Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

padipat

เออ.........ปี้ชัย

รูปวันพูกจะเอาลงเน้อบะได้ถ่ายเตี้ย.....

กะว่าจะเอาสีแดงล้วนอ่ะทำหลายสีหมดเยอะ

วันนี้ไปถามมา 4500 มันหยังมาแปงปะล่ำปะเหลือ

ทำเองแมร่งเลย...55+

โป้วเองแต่ให้เพื่อนพ่นให้

อิอิ

บะฮู้ว่าจะออกมาเป๋นจะได

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

padipat

ค่าแต่งแฟริ่งรถมันล่ำค่ารถไปเหียละ

>:(

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

ชัยรัตน์

วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

padipat

kaokho

รอชมอีกคนครับ   ประกอบใจเย็น ของหายากเด๋วแตก

ชัยรัตน์

ช่วงนี้ฝนก็ตกบ่อย แล้วเมื่อไหร่สีมันจะแห้งวะเกมส์
ส่วนสี n โปรนั้นก็ประมาณ 4000+ เหมือนกัน แต่ดูใกล้ๆ แล้วไม่สวยหว่ะ ไม่เงา
แล้วสีของ n ตากลมอีกคันที่เอาไปทำสีน้ำเงินก็ออกมาเหมือนกันเลย ไม่สวย

kaokho

4000 นี่ทำทั้งคันเปล่า และถ้ามีจุดแตกบ้างช่างต้องซ่อมให้ด้วย ชิมิ 

ชัยรัตน์

ค่าซ่อมแฟริ่งต่างหากครับพี่แผลละ 10บาท
4000+ น่ะเฉพาะค่าพ่นสี สงสัยจะไม่รวมค่าขัดเงาด้วยเพราะลองเอามือลูบๆ ดู หยาบมาก

kaokho

เอาไว้ปีใหม่เด๋วกลับบ้านไว้ฝากพี่ไปทำก็ได้นะ

air

air .

padipat

ก็ผมไปถามมา4500อ่ะพี่  :Pมันเป็นสีรถยนนะ

ทำเองดีกว่า ค่อยๆขัด ค่อยๆถู มันก็ดูดีเอง :D

จะงามบ่งามอยู่ที่เราโป้วแล้วขัดอ่ะปี้บ่าว ยิ่งเรียบเท่าไหร่สีก็จะเนียบเท่านั้น ???

โปรเจ็กนี้คงอีกนาน ฝนก็ตกอิอิ :)

อิ๊ดขนาด :-*

deknan

พ่นไปเตอะ พี่  วันนี้ ผมก่ะพ่น   เหมาะๆๆ

ชัยรัตน์

"อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง" พี่ฮัทบอกมางี้

deknan

ใจเย็น ของก็ ออกมาดี ใจร้อน ของก็ออกมา เน่า 55+   ขำๆๆ

ชัยรัตน์

เซ็ง..หลอดไฟด้านซ้ายขาดอีกแล้ว สรุปต้องเปลี่ยนเดือนละหลอดใช่ไหมว้าาาา

ชัยรัตน์

อ้างจาก: kaokho เมื่อ กันยายน 12, 2011, 12:42:52 หลังเที่ยง
เอาไว้ปีใหม่เด๋วกลับบ้านไว้ฝากพี่ไปทำก็ได้นะ

จะมีเวลาทำเหรอพี่ เดี๋ยวเหล้าไม่หมดเด้อ

ต้นนะ

อ้างจาก: ชัยรัตน์ เมื่อ กันยายน 16, 2011, 02:58:30 หลังเที่ยง
เซ็ง..หลอดไฟด้านซ้ายขาดอีกแล้ว สรุปต้องเปลี่ยนเดือนละหลอดใช่ไหมว้าาาา
พี่ลองให้ร้านเช็คไฟชาร์ต(แผ่นชาร์ต)  ไม่แน่ว่าแผ่นชาร์ตอาจมีปัญหา ไม่ก็ลองหาแผ่นชาร์ตมาเปลี่ยนดูแล้วสังเกตุอาการอีกที

ชัยรัตน์

อ้างจาก: ต้นนะ เมื่อ กันยายน 16, 2011, 04:01:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ชัยรัตน์ เมื่อ กันยายน 16, 2011, 02:58:30 หลังเที่ยง
พี่ลองให้ร้านเช็คไฟชาร์ต(แผ่นชาร์ต)  ไม่แน่ว่าแผ่นชาร์ตอาจมีปัญหา ไม่ก็ลองหาแผ่นชาร์ตมาเปลี่ยนดูแล้วสังเกตุอาการอีกที
เพิ่งเปลี่ยนไปเมื่อวานรอบนี้ใช้หลอดธรรมา 2ขา คราวก่อนๆ ใช้หลอดอย่างดี(???) 3ขา ขอลองดูอาการอีกสักพักก่อนว่ากี่วันจะขาดอีก
ส่วนรถเวฟซ่อมมา 4วันล่ะยังไม่รู้ว่าอะไรเสีย รู้แค่ว่าน้ำมันลงไม่ทัน

ต้นนะ

เวฟเป็นไรล่ะพี่ สตาร์ตไม่ติดเหรอ อาการเป็นไงครับ

kaokho

ปีใหม่ ก่อนเมานะจะเช็คระบบไฟให้ท่านชัยรัตน์ 

วาล์วเปิดเป๋าตังกระจาย