Main Menu

LN rider club ( คอนหวัน )

เริ่มโดย Tree khonwan, ตุลาคม 19, 2011, 06:45:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttomrong

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ เมษายน 29, 2012, 09:33:44 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: nuttomrong เมื่อ เมษายน 29, 2012, 09:14:25 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ เมษายน 29, 2012, 08:24:37 ก่อนเที่ยง
อ้อ...นัดเครื่องท่อนล่าง nrr ยังอยู่สนใจว่างวันไหนเข้ามาเอาไปได้เลย...

rr รึ rrw พี่ ตอนนี้หาชุดครัช ด่วนนน 555 อันนี้โบกไปแล้ววว

rr ดิ.....ชุดครัชยังอยู่แต่ดีเปล่าไม่รู้....เรื่องราคาอย่าห่วงน้อง....พี่มันพวกพระเวสสันดารกลับชาติมาเกิด

ปล.ถ้ามายกเมื่อไรโทรบอกด้วยเน้อ.....
พระเวสสันดร คือ .... ?  ?  ?  
pm เบอร์มาด้วยยย จ๊ะ

แล้วเรื่องทริป อ่ะพี่  ^_^  

nuttomrong

ขอเบอพี่ นน หางน้ำด้วยพี่ ผมจะเอาท่อกะเกียโยง

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Hunterzero

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ เมษายน 29, 2012, 09:33:44 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: nuttomrong เมื่อ เมษายน 29, 2012, 09:14:25 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ เมษายน 29, 2012, 08:24:37 ก่อนเที่ยง
อ้อ...นัดเครื่องท่อนล่าง nrr ยังอยู่สนใจว่างวันไหนเข้ามาเอาไปได้เลย...

rr รึ rrw พี่ ตอนนี้หาชุดครัช ด่วนนน 555 อันนี้โบกไปแล้ววว

rr ดิ.....ชุดครัชยังอยู่แต่ดีเปล่าไม่รู้....เรื่องราคาอย่าห่วงน้อง....พี่มันพวกพระเวสสันดารกลับชาติมาเกิด

ปล.ถ้ามายกเมื่อไรโทรบอกด้วยเน้อ.....
ช่ายเลย  ล้อหลังยังรอมัดอยู๋ชิมิ  อิอิมัดก็รอช่างแปลงดุมสเตออยู่เสร็จแล้วจะได้เคลียหนี้สินกัน5555+

nuttomrong

rrผมมีเยอะแล้วพี่ แต่จะเอา rrw proarm fsx phantom ครัชเฟืองเล็ก

Hunterzero

โอ้ zx150 นครสวรรค์

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ เมษายน 29, 2012, 12:30:32 หลังเที่ยง

ช่ายเลย  ล้อหลังยังรอมัดอยู๋ชิมิ  อิอิมัดก็รอช่างแปลงดุมสเตออยู่เสร็จแล้วจะได้เคลียหนี้สินกัน5555+

จ้ะ...รออยู่เหมือนกัน... ???
089-7062425 โอ้

Tree khonwan

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ เมษายน 29, 2012, 07:29:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ เมษายน 29, 2012, 06:45:28 ก่อนเที่ยง
เสียดาย เมื่อวานขี่ไปส่งไม่ทัน  :-*

เมื่อวานกะไปรอส่งที่หนองสมบูรณ์แต่เค้าออกกันไปก่อนเลยขี่ตามไปทันที่ปั้ม ปตท.ใหญ่แล้วก็เลยยาวไปร้านน้องเปิ้ลเลยแถมไม่มีเสื้อคลุมด้วยแขนสั้นเพียวๆเลยขากลับมารถเจ้านัดยางในรั่วได้รถพี่คิวยกขึ้นไปร้านที่หางน้ำพวกแกะยางออกมามาสรุปไม่ได้รั่วอย่างเดียวมันขาดออกจากกันเลย.....โอ๊ยเมื่อวานเป็นวันที่ขี่รถที่ทรมานที่สุดแล้วแบบว่าแสบแขนอ่ะ.....

น้านละ ประสบการณ์ที่ดีครับท่าน   :D

อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ เมษายน 29, 2012, 04:43:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ เมษายน 29, 2012, 07:29:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ เมษายน 29, 2012, 06:45:28 ก่อนเที่ยง
เสียดาย เมื่อวานขี่ไปส่งไม่ทัน  :-*

เมื่อวานกะไปรอส่งที่หนองสมบูรณ์แต่เค้าออกกันไปก่อนเลยขี่ตามไปทันที่ปั้ม ปตท.ใหญ่แล้วก็เลยยาวไปร้านน้องเปิ้ลเลยแถมไม่มีเสื้อคลุมด้วยแขนสั้นเพียวๆเลยขากลับมารถเจ้านัดยางในรั่วได้รถพี่คิวยกขึ้นไปร้านที่หางน้ำพวกแกะยางออกมามาสรุปไม่ได้รั่วอย่างเดียวมันขาดออกจากกันเลย.....โอ๊ยเมื่อวานเป็นวันที่ขี่รถที่ทรมานที่สุดแล้วแบบว่าแสบแขนอ่ะ.....

น้านละ ประสบการณ์ที่ดีครับท่าน   :D

ทริปคลองลานจะเปิดเมื่อไรอีกพี่พงษ์....ขอแบบไปเช้า-เย็นกลับ....แต่เดือนหน้าผมจะขอเปิดทริปสวนนกชัยนาทใกล้ๆไปหาอะไรกินกัน.... ???

ทริปคลองลานจะเปิดเมื่อไรอีกพี่พงษ์....ขอแบบไปเช้า-เย็นกลับ....แต่เดือนหน้าผมจะขอเปิดทริปสวนนกชัยนาทใกล้ๆไปหาอะไรกินกัน.... ???

[/quote]

อาทิตย์ไหนก็ได้ครับ ว่ามาเลย พี่พร้อมเสมอครับ  555+  :o

Hunterzero

อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ เมษายน 29, 2012, 05:02:10 หลังเที่ยง

อาทิตย์ไหนก็ได้ครับ ว่ามาเลย พี่พร้อมเสมอครับ  555+  :o
[/quote]
ตัดอ้อยแล้วซินะเนี้ย

Lucky777

sodaban

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

super Tiger

+1 ทีมงาน LNR  ทุกท่านนะครับที่ให้การต้อนรับ ไปส่งจนถึง ร้านเปิ้ล ขอบคุณครับ :D :D

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ เมษายน 30, 2012, 10:04:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sodaban เมื่อ เมษายน 29, 2012, 11:33:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Lucky777 เมื่อ เมษายน 29, 2012, 11:05:48 หลังเที่ยง
ไปไหนกันครับ อยากไปด้วยยยยย

ไปด้วย ๆ

งั้นเป็น อาทิตย์กลางเดือน พฤษภาคมดีไหม๊ครับท่านพี่   ???

จัดไปครับว่าแต่ที่ไหนดี....

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ เมษายน 30, 2012, 10:17:56 ก่อนเที่ยง
+1 ทีมงาน LNR  ทุกท่านนะครับที่ให้การต้อนรับ ไปส่งจนถึง ร้านเปิ้ล ขอบคุณครับ :D :D

มิเป็นไรครับ......อูยยยยยยแสบแขน

sodaban

ขอบคณุสมาชิก LNR ทั้ง 4 ท่าน นะครับที่ ขี่มาส่งเป็นเพื่อน และ ท่านพงษ์ ท่านQ ที่ สอบถามห่วงใย

+1 แทนคำขอบคณุนะครับทุกท่าน  ทริปคราวหน้าค่อยว่ากันครับ....

และที่ขาดไม่ได้ คือ พี่แดง และ ท่านวรรณ ทุกๆเรื่อง ที่สปช. ตั้งแต่ต้น จนจบทริป +1 นะครับ

คำเตือน "คราวหน้าก่อน จะเลือกที่นอน ดูก่อนนะครับ ว่านอนใกล้ๆใคร !" ....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

super Tiger

ฝากใบหน้ามาฝากพี่แดง และท่านวรรณ กลับเสียง กลนพิฆาติ แตกกันทั้งบ้าน เล่นเอา กลุ่ม 2 ล้อโคราช กลุ่ม LNR กลุ่ม ซุ้มนาย ก แม้ต่พวกเดียวกัน ก้อต้องเผ่น
;) >:( :(

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

peterr ser L1

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ เมษายน 30, 2012, 01:44:18 หลังเที่ยง

ฝากใบหน้ามาฝากพี่แดง และท่านวรรณ กลับเสียง กลนพิฆาติ แตกกันทั้งบ้าน เล่นเอา กลุ่ม 2 ล้อโคราช กลุ่ม LNR กลุ่ม ซุ้มนาย ก แม้ต่พวกเดียวกัน ก้อต้องเผ่น
;) >:( :(
ท่านนี้ในรูปใครคับเนี่ย หล่อเหลาเอาการนะคับเนี่ย อิอิ ชอบคับคำนี้ กลนพิฆาติ [ของๆเราๆรับประกัน]
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

ไปคลองลานแบบ ไปเช้าเย็นกลับก็ได้ครับ รึถ้าอยากค้างคืน ไปนอนที่น้ำตก ชาติกระการ ก็ได้ครับ  ทางสวยมากครับเส้นนี้ รับรองความมันส์