครับ

jacky

ปราร้า(ซิน2t).....มาทันงานอ่าวนางไม่ลูกพี่....

micronz

มาร่วมลุ้นกับงานครับแม้ไม่ได้ไป ถือว่าเป้นงานใหญ่ งานแรกเลยรึเปล่าครับ
ครับ ของ 2T ใต้เนี่ย ....อิอิ
  ลุงยุทธ กระบี่ได้สมาชิก คาวา ยังครับ
หาดใหญ่ เริ่มแระครับหลัง จาก ฮอนด้ายกครัว ออิอิ