Main Menu

2 ล้อมิตรภาพกงไกรลาศ

เริ่มโดย dk, ตุลาคม 15, 2013, 12:46:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

option09

สวัสดีครับ 2ล้ิอมิตรภาพทุกท่าครับสบายดีนะครับ .  รถพี่เดี่ยวโมเครื่องหรอครับกี่วันเสร็จครับพี่ชาย .  ท่นเอมลองท่อใหม่วิ้งๆป่ะ . ท่านเอ้ไปไหนหว่า.......สงสัยจะนั่งรอเงินเดือนออกกัน......ออกกัันยั้งๆมันนี่ๆ  จากไป +1มัด

never dies

อ้างจาก: option09 เมื่อ ตุลาคม 28, 2013, 10:24:24 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ 2ล้ิอมิตรภาพทุกท่าครับสบายดีนะครับ .  รถพี่เดี่ยวโมเครื่องหรอครับกี่วันเสร็จครับพี่ชาย .  ท่นเอมลองท่อใหม่วิ้งๆป่ะ . ท่านเอ้ไปไหนหว่า.......สงสัยจะนั่งรอเงินเดือนออกกัน......ออกกัันยั้งๆมันนี่ๆ  จากไป +1มัด
ยังอยู่ครับพี่ รอเงินเดือนนนนนนน ออกกกแล้วก็ไปจ่ายภาระครับ มาไวไปไวครับ  :-* :-* เป็นป๋าวันเดียวนอกนั้นยาจกซู ล่อเหล้าขาว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >:( >:(

dk

สวัสดีทุกท่าน เรื่องรถของผมที่ทำรอประมาณ 5-6วันประมาณนั้น
อีกอย่างมีใครรู้บ้างว่าห้องสุโขทัยอิสระหายไปไหน
ปล.ความเป็นมิตรภาพแบบเพื่อนร่วมเที่ยวร่วมกินหรือร่วมทุขร่วมสุข  นั้นมันยาวนานที่สุด
แด่ 2 ล้อมิตรภาพทุกท่าน

2ล้อมิตรภาพกงไกรลาศ จ.สุโขทัย

dk

ตอนนี้รอ รอ รอ รอ รถเสร็จอย่างเดียว และต้องใจเย็นๆจะได้ของดีต้องใจเย็นๆ 8)

b2oml

BOOM MOTOR 089-2671998

วิทยา เหล่าเขตกิจ
ธ.กรุงไทย 460-001-8761

" NSR RW 150 PRO Rothmans Racing "
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=67292.0

peterr ser L1

มาดันให้คับผม รอๆออกทริป อิอิ
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

dk

เชิญครับทุกท่าน สวัสดียามสายๆคงสบายดีกันนัะครับ
ส่วนผมและ2ล้อมิตรภาพกงไกรลาศสบายดี ครับ

option09

อ้างจาก: dk เมื่อ ตุลาคม 29, 2013, 11:05:37 ก่อนเที่ยง
เชิญครับทุกท่าน สวัสดียามสายๆคงสบายดีกันนัะครับ
ส่วนผมและ2ล้อมิตรภาพกงไกรลาศสบายดี ครับ
ครับผมอากาศครึ้มๆน่าบิดๆให้ปอกทะลุจัง...

Pong ZX 150cc

หายป่วยแล้ว ??? ตกลงเสาร์นี้ไปเที่ยวบ้านกงกันใช่มั้ย ไปเดินตลาดย้อนยุคกัน  :( จะไปกี่ลำกันนะ เช็คด้วยอยากรู้

อ้างจาก: Pong ZX 150cc เมื่อ ตุลาคม 29, 2013, 05:18:59 หลังเที่ยง
หายป่วยแล้ว ??? ตกลงเสาร์นี้ไปเที่ยวบ้านกงกันใช่มั้ย ไปเดินตลาดย้อนยุคกัน  :( จะไปกี่ลำกันนะ เช็คด้วยอยากรู้
สีแลปไม่รู้เสร็จทันใหม

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

dk

เชิญครับวันเสาที่2พ.ย56ที่กงไกรลาศมีตลาดโบรานเชิญเที่ยวได้ครับ
และดีใจกับท่านพงด้วยหายป่วยปุบจะเที่ยวเลยตลาดโบรานเริ่มเวลาสี่โมงเย็นถึงสองทุ่มครับ
อีกอย่างรถของผมสั่งอลั่ยได้แล้วอีกไม่กี่วันคงเสร็จครับพี่น้องสองล้อมิตรภาพ

dk

สวัสดียามเช้าทุกท่าน ตื่นกันได้แล้วครับ

dk

super Tiger

มาเพิ่มพลังแด่ 2t กงไกรลาศแทนความคิดถึงครับ ยังไงอย่าลืมเตือนอีกทีนะท่านมะเดี่ยว

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

landomking

เปิดห้องยามเช้าจัดไปคนละม้า+1

ณัฐพงษ์  ปานยิ้ม 111ม.9 ต.กง อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย 64170
ธนาคารทหารไทย 4962214799 โทร 0814331411

never dies

ศรีสำโรง มารายงานตัวแล้วครับพี่น้อง :'( :'( พี่รวยพี่พงไปไหนกันหมดครับ มารายงานตัวด้วย อิอิ :( :( สบายดีนะครับ ทุกท่าน ส่วนผมเงินเดือนออกก็รีบหมดเลยเป็นยาจกชูอีกแล้วกินเหล้าขาวเป็นโอ่ง 555+ :-X :-X

dk

สวัสดียามสายๆพี่น้อง2ล้อมิตรภาพทุกท่าน วันนี้ไม่ค่อยมีแรงคับงานหนักแต่เช้าเลยจับจอบจับเสียมถางหญ้าในที่ทำงาน
หมดแรง

สวัสดีจ้า ท่านมะเดี๋ยว รถเสร็จเจอกันนะคับ

dk

ได้เลยท่านเต้อ ท่านทำรถอยู่หรอเสร็จหรือยังละคับ
ของผมยังไม่เสร็จเลยรออะลั่ย

อ้างจาก: dk เมื่อ ตุลาคม 31, 2013, 02:17:36 หลังเที่ยง
ได้เลยท่านเต้อ ท่านทำรถอยู่หรอเสร็จหรือยังละคับ
ของผมยังไม่เสร็จเลยรออะลั่ย
แลปสียุคับท่านมะเดี๋ยว เสร็จแล้วเราไปหาโค้งเล่นกันนะท่านมะเดี๋ยว และชาวบ้านกงทุกท่านคับ