Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

id2524

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

pnk.krabi

ท่านยุทธมีแม๊กหัวแฉกบ้างป่าว......................แม๊กกี้ครับ ......................เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆ

id2524

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ มกราคม 31, 2013, 04:40:41 หลังเที่ยง
ท่านยุทธมีแม๊กหัวแฉกบ้างป่าว......................แม๊กกี้ครับ ......................เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีครับเพิ่งซื้อมายังไม่ได้เปิดเลย อิอิ

id2524

ขออภัยในบางลีลา

ไปกินโรตีที่ภูเก็ตมา หยบไป ม่ายชวนใคร ขากลับเลยเเวะชักภาพมานิโหน่ย อิอิ   :( :( :(

จนป่านนี้ ยังไม่ได้นอนเลย แหะๆๆๆๆๆ   :-* :-* :-* :-*

pnk.krabi

ไปตอนไหนนิ...เมื่อวานผมออกจากแหลมกรวดตอนบ่ายยังจอดหน้าบ้านเลยนิ พักผ่อนบ้างนะ เป็นห่วงนะ เอายาบำรุงมั้ย บอกท่านดำได้นะ

nai95

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 11:25:37 ก่อนเที่ยง
ไปตอนไหนนิ...เมื่อวานผมออกจากแหลมกรวดตอนบ่ายยังจอดหน้าบ้านเลยนิ พักผ่อนบ้างนะ เป็นห่วงนะ เอายาบำรุงมั้ย บอกท่านดำได้นะ

นึกว่าเอาที่ท่านเหน่งสะอีก

หาเวลาว่างจะไปเทสรถกระบี่อีกสักรอบ5555

pnk.krabi

มาเลยท่านนาย...มาเมื่อไหร่อย่าลืมของฝากนะ อิอิอิ แล้วจะมาเมื่อไหร่หรอ ปีหน้าอ๊ะป่าว

id2524

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 11:25:37 ก่อนเที่ยง

ไปตอนท่านเผลออะเเหละ อิอิ

ไม่กล้าชวนใครไปครับ เห็นเป็นวันทำงาน เนื่องด้วย ได้กล่องไป กะ ล้อหน้า+ยางใหม่ เลยไปเทสซะ อิอิ

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 01:41:27 หลังเที่ยง

นึกว่าเอาที่ท่านเหน่งสะอีก

หาเวลาว่างจะไปเทสรถกระบี่อีกสักรอบ5555

เอาแค่ตรังก่อนละกันนะ เจอกัน อิอิ

แต่ช่วงนี้ชอบฉายเดี่ยว อิอิ

kairo198

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

velocity1000cc

สวัสดีครับชาว2ล้อกระบี่ทุกท่านเลย. ใกล้ถึงวันเสียตัวแย้วตื่นเต้นจัง 14กุมภา อิ อิ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

krabikitchen

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

id2524

ทริปตรัง ร่วมกับ ภูเก็ต เเละ ชิวๆหาดใหญ่ ครับ

ทริปนี้ ไม่ไ้ด้ขี่ FSX ไป เสียดายมาก เนื่องด้วย เมียตาม แหะๆๆๆๆๆๆ

พาทีมงานภูเก็ต กินข้าวเช้ากันนิดนึง

ถึงที่หมาย หาดปากเม็ง

แนวร่วม ตีนบวมกันทั้งน้านนนนนนน

ช่วงกับข้าวมา ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเลย มัวแต่กิน อิอิ

งานเลี้ยงย่อมมีการเลิกรา  เล้วก็เเยกย้ายกัน เดินทางกลับ

ระหว่างทาง ช่วงคลองท่อมมาเหนือคลอง ชักภาพกันิดหน่อย ตากล้องอุ้มลูกไปด้วยเลยไม่ค่อยถนัด อิอิ

เเล้วก็มาถึงเหนือคลอง บ้านผมเอง เเวะพักตูดกันนิดหน่อย แล้วก็ฝากท่านดำ ส่งทีมงานภูเก็ตกลับบ้าน

krabikitchen

หนุกหนาน
ม่ายมีเรา ไม่รู้เรื่องอีกแระ

velocity1000cc

เสียด้ายไม่ได้ไป งานเนี้ยคงสนุกกันหน้าดู อิ อิ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

Pโอ๋

id2524

อ้างจาก: krabikitchen เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2013, 07:40:15 หลังเที่ยง
หนุกหนาน
ม่ายมีเรา ไม่รู้เรื่องอีกแระ

หุหุ โทรไป ไม่เคยรับสายซะที ไม่รู้จิชวนยังไง อิอิ

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2013, 09:40:44 หลังเที่ยง
เสียด้ายไม่ได้ไป งานเนี้ยคงสนุกกันหน้าดู อิ อิ

พลาดเเล้ว พี่เปเล่ อิอิ

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2013, 09:36:30 หลังเที่ยง
โอกาสหน้าเจอกันนะครับท่านยุทธ

ตามนั้นครับ ท่านโอ๋ ทางภูเก็ต คอนเฟิร์ม รอบหน้า เจอกันที่หาดใหญ่ครับ อิอิ

nai95

รอบหน้าผมไม่เกี่ยวไช่ม้ายครับบัง เป็นเรื่องระหว่างบังกับโอ๋ >:(  ล้อเล่น

ยินดีต้อนรับเสมอครับ ไม่แบ่งว่าทีมไหน ขอให้ใจรัก 2 จังหวะ และ การขับขี่รถเครื่อง(มอเตอร์ไซค์)นิพอ ???

id2524

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2013, 08:23:01 ก่อนเที่ยง
รอบหน้าผมไม่เกี่ยวไช่ม้ายครับบัง เป็นเรื่องระหว่างบังกับโอ๋ >:(  ล้อเล่น

ยินดีต้อนรับเสมอครับ ไม่แบ่งว่าทีมไหน ขอให้ใจรัก 2 จังหวะ และ การขับขี่รถเครื่อง(มอเตอร์ไซค์)นิพอ ???

ตามนั้นครับ ท่านนัย อิอิ