Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

id2524

ฆาตกรโรคจิต!@#$

id2524

มีทติ้งเมื่อคืน รวมเเล้วได้ 8 คันครึ่ง อิอิ

อันนี้ 8 คัน

ส่วนคันนีื เหาะมา ถึงครึ่งคันรึเปล่า ช่วยดูที อิอิ

id2524

id2524

สมาชิกใหม่ NSR RR Proarm

ต่อด้วย เครื่องเหาะ 2 จังหวะ  แต่ก่อนจะมาไปร่อนลงฉุกเฉิมมา เลยมีสภาพตามที่เห็นครับ แหะๆๆๆๆ

velocity1000cc

ท่านยุทธสบายดีนะครับ ช่วงนี้งานเยอะเลยไม่ได้เข้ามารั่วเหมือนก่อน ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

pnk.krabi

ตอกบัตรคับผม  วันนี้ท่านยุด ตื่นสายเนาะ

id2524

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:20:06 ก่อนเที่ยง
ท่านยุทธสบายดีนะครับ ช่วงนี้งานเยอะเลยไม่ได้เข้ามารั่วเหมือนก่อน ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

สบายดีครับท่าน

งานยุ่ง เงินก็เยอะตาม ชิมิ ยังไงก็รักษาสุขภาพด้ยนะครับ

id2524

pnk.krabi

ท่านสรรหล่ะ มายังเอ็นโปรมะรุ่ย เค้าบ่นหาอยู่   ข่าวใหม่ครับ ได้มีเอ็นโปรตัวใหม่เกิดขึ้นแล้วครับ ชื่อ เอ็นโปรมะรุ่ยครับ พี่น้อง

id2524

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ เมษายน 02, 2012, 09:39:58 ก่อนเที่ยง
ท่านสรรหล่ะ มายังเอ็นโปรมะรุ่ย เค้าบ่นหาอยู่   ข่าวใหม่ครับ ได้มีเอ็นโปรตัวใหม่เกิดขึ้นแล้วครับ ชื่อ เอ็นโปรมะรุ่ยครับ พี่น้อง

555+  เอ็นโปร มะรุ่ย ซะงั้น

ท่านสัญไม่รู้กลับจากพัทลุงรึยัง อิอิ

pnk.krabi

ท่ายยุด อยากได้ยามาฮ่า ทัชหรอครับ แนะนำให้ ที่ดับเพลิงเทศบาลมีอยู่คันนึง เจ้าของชื่อพี่อ๊อด อยากได้ไปคุยดูสิ

pnk.krabi

ท่านยุด มีแขกมาทักทายหายเลย หวัดดีครับท่าน อยู่ลำทับหรอครับ