Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mapong

กำลังหารถคันใหม่อยู่ครับ วันนี้ไปมั่น มาแล้ว ...................รอแต่วันเสาร์

NovaScraper

สวัสดีครับทุกๆท่าน ตอนนี้ผมพักอยู่กระบี่ ครับ

โรงแรม กรีนเฮ้า แถวปากน้ำ อ่าครับ

ไปเจอ KR เสื้อทอง ของใครหว่า ><

id2524

อ้างจาก: mapong เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 03:05:01 หลังเที่ยง
กำลังหารถคันใหม่อยู่ครับ วันนี้ไปมั่น มาแล้ว ...................รอแต่วันเสาร์

สวัสดีครับ ไปจองรุ่นไหนมาน้อออออออออ

อ้างจาก: NovaScraper เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 03:35:42 หลังเที่ยง
สวัสดีครับทุกๆท่าน ตอนนี้ผมพักอยู่กระบี่ ครับ

โรงแรม กรีนเฮ้า แถวปากน้ำ อ่าครับ

ไปเจอ KR เสื้อทอง ของใครหว่า ><

อยู่กระบี่ แวะไปทานข้าว ที่ครัวปริญญาได้นะครับ ร้านท่าน สัญ "krabikitchen"

วันนี้วุ่นทั้งวันเลย มัวแต่ทำ FSX Proarm อิอิ

aod aod

ช่วงนี้มั่วทุกวันเหมือนกันรอโปรอาร์มมาใส่fsx
อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 05:46:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mapong เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 03:05:01 หลังเที่ยง

สวัสดีครับ ไปจองรุ่นไหนมาน้อออออออออ

อ้างจาก: NovaScraper เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 03:35:42 หลังเที่ยง

อยู่กระบี่ แวะไปทานข้าว ที่ครัวปริญญาได้นะครับ ร้านท่าน สัญ "krabikitchen"

วันนี้วุ่นทั้งวันเลย มัวแต่ทำ FSX Proarm อิอิ
อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 05:46:19 หลังเที่ยง

aod aod

pnk.krabi

อยากดู fsx.สีน้ำเงินโปรอาร์มโหนโค้งจัง

thaworn

krabikitchen

บรรยากาศ เล็กๆเมื่อคืน

อันนี้ แอคติ้ง(ท่านเอ บอก) 555

หวัดดีครับ ไม่ทราบว่าอยู่ถึงวันเสาร์มั้ย
จะชวนมามิตติ้งประจำเดือน    ที่  ครัวปริญญา
2 ทุมเป็นต้นไป  (เยื้องโรงแรมเมอรี่ไทม์)

สบายๆไม่ซีเรียส

id2524

อ้างจาก: krabikitchen เมื่อ มิถุนายน 28, 2012, 08:41:13 ก่อนเที่ยง

บรรยากาศ เล็กๆเมื่อคืน

อันนี้ แอคติ้ง(ท่านเอ บอก) 555

4 นายนี้ เค้ามีทติ้งกันทุกวันเลยเนาะ เอิ้กๆๆๆๆๆๆ

id2524

pnk.krabi

โปรดทราบสมาชิกทุกท่าน  (เพื่อนต้องมาก่อน) 555++เนาะท่านสรร

pomchelsea

surasak somprasong

ตอนนี้สถิตอยู่ที่แถวๆถ้ำเสืออ่ะครับ

pnk.krabi

ดีตอนเย็นครับทุกท่าน เบื่อจังตอนเย็นมีมิตติ้งสักหน่อยมั้ย อยาก 037จังท่านดำ ท่านสรร ท่านอ๊อดและทุกๆท่าน น้ำลายสอเลย เย็นนี้จะงดข้าวรอนะท่านดำ จัดให้หน่อยนะท่าน ที่เดิมนะ
เพื่อนต้องมาก่อน 555