Main Menu

ถามเกี่ยวกับ TZM ครับ

เริ่มโดย aoaaued, ตุลาคม 15, 2012, 03:08:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vilator

เปลือยตูดติดกระเป๋า  ลงล้อซี่ลวด ใส่โช๊คหัวกลับของ วิบาก ออกแนว BMW adventure ไปเลยครับลุง  ฮ่าๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

*นักการภารโรง*..TZ..

ท่าน วิน ออกนอกโลกแล้ว..555
ผมว่าเดิม มันได้ใจมากนะครับ...
จะให้มันแหลมเหมือน ฮอนด้า  พี่วิรัช ก็ต้องแปลงเยอะ..
เดิมหล่อสุดแล้วครับ....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

นักบิดชนบท

ตูดแหลมผมไม่ชอบครับ ผมชอบตูดกลมๆครับ ลมใหญ่ๆ 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

poy

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ ตุลาคม 18, 2012, 11:23:23 หลังเที่ยง
ตูดแหลมผมไม่ชอบครับ ผมชอบตูดกลมๆครับ ลมใหญ่ๆ 555
เพิ่ม ขาวๆ อีกอย่าง ได้ใจสุดๆ 5555+

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

aoaaued

แม่นแล่ว อีนางเอ๋ย .... โดยเฉพาะ แกวหน้าฝรั่ง - ฝรั่งหน้าแกว  อิอิอิ

ปล.วานไปตรงช่องแชทหน่อย ได้มั๊ยเอ่ย

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

T PRO

เจ้าของกระทู้น่าจะคอเดียวกันกับผม เด๋วผมจะทำมาให้ดูแต่ขอเวลาแปปครับ กะลังหาของอยู่ครับ tzm pro arm ท้าย n pro ดิสคู่ ท่อซ้าย นี่คือโปรเจคที่วางไว้ครับ แต่ต้องใช้เวลาหน่อย นะครับ จ้าว.....นาย อิอิ

aoaaued

เจ้าของกระทู้น่าจะคอเดียวกันกับผม เด๋วผมจะทำมาให้ดูแต่ขอเวลาแปปครับ กะลังหาของอยู่ครับ tzm pro arm ท้าย n pro ดิสคู่ ท่อซ้าย นี่คือโปรเจคที่วางไว้ครับ แต่ต้องใช้เวลาหน่อย นะครับ จ้าว.....นาย อิอิ

ขอบคุณครับ ทำเสร็จอย่าลืมเอารูปมาดูบ้างนะครับ1 +1ม้าให้ครับ

ctongxer

เพื่อนร่วมทาง....
0829448309 ซี

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร