Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

id2524

กลับมาแล้วคร้าบบบบบบ อิอิ

ขอบคุณ บังรัก พี่เหน่ง ท่านเอ และท่านอื่นๆมากครับ อิอิ

Ls 125 Proarm

หวัดดีคับ  เข้ามารายงานตัวคับ..อิอิ

thaworn

krabikitchen

pnk.krabi

เอาเลยท่านสรร ซาหวัดดีทุกๆท่าน ท่านยุทธรอเวลาสักระยะนะ อย่าแข๊บนะ ใจร่มๆ

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 08:45:40 ก่อนเที่ยง
เอาเลยท่านสรร ซาหวัดดีทุกๆท่าน ท่านยุทธรอเวลาสักระยะนะ อย่าแข๊บนะ ใจร่มๆ

มีไหรกัน บอกกันบ้างตะ

pnk.krabi

อ๋อ....กลัวบังยุทธแข๊บถ่ายมันเครื่อง กลัวเกลียวอ่างมันเครื่องหลาวอะ เครื่องมันร้อนยุ อิอิอิ

id2524

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 09:23:46 ก่อนเที่ยง
อ๋อ....กลัวบังยุทธแข๊บถ่ายมันเครื่อง กลัวเกลียวอ่างมันเครื่องหลาวอะ เครื่องมันร้อนยุ อิอิอิ

หมกมุ่นจริงๆ ระวังมันจะระเบิดนะ

surasak somprasong

มาๆจัดๆเลยไปใหนก้อได้แบบว่าเสี้ยนอ่ะ

ท่านยุทธต้องรอ 45 วันก่อนโด้ตอได้ถ่ายมันเครื่องอ่ะคับกร๊ากกกกกกกก

สภาพอย่างนี้ ไม่ไหว

เอ้าดูรถอิเดียก่อน

อ้างจาก: surasak somprasong เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 02:53:15 หลังเที่ยง
ท่านยุทธต้องรอ 45 วันก่อนโด้ตอได้ถ่ายมันเครื่องอ่ะคับกร๊ากกกกกกกก

จริงหรือท่าน กำแล้ว

pnk.krabi

ไม่ต้องกำหรอก ว่าแต่ท่านครบกำหนดยัง วันนี้เจอท่านยุทธไปจ่ายตลาดที่เหนือคลองด้วย เห็นซื้อแพมเพอชด้วย ใส่เองป่าวไม่รู้นะ

id2524

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 03:41:04 หลังเที่ยง
ไม่ต้องกำหรอก ว่าแต่ท่านครบกำหนดยัง วันนี้เจอท่านยุทธไปจ่ายตลาดที่เหนือคลองด้วย เห็นซื้อแพมเพอชด้วย ใส่เองป่าวไม่รู้นะ

แหมๆๆๆๆๆๆๆๆ แซวเจงๆเลยนะ แต่ละคน เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สำหรับคนที่อาบน้ำร้อนมาก่อน ผมยอมละกัน อิอิ

บูรพาพยัคฆ์

ท่านยุทธ  ผม  ลงแล้วนะ    ถ้าท่านยุทธเอา  หลังไมค์เลย

ภาพความหลัง

Ls 125 Proarm

เอาเป็นว่าวันนี้ผมเข้ามาคิวแรกก้อแล้วกันครับ *-*