Main Menu

สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ^^

เริ่มโดย nookerTR, ตุลาคม 06, 2012, 11:12:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nookerTR

สวัสดีครับทุกคน ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ  ผมชอบและสนใจในรถ 2 จังหวะ มี YAMAHA TZR อยู่คันนึง รู้สึกอยากเปลี่ยนแนว เบื่อ ๆ พวกออโต้  :'(
ยังไงก็ขอฝากตัว กับพี่ ๆ ทุกคนด้วยนะครับ ^^

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

pouk

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

aod323

yooth mtx

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ