Main Menu

เรียนเชิญ มิตติ้งโซนรั่ว...ลั้ลลา อย่างเป็นทางการครับ ชาว 2 ล้อพลัดถิ่น

เริ่มโดย เอส ณ.โซนรั่ว, กรกฎาคม 24, 2012, 11:57:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pong พลัดถิ่น

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 03:53:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 03:45:37 หลังเที่ยง
สงสัยงานนี้มีวางมวยครับ  ขอบอกเจ้าภาพก่อนล่วงหน้า  คนเราทุกคนมีศักดิ์ศรีครับแต่อย่าหยาม   ความอดทนมีขีดจำกัดนะครับจะบอกให้

เพื่อนว่างัยก็ว่าตามครับ

แต่ขอเจอกันราชดำเนินดีกว่า เดี๋ยวงานเขาจะเสีย

คู่ต่อสู้ของผมขอเปนผู้หญิงนะครับ.ช่างแคน

can-nim

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 04:07:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 03:53:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 03:45:37 หลังเที่ยง
สงสัยงานนี้มีวางมวยครับ  ขอบอกเจ้าภาพก่อนล่วงหน้า  คนเราทุกคนมีศักดิ์ศรีครับแต่อย่าหยาม   ความอดทนมีขีดจำกัดนะครับจะบอกให้

เพื่อนว่างัยก็ว่าตามครับ

แต่ขอเจอกันราชดำเนินดีกว่า เดี๋ยวงานเขาจะเสีย

คู่ต่อสู้ของผมขอเปนผู้หญิงนะครับ.ช่างแคน

ถ้างันสวนลุมเลยครับ

can-nim

ท่านใดสนใจจะไปงานนี้ลงชื่อได้เลยนะครับ

ทางเจ้าภาพเขาจะได้เตรียมที่นั่ง+อาหาร ให้อย่างไม่ขาดตกบกพร่อง

เพราะเราต้องทราบด้วยนะครับว่าทางเจ้าภาพต้องต้อนรับสมาชิกหลายทาง

ถ้าคนนี้ไม่แจ้ง คนนั้นก็ไม่แจ้ง แล้วมันจะมีปัญหา เดี๋ยวจะหาว่าทางเจ้าภาพเขาเลี้ยงไม่ดี

อันนี้ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

boxman19

ไปด้วยครับ
1.หนุ่ม
2.กล่องหนุ่ม
3.น๊อต
4.กล่องน๊อต
ปล.รับผมเข้ากลุ่มด้วยนะครับ
;)
0839815835

can-nim

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 04:53:58 หลังเที่ยง
ไปด้วยครับ
1.หนุ่ม
3.น๊อต
4.กล่องน๊อต
;)

รับทราบครับ

can-nim

กลุ่มล้อโตโทรเข้ามาแล้วจะแจ้งจำนวนอีกที่ครับ

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

BJC

เดี๋ยวๆๆๆๆ....ขอรอฟังผลก่อนนะ.....ที่ทำงานกะลังคัดตัวนักบอล
ไปเตะที่....LA.....ไม่เกิน15นี้ผลสอบออก.....แต่ที่แน่ๆ VISA ข้ามชาติออกแล้วววว

ขออภัย....จากใจจริง   ไม่สามารถบอกล่วงหน้าได้ว่าว่างมั๊ย....

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

BJC

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 11:25:59 หลังเที่ยง
หวัดดีพี่ฮูก คึดฮอด หล๊ายหลายเด้อ้าย..

หวัดดีครับคนบ้านเดียวกัน....หนองสาหร่าย

สน โคราช

หวัดดีครับพี่ฮูก.ตอนเช้าๆ
อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 11:33:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 11:25:59 หลังเที่ยง
หวัดดีพี่ฮูก คึดฮอด หล๊ายหลายเด้อ้าย..

หวัดดีครับคนบ้านเดียวกัน....หนองสาหร่าย

can-nim

chaiyabutr

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 08:25:35 ก่อนเที่ยง
ขอเวลาผมอีกหน่อยน่ะครับ

จะเอาเท่าไหรว่ามาเลยครับ ให้ได้เสมอเราคือเพื่อนกัน

สน โคราช

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 04:53:58 หลังเที่ยง
ไปด้วยครับ
1.หนุ่ม
3.น๊อต
4.กล่องน๊อต
;)

ต้องไปเริ่มเดินทางที่พัทยาหรือเปล่าพี่หนุ่ม

pikkypikky

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 10:00:25 ก่อนเที่ยง
ช่วยลุ้นครับพี่ปุ้ม.
ไปด้วยกันครับพี่ปุ้มจะได้เป็นเพื่อนกันขากลับครับ
แล้วพี่แคนจะไปเส้นไหนครับทางบางปะกงหรือทางแปดริ้วครับ

สน โคราช

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านไปด้วยได้เปล่า+ภาราเมียด้วยนะครับ :'( :'( :'( :'( :'( :'(

can-nim

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 01:09:15 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านไปด้วยได้เปล่า+ภาราเมียด้วยนะครับ :'( :'( :'( :'( :'( :'(

รับทราบครับ