Main Menu

จากบางปะอินสู่นาซีประชาชื่นอีกคัน ตามกันไป

เริ่มโดย ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี, กันยายน 17, 2011, 08:52:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pepsi-leo.139

อ้างจาก: thidasatan เมื่อ กันยายน 22, 2011, 08:24:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: satizasoda2 เมื่อ กันยายน 20, 2011, 10:37:23 หลังเที่ยง
คุยไรกันเล่าให้ฟังบ้างสิ อยากรู้อยากเห็น

คือลายนี้มัน KR ตัวในตำนานครับ แบบนี้ และอีกอย่างมันไม่มีสติกเกอร์รุ่นนี้เลย ผมเลย
อยากได้ แต่โดนสะแร้ว

อย่าง แรง ตัว แรก.... สมัย สะพาน แขวน เปิด ใหม่ๆๆ  สุดๆๆ

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

eakkachai

พี่ตี้คับ  พรุ่งนี้ประมาณ4โมงเย็นเดี๋ยวเอาล้อไปให้คับ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

packko22 bie

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ กันยายน 25, 2011, 08:19:06 ก่อนเที่ยง
พี่ตี้คับ  พรุ่งนี้ประมาณ4โมงเย็นเดี๋ยวเอาล้อไปให้คับ

ล้อไรคับ ไม่เอามาโชว์ผม มั่ง
^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

eakkachai

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

eakkachai

eakkachai

พี่ตี๋คับ พี่ว่าลายนี้กับรถผม มันเข้ากันไหมคับ  แต่เปลี่ยนจากสีเขียวให้เป็นสีแดงนะคับ

เพราะว่ารถผมโครงมันก็สีดำเหมือนกัน

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ กันยายน 30, 2011, 12:47:02 หลังเที่ยง
พี่ตี๋คับ พี่ว่าลายนี้กับรถผม มันเข้ากันไหมคับ  แต่เปลี่ยนจากสีเขียวให้เป็นสีแดงนะคับ

เพราะว่ารถผมโครงมันก็สีดำเหมือนกัน

เข้าดีครับ แดงดำ ล้อดำ ไม่น่าเกลียดครับ
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

eakkachai

พี่ตี๋คับ เดี๋ยววันศุกร์นี้เข้าไปหาคับ (ผมไม่ได้เข้าไปเร่งงานพี่นะ อย่าเข้าใจผิดแต่พอดีงานหยุด)

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ ตุลาคม 03, 2011, 03:55:11 หลังเที่ยง
พี่ตี๋คับ เดี๋ยววันศุกร์นี้เข้าไปหาคับ (ผมไม่ได้เข้าไปเร่งงานพี่นะ อย่าเข้าใจผิดแต่พอดีงานหยุด)
เข้ามาได้เลยครับ พี่ไม่ไ้ด้คิดมากหรอกครับ ก็อย่างที่บอกนั้นแหละตัองผลักงานเก่าออกไปก่อนแล้วค่อยว่าของใหม่ๆ...

eakkachai

สวัสดีคับพี่ตี๋ ลืมผมไปแล้วหรือยังพี่ พอดีที่ทำงานนำ้ท่วมเพิ่งจะเข้าไปทำงานได้ไม่กี่วันนี้เอง ที่ร้านพี่เป็นไงบ้างคับ นำ้ท่วมเปล่า เดี๋ยวถ้านำ้ทางนี้ลดเมื่อไรจะเข้าไปหาคับ

eakkachai

ตอนนี้ผมชักชอบลายสีเขียวse97 ขึ้นมาอีกแล้วพี่ตี๋ เดี๋ยวยังไงค่อยคุยกันอีกที แต่สีโครง แคร้ง อาร์ม แผงคอ ยังทำสีดำเหมือนเดิมตามที่คุยคับ

eakkachai

ใกล้ถึงคิวผมยังคับพี่ตี๋   จะได้เข้าไปคุยเรื่องรายละเอียด

ของท่านเอกจากสุพรรณ ยาวนานอีกเหมือนกัน เตรียมประกอบร่างแล้วครับ น่าจะทัน 20 นี้ถ้าไม่มีอะไรติดขัด โทษด้วยครับที่ช้าเป็นอย่างมากมาย