Main Menu

Trip; ต้อนรับเพื่อน ตรัง-กระบี่-สงขลา 15/1/2555

เริ่มโดย jacky, มกราคม 16, 2012, 09:55:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ment2007

ขอบคุณ "มิตรภาพ เพื่อน 2ล้อด้วยหัวใจ" ความสุขบนเส้นทาง
"บางคนเลือกจะขาดอากาศ แต่บางคนเลือกจะออกหาอากาศ"
.............................................................
ขาดตกสิ่งใด ไม่ว่ากัน นะคับ เพื่อน 2ล้อ
.....................................
ขอบคุณเพื่อนทีมงาน ตรัง กว่า จะมาถึง วันนี้ :-*

Pโอ๋

ขากลับรถอาจตกหลุมแต่ผมไม่อยากให้กระทู้ตกหน้าครัฟฟ

pinyo

ท่านนพ@ได้ข่าวมากระซิบไม่สบายเป็นไร ไม่บอกกันมั่ง

jacky

อ้างจาก: pinyo เมื่อ มกราคม 25, 2012, 01:10:50 หลังเที่ยง
ท่านนพ@ได้ข่าวมากระซิบไม่สบายเป็นไร ไม่บอกกันมั่ง
จุ๊จุ๊.........อย่าฉาว
...........................อิอิ 8)
...........................

อกหัก     เพราะตกหลุม(รัก) มั่ง

pinyo

หวัดดีคับ ผมน้องใหม่มารายงานตัวคับ หลังออกทริปไม่ได้เจอกันเลย
บายดีกันม้าย@โซนตรังและพี่น้องโซนชาวใต้
:'( :-* :-\ :-X :-[ :P ::) ??? 8) :o :( >:( ;D :D ;) :)

id2524

แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยังสบายดีคร้าบบบบบ  ท่านน้องใหม่ อิอิ

Phantom-SKA

pnk.krabi

หวัดดีครับ พี่น้องชาวตรัง ขอถามหน่อยครับ ว่าถนนศรีตรัง อยู่ตรงไหนครับ จากกระบี่ครับ

jacky

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ มีนาคม 30, 2012, 04:40:03 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ พี่น้องชาวตรัง ขอถามหน่อยครับ ว่าถนนศรีตรัง อยู่ตรงไหนครับ จากกระบี่ครับ
ถนนศรีตรัง 1  ซึ่งเริ่มตั้งแต่บริเวณอนุสาวรีย์พระยารัษฎานุประดิษฐ์(โรบินสัน) ถึงบริเวณ 4 แยก ถนนวังตอ ระยะทางประมาณ 5 กิโลเมตร  ครับ

jacky

....................สติกเกอร์ R1

เครดิตเจ้าของ........ ภาพ

(เดชไอ้เสื้อทอง)

super Tiger

+1  แทนความห่วงใยทุกท่าน ขอให้ปลอดภัยทุกคนจากใจครับ
รถสวยทุกคัน เยอะขั้นเทพ เลยครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

kak_150_rr

นายไพรัช เพ็งทองแก้ว (แขก) 937-0-00437-8 ธ.กรุงไทย สาขานาโยง 31 ถ.เทศบาล10 ต.นาโยงเหนือ อ.นาโยง จ.ตรัง 92170 Tel. 084-2403062

ment2007

มาย้อนกลับ นั่งอ่านกระทุ้ง คิดถึงเพื่อนวะ :D

Pโอ๋

ลงมาเทียวหนานมดแดงกันป่าวอาทิตยปลายเดือนสนมั้ยคับ