Main Menu

น้อใหม่รายงานตัว ครับ

เริ่มโดย dake, กรกฎาคม 22, 2014, 07:14:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dake

มันเป็นความผันตั้งแต่สมัยเป็นหนุ่มครับว่าจะมีโอกาศได้ครบคลอง kr 150 งามๆสักคัน  แต่ก็ได้แต่ฝัน
และแล้วมาวันนี้ผมก็ได้สมใจยาก ครับถึงแม้จาก ช้าไปนิด
ตอนรับน้องใหม่ ค่าตัว  23000  (ถ้าเป็นเมือ 10 ปี ที่แล้วได้แต่   ฝัน   ครับ )

lordomo

กดอัพรูปในเว็ปนี้ได้เลยครับ แต่ ย่อรูปก่อนอัพนะครับ  ใหญ่มากเกินดูยากครับ
รถอะไรหว่า?

dake

จับแก้ผ่า   อาบน้ำ ขัดสีฉวีวรรณ

dake

dake

คันนี้เป็น  แฝด  ผู้พี่ครับ รอแฝดน้องแต่งตัวเสร็จ จะนำมาใช้ชมต่อ  นะครับ

dake

แต่งตัวเสร็จแล้วครับ  แฝด  พี่  แฝดน้อง