Main Menu

LN rider club ( คอนหวัน )

เริ่มโดย Tree khonwan, ตุลาคม 19, 2011, 06:45:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดงสมคิด

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 04:52:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 02:59:01 หลังเที่ยง
พี่โอ้เสาร์เนี้ยยังไม่ได้เข้าไปนะพี่ อิอิ แต่ถ้าเข้าไปจะโทรแจ้งครับผม

รับทราบ......สงสัยกะทู้นี้จะมีแค่เราเราเราแล้วก็เรา :P
อย่าน้อยใจ :(อย่างน้อยผมก็ยังแอบมาดูบ่อยๆ แต่ไม่ค่อยคุย คิดถึงทุกๆท่านนะครับ...จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง

Hunterzero

อ้างจาก: แดงสมคิด เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 07:52:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 04:52:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ สิงหาคม 17, 2012, 02:59:01 หลังเที่ยง
พี่โอ้เสาร์เนี้ยยังไม่ได้เข้าไปนะพี่ อิอิ แต่ถ้าเข้าไปจะโทรแจ้งครับผม

รับทราบ......สงสัยกะทู้นี้จะมีแค่เราเราเราแล้วก็เรา :P
อย่าน้อยใจ :(อย่างน้อยผมก็ยังแอบมาดูบ่อยๆ แต่ไม่ค่อยคุย คิดถึงทุกๆท่านนะครับ...จริงใจครับ
คิดถึงน้าแดงเหมือนกัน สบายดีไหมครับ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Tree khonwan

น้าแดง กลับมาเอาสาวๆสวยๆหมวยๆ มาฝากซักคนสองคนนะครับ   :( :-[

โอ้ zx150 นครสวรรค์

ให้หาให้ตั้ง 2 คนจะไหวเร้อ...... ;)
089-7062425 โอ้

Hunterzero

หุหุเผื่อผมด้วยจิ

hs6seg

อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 01:35:09 หลังเที่ยง
น้าแดง กลับมาเอาสาวๆสวยๆหมวยๆ มาฝากซักคนสองคนนะครับ   :( :-[
คอจะขาด..หึหึ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

ไอ้คอน่ะไม่ขาดหรอกนะผมว่า.......กลัวจะอย่างอื่นขาดอ่ะดิ ;D

วันนี้นครสวรรค์ฝนตกหนักพักใหญ่ๆชุ่มฉ่ำจริงๆ เฮ้อบรรยากาศแบบนี้มันน่า............ :-\ :-\ :-\

hs6seg

ชวนสาวๆกินตับ...ตับตับตับตับ...

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

ช่วงนี้กินได้แต่นมครับ ตับ กินไม่ได้  5555  กินนมเพิ่มแคลเซี่ยม  :( :-\

sodaban

ช่วยกันลุ้น ให้หายเร็วๆ  ครับ...

ทางนี้ท่านเต้อ ก็เล่นน้องหมาไปเหมือนกันครับ พอท้วมๆ แค่เคล็ดขัดยอก .....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

ครับพี่ต้อง อยากหายแล้วเหมือนกัน  แต่เมื่อวานไปหาหมอ  หมอบอกว่า 3 เดิอน  จายกแขนได้แค่ 90  องศา  ถ้าจายกได้เหมือนเดิมต้อง 6 เดือนขึ้นไปครับ ยาวละครับ พี่น้องแบบนี้ 555  ฟังแล้วเซ็งไปเลยทีเดียว   :-* :P :-X

Hunterzero

นานแท้เหลาแต่เพื่อความสมบูรณ์อดทนไว้พี่

sodaban

อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:07:56 หลังเที่ยง
ครับพี่ต้อง อยากหายแล้วเหมือนกัน  แต่เมื่อวานไปหาหมอ  หมอบอกว่า 3 เดิอน  จายกแขนได้แค่ 90  องศา  ถ้าจายกได้เหมือนเดิมต้อง 6 เดือนขึ้นไปครับ ยาวละครับ พี่น้องแบบนี้ 555  ฟังแล้วเซ็งไปเลยทีเดียว   :-* :P :-X

หมอเขากลัวเราจะไปหักโหม เลยห้ามกันๆ ไว้ จริงๆก็น่าจะอยู่ในเกรณ์ 3 เดือนนะ  ... 

พี่ว่า เราก็ขี่ไปแบบไม่ต้องยกมือสิ ไม่เห็นยากเลย แป๋ว ....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

Hunterzero

อ้างจาก: sodaban เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:30:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:07:56 หลังเที่ยง

หมอเขากลัวเราจะไปหักโหม เลยห้ามกันๆ ไว้ จริงๆก็น่าจะอยู่ในเกรณ์ 3 เดือนนะ  ... 

พี่ว่า เราก็ขี่ไปแบบไม่ต้องยกมือสิ ไม่เห็นยากเลย แป๋ว ....

เอางั้นเลยหรอพี่ต้อง  อิอิ   ต้องให้สมบูรณ์ครับเดี๋ยวเอาน้องซีสไม่อยู่

JO WANGPONG

ขอหั้ยท่าน tree khonwan หายเร็วๆนะครับ

sodaban

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:33:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sodaban เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:30:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:07:56 หลังเที่ยง
ครับพี่ต้อง อยากหายแล้วเหมือนกัน  แต่เมื่อวานไปหาหมอ  หมอบอกว่า 3 เดิอน  จายกแขนได้แค่ 90  องศา  ถ้าจายกได้เหมือนเดิมต้อง 6 เดือนขึ้นไปครับ ยาวละครับ พี่น้องแบบนี้ 555  ฟังแล้วเซ็งไปเลยทีเดียว   :-* :P :-X

หมอเขากลัวเราจะไปหักโหม เลยห้ามกันๆ ไว้ จริงๆก็น่าจะอยู่ในเกรณ์ 3 เดือนนะ  ...  

เอางั้นเลยหรอพี่ต้อง  อิอิ   ต้องให้สมบูรณ์ครับเดี๋ยวเอาน้องซีสไม่อยู่

เห็นว่าจะลดดีกรี ลงมาขี่ ZM ช่วงยังไม่หายดีนะ ....

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:40:34 หลังเที่ยง
ขอหั้ยท่าน tree khonwan หายเร็วๆนะครับ

เราๆ ท่านๆ ก็ระวังน้องหมาให้ดีนะครับ  ที่ขี่ๆ กันก็เกือบหลายรอบแล้ว ดีที่มันไม่กลับใจ ....

Hunterzero

อ้างจาก: sodaban เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:46:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:33:57 หลังเที่ยง

เอางั้นเลยหรอพี่ต้อง  อิอิ   ต้องให้สมบูรณ์ครับเดี๋ยวเอาน้องซีสไม่อยู่

เห็นว่าจะลดดีกรี ลงมาขี่ ZM ช่วงยังไม่หายดีนะ ....

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:40:34 หลังเที่ยง

เราๆ ท่านๆ ก็ระวังน้องหมาให้ดีนะครับ  ที่ขี่ๆ กันก็เกือบหลายรอบแล้ว ดีที่มันไม่กลับใจ ....
ขี่น้องซีสต้องถอดเสื้อเลยอ่าบอกร้อนขี่ตาม150 555555+

ขอบคุณครับ  ท่านโจ

อ้างจาก: sodaban เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 08:46:13 หลังเที่ยง

ใช่ครับพี่ต้อง  เดี๋ยงคงลงมาขี่ TZM  ไปก่อนครับ  จอดซีสยาวไว้ก่อน รอสมบูรณ์เต็มร้อยก่อน   ???

ยกแขนได้ 90 องศาก็เหลือๆแล้วตกลงจะทันแม่สอดรึว่าโบนันซ่าดีล่ะพี่

Hunterzero

- -  นั้น ยุจริงตาคนนี้ อิอิ