Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surasak somprasong

id2524

อรุณสวัส ทุกๆท่านครับ

ฝนตกแต่เช้าเลยอะ

nakares

id2524

thaworn

krabikitchen

id2524

Ls 125 Proarm

ฝนหยุดตกเมื่อไหร่ก้อตามแต่อยากจะใคร่ขอเชิญสมาชิกทุกๆท่านร่วมกันออกมายลโฉมกันบ้างน่ะคับ นานแล้วที่ไม่ได้พบปะสังสรรค์กันคับไม่อยากเงียบๆ แม้ในกระทู้ยังเงียบเลยรู้สึกว่ากระแสการเข้าทีมของสมาชิกของพวกเราๆเริ่มที่จะห่างหายกันน่ะผมว่า

อ้างจาก: surasak somprasong เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 01:59:28 ก่อนเที่ยง
ฝนหยุดตกเมื่อไหร่ก้อตามแต่อยากจะใคร่ขอเชิญสมาชิกทุกๆท่านร่วมกันออกมายลโฉมกันบ้างน่ะคับ นานแล้วที่ไม่ได้พบปะสังสรรค์กันคับไม่อยากเงียบๆ แม้ในกระทู้ยังเงียบเลยรู้สึกว่ากระแสการเข้าทีมของสมาชิกของพวกเราๆเริ่มที่จะห่างหายกันน่ะผมว่า

งั้นเข้าก่อนเลย มันไม่ว่างน่ะท่าน รอตูดมด อิ อิ

สนิมริมเล

>>>KRR<<<
ไทยพาณิย์ 706-2-33255-0 ทวินันท์ นันทะกิจ  086-5967512

nakares

หวัดดีตอนเช้าครับ คุณยุทธ  ฝนลงหนัดไหมครับเช้านี้

AUDOM E6

บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

id2524

อ้างจาก: surasak somprasong เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 01:59:28 ก่อนเที่ยง

อันที่จริงไม่ได้ห่างหายหรอกครับ แต่เนื่องด้วย ติดภาระกิจกันบ้าง ฟ้าฝนไม่เป็นใจบ้าง

เด๋วรอบนี้ ฝนหยุดเมื่อไหร่ เจอกันครับ เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆ  เยี้ยนอย่างเเรง 555+

id2524

อ้างจาก: สนิมริมเล เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 06:55:35 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน อิอิ

อ้างจาก: ืnakares เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 08:01:55 ก่อนเที่ยง
หวัดดีตอนเช้าครับ คุณยุทธ  ฝนลงหนัดไหมครับเช้านี้

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 08:38:14 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ

สวัสดีเหมาจ่ายครับ ทุกๆท่าน เอิ้กๆๆๆๆๆ

อ้างจาก: id2524 เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 09:06:23 ก่อนเที่ยง

อันที่จริงไม่ได้ห่างหายหรอกครับ แต่เนื่องด้วย ติดภาระกิจกันบ้าง ฟ้าฝนไม่เป็นใจบ้าง

เด๋วรอบนี้ ฝนหยุดเมื่อไหร่ เจอกันครับ เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆ  เยี้ยนอย่างเเรง 555+

เยี้ยนอะไรท่าน เอาให้ชัด เขาเรียก กำหนัด

id2524

อ้างจาก: krabikitchen เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 09:26:56 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: id2524 เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 09:06:23 ก่อนเที่ยง

เยี้ยนอะไรท่าน เอาให้ชัด เขาเรียก กำหนัด

บ้านผมเรียกเยี้ยนนนน 555+

thaworn

เห็นเด็กแถวบ้านชอบเรียกกันว่า  อยาก( หยาก) ครับ ส่วนจะ  อยาก (หยาก) อะไรกันค่อยไปเติมท้ายกันเอาเองครับ
เช่น หยากข้าว หนากหนม พอเริ่มเป็นเด็กโตมาหน่อย ก็เริ่มหยากกินสัตว์ทะเลครับ เช่นหยากกุ้ง หยาก ปู หยาก ปลา
พอโตเป็นผู้ใหญ่ ก็หยากอยู่อย่างเดียวครับ  หอย........ยิ่งได้เปลี่ยนหอยไปเรื่อย ๆ ยิ่ง หยาก ครับ
หอยหวาน หอยแมลงภู่ หอยนางรม แต่ไม่ชอบหอยลายครับ
  :'( :'( :'(

ส่วนเรื่องนี้ก็หน้าจะเรียกหยากได้ด้วยเช่นกัน
 หยากเจอกันงัยครับ........