Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

id2524

กำาาา วันนี้ฝนตก ยกเลิกทุกภาระกิจ งือๆๆๆๆๆๆ

Ls 125 Proarm

หวัดดีคับ..วันนี้ 0 หมดเลย ..ยกเว้นบังยุทธนะ ???
สงสัยนอนไม่ตื่นที :(

id2524

แหะๆๆๆ  ตอนเช้าเข้าสวนมา อิอิ

พอกลับมาถึง นั่งหน้าคอมเลย 555+

id2524

thaworn

surasak somprasong

บางเทามัวแต่คุยกับสาวๆนิไม่ยอมเข้ามาที

id2524

id2524

ท่านยุดบอกขายให้หน่อยสิ 1500บาท พอครับ ใครมีเครื่องตัดหญ้ามาแรกได้นะ

id2524

jacky

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมขี่''ser''ตร้ง-กระบี่-สุราษฎร์=บางผึ็ง-ควนนกหว้า-พรุเตียว-เขาพนม-ชัยบุรี (ปลายศอก) กะจะเวะมาหาท่านยุทธเเต่มืดเสียก่อน

ภาระกิจชีวิต :'(

id2524

อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤษภาคม 07, 2012, 10:30:09 หลังเที่ยง
วันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมขี่''ser''ตร้ง-กระบี่-สุราษฎร์=บางผึ็ง-ควนนกหว้า-พรุเตียว-เขาพนม-ชัยบุรี (ปลายศอก) กะจะเวะมาหาท่านยุทธเเต่มืดเสียก่อน

ภาระกิจชีวิต :'(

สุดยอดครับพี่นพ Ser ฟื้นแล้วชิมิ

ยังไงหากมีโอกาสผ่านมาอีก และมีเวลาเหลือๆ แวะมาทักทายได้นะครับ

pnk.krabi

ตอกบัตรด้วยคนนิ ท่านยุด ฝนตกมั้ยตอนนี้ ผมไปบ้านท่านดำมา โห.....คลังน็อตเลยแหล่ะ ไปทำอะไรไม่ต้องหาที่ไหนเลย อย่าบอกใครนะ เงียบไว้ อิอิอิ

id2524