Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฆาตกรโรคจิต!@#$

ฝนตกหนักหรอท่าน

ว่าจะส่งของลงกระบี่อยู่

แต่ สั่งเพิ่ม เลยรอทีเดียว ประหยัดค่าส่ง

ไปๆมาๆ ลังใหญ่ๆคงยัดจนเต็ม 55+ ขาดถังๆ ถ้ามีล่ะเต็มลังเลย

id2524

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 03, 2012, 02:54:48 หลังเที่ยง

แต่ สั่งเพิ่ม เลยรอทีเดียว ประหยัดค่าส่ง

ไปๆมาๆ ลังใหญ่ๆคงยัดจนเต็ม 55+ ขาดถังๆ ถ้ามีล่ะเต็มลังเลย

รอส่งพร้อมกันก็ได้ อิอิ

แต่เรื่องถัง คงเลื่อนไปก่อน ขาดงบแล้ว

นี่ก็ปวดหัวอยู่ ไม่มีทุนสั่งของให้ลูกค้าแล้ว มาทีเดียว 3 ราย หมุนไม่ทันเลย เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้างจาก: id2524 เมื่อ มกราคม 03, 2012, 05:53:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 03, 2012, 02:54:48 หลังเที่ยง

แต่เรื่องถัง คงเลื่อนไปก่อน ขาดงบแล้ว

นี่ก็ปวดหัวอยู่ ไม่มีทุนสั่งของให้ลูกค้าแล้ว มาทีเดียว 3 ราย หมุนไม่ทันเลย เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รับทราบครับ ตกลงเจ้านั่น ตามpm เนอะ

id2524

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 03, 2012, 09:30:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: id2524 เมื่อ มกราคม 03, 2012, 05:53:29 หลังเที่ยง

รับทราบครับ ตกลงเจ้านั่น ตามpm เนอะ

ตามน้านนนนนนน อิอิ

id2524

แวะมาแล ม่ายมีใครมาตอกบัตรทีอะ ท่านสัญ ไปไหนนิ

SIT_KRR-SSR

สวัสดีปีใหม่ครครับ  โซนกระบี่  ขอให้มีความสุขมากๆๆสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน รวยๆๆครับ ตลอดปีและตลอดไป
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

id2524

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ มกราคม 04, 2012, 10:15:48 ก่อนเที่ยง
สวัสดีปีใหม่ครครับ  โซนกระบี่  ขอให้มีความสุขมากๆๆสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน รวยๆๆครับ ตลอดปีและตลอดไป
อ้างจาก: The Mach เมื่อ มกราคม 04, 2012, 10:26:59 ก่อนเที่ยง
แวะมาหวัดดีปีใหม่ครับ  :D

สวัสดี ปีใหม่ทั้ง 2 ท่านเลยครับ

ท่านสิทธิ เด๋ว ว่าง จะไป นครนายก อีกนะ ไปยก R1 กลับบ้าน เหอๆๆๆๆๆๆๆ  รอบก่อนไปมาครั้งนึง แต่เสียดายยังไม่รู้จักท่าน สิทธิ อิอิ

pmt.

หิสข้าว แวะมาดูโซนกระบี่ มี คั่ว อะไรให้กินบ้าง

Pโอ๋

id2524

มาไม่ทันเพื่อนบ้าน เลยวันนี้ อิอิ

สวัสดีทุกท่านเลยครับ

สรุปมีอะไรให้กินมั้ยเอ่ย

อยากกิน แกงส้มลอกอ

พี่ยุทธส่งemsมาหน่อย อิอิ

id2524

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 06, 2012, 12:16:13 หลังเที่ยง
สรุปมีอะไรให้กินมั้ยเอ่ย

อยากกิน แกงส้มลอกอ

พี่ยุทธส่งemsมาหน่อย อิอิ

มีแต้ แกงเลียง โพดอ่อน สนใจม้าย อิอิ

ออ มีน้ำชุบมะขามด้วย เหอๆๆๆๆๆๆ

เอาแกงขี้ปลาแทนละกันครับพี่ยุทธ^^

กลับมาสู่สภาวะกินมาม่าก่อนตอนนี้

หมดตัวอีกรอบคร๊าฟ

id2524

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 07, 2012, 04:41:02 ก่อนเที่ยง
เอาแกงขี้ปลาแทนละกันครับพี่ยุทธ^^

กลับมาสู่สภาวะกินมาม่าก่อนตอนนี้

หมดตัวอีกรอบคร๊าฟ

ไมอะ เคอา ทำพิษละซิ อิอิ

ตามนั้นเลยพี่

แต่มีอีกประเด็น

เป็นเอามากครับประเด็นนี้

มาพาไปดูกัน ว่าช่วงนี้ไม่มีเงินเพราะอะไร

กล่องใหญ่ยืมไป เปิดร้าน อะไรนิดหน่อย

อันดับแรก พาไปดูสต็อคก่อนๆ

ต่อมา ลูกน้องกำลังเช็คสต็อคคร๊าฟ เราก็นั่งเล่นIpadไป

เบื่อๆ ไปยืนดูดบุหรี่ ชมวิวดีกว่า

ลงมาหน้าร้านเตรียมปิดกลับบ้านคร๊าฟ

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 07, 2012, 09:44:18 ก่อนเที่ยง
ตามนั้นเลยพี่

แต่มีอีกประเด็น

เป็นเอามากครับประเด็นนี้

มาพาไปดูกัน ว่าช่วงนี้ไม่มีเงินเพราะอะไร

กล่องใหญ่ยืมไป เปิดร้าน อะไรนิดหน่อย

อันดับแรก พาไปดูสต็อคก่อนๆ

ต่อมา ลูกน้องกำลังเช็คสต็อคคร๊าฟ เราก็นั่งเล่นIpadไป

เบื่อๆ ไปยืนดูดบุหรี่ ชมวิวดีกว่า

ลงมาหน้าร้านเตรียมปิดกลับบ้านคร๊าฟ

ร้านอยู่แถวไหนละท่านมุ  เผื่อแวะไปเยี่ยม

ภาพความหลัง

อย่าแวะมาเลยครับ

มาก็ไม่เจอฮะ55+

แพลทตินั่ม ฮะ

id2524

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 08, 2012, 01:15:50 ก่อนเที่ยง
อย่าแวะมาเลยครับ

มาก็ไม่เจอฮะ55+

แพลทตินั่ม ฮะ

เพลทตินั่ม อิอิ เคยไป เมื่อต้นปีที่เเล้ว  ค้าขายร่ำรวยเน้อออออออออออ