Main Menu

ข้อเสียงพี่น้องชาวสงขลาหน่อย

เริ่มโดย poola-eit, เมษายน 09, 2010, 12:06:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ball hy.

สวัสดีครับผมบ้านอยู่หาดใหญ่ครับ แต่ตอนนี้มาทำงานที่สุราษฎ์ธานีครับ
ตอนนี้มีทีมงานที่นี่ครับ " เฒ่าแว้น " เมืองสุราษฎ์ธานี
ถ้ากลับบ้านจะไปทักทายครับ!

123456

TONG-SE

พี่น้องชาวสงขลาบายดีกันม้ายคับ โต้งโหยภูเก็ตคับ แวะมาทักทายคับ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

Mtz

ลงชื่อด้วยคน ผมใต้(อุบล คนสุรินทร์ หากิน ก.ท.ม )

micronz

ลงช่ื่อครับ  หาดใหญ่  แถว รพ. กทม. ครับ
ชื่อ micronz ครับ   ใช้ N-pro ปี 1998 ครับ
แล้วจะถ่ายรูป มาอัพเดท ครับ
-น้ำมันแพงดีนะครับพี่น้อง

poola-eit

คนบ้านเราเยอะดี ดีๆๆๆๆ  ร่วมด้วยช่วยกันพี่น้องกันทั้งนั้นอิอิอิ :( :D

yakuzaphuket

ment2007

มาแวะทักทาย แหลมสมิหลา  สงขลา หน่อย

ยังได้เคยไปแวะเยี่ยม ครั้ง ฮ้อนด้าคาราวาน แหลมสมิหรา ปี 32 ถ้าจะไม่ผิด
มนเสน่ห์ยังไม่จางเลย กลิ่นไออุ่นยังสัมผัส ว่าวันหนึ่งคงได้ ย้อนรอยคาราวาน กลับไปซบแหลมสมิหลา อีกครั้ง

มาตรังแวะมาเยี่ยมเยือนได้คับ

Tss

:Dผมอยู่ที่ อ.สะเดาว่างๆไปที่สะเดาบ้าง อยากให้ 150cc กลับมารวมตัวกันเป็นชมรม :D

หมี VICTOR

pomchelsea

เอามาให้ติชมกัน

[

meechai_s

เข้าแก๊งค์ ด้วยคนนะครับ..ลูกหลานจากสงขลา ไปอยู่โคกโพธิ์ ปัตตานี...ใกล้ๆครับ เทพา..แต่ตอนนี้ทำงาน สระบุรี คับ
จาก เอ็น 2 ตากลม สู่ เซอร์ฯ เอสๆ

kip

ทุ่งหวัง city

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

poola-eit

อ้างจาก: meechai_s เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 08:17:47 ก่อนเที่ยง
   เข้าแก๊งค์ ด้วยคนนะครับ..ลูกหลานจากสงขลา ไปอยู่โคกโพธิ์ ปัตตานี...ใกล้ๆครับ เทพา..แต่ตอนนี้ทำงาน สระบุรี คับ
เมื่อก่อนผมเรียนเทคนิคปัตตานี  แล้วมาเรียนต่อ กทม จบ ป.ตรี กทมเลยทามงานที่กทม  รู้จักทรายขาวหรือป่าว บ้านพระบิดาผมอยู่นั้น 
ทามงานสระบุรีเป็นงัย อากาศเป็นงัย

nine-dear

ผมชื่อเดียร์คับ อยู่หาดใหญ่ตรงหน้าค่าย ตอนนี้มีแดชอยู่ แต่กำลังหาเอ็นเพิ่มอีกใครมีช่วยบอกหน่อย ถ้ามีทริปก็บอกกันด้วยน่ะครับ
เบอร์ติดต่อ 087-3997881 เดียร์ครับ อยู่หาดใหญ่น่ะครับ
เลขบัญชี 5654170299 ชื่อบัญชี นายจักรกริช  ทองเพ็ง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา ม.อ.หาดใหญ่

โอม

promjan

พอดีรถถเคอาร์มีปัญหา ขับเร็วแล้ววูบอ่ะครับ อยากสอบถามเพื่อนสมาชิกชาวหาดใหญ่ที่ไหนมีร้านซ่อมรถ2จังหวะดีๆบ้างครับ ไม่ต้องร้านใหญ่โตนะครับ ผมขี่เคอาร์เก่าๆแบบลูกทุ่ง เดียวเข้าร้านใหญ่อายเค้าครับ เดียวเค้าจะว่าเศษเหล็กวิ่งได้

nine-dear

อ้างจาก: promjan เมื่อ มิถุนายน 24, 2010, 03:45:25 ก่อนเที่ยง
พอดีรถถเคอาร์มีปัญหา ขับเร็วแล้ววูบอ่ะครับ อยากสอบถามเพื่อนสมาชิกชาวหาดใหญ่ที่ไหนมีร้านซ่อมรถ2จังหวะดีๆบ้างครับ ไม่ต้องร้านใหญ่โตนะครับ ผมขี่เคอาร์เก่าๆแบบลูกทุ่ง เดียวเข้าร้านใหญ่อายเค้าครับ เดียวเค้าจะว่าเศษเหล็กวิ่งได้

อยู่แถวไหนอ่าครับ
เบอร์ติดต่อ 087-3997881 เดียร์ครับ อยู่หาดใหญ่น่ะครับ
เลขบัญชี 5654170299 ชื่อบัญชี นายจักรกริช  ทองเพ็ง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา ม.อ.หาดใหญ่

promjan

ผมอยู่แถวทุ่งเสาครับ ไปเจอร้านซ่อมมาร้านนึงแล้วครับ แถวทางไปวิทยาลัยเมืองหาดใหญ่ มีวิคเตอร์จอดอยู่หน้าร้านคงเป็นของเจ้าของร้าน กะจะเอาไปซ่อมร้านนี้แหละครับ ไม่ไหวครับมีรถแรงแต่บิดเร็วไม่ได้ เหมือนมีปืนไม่มีลูก เอาไว้ขู่ได้อย่างเดียว

nine-dear

อ้างจาก: promjan เมื่อ มิถุนายน 28, 2010, 05:32:12 ก่อนเที่ยง
ผมอยู่แถวทุ่งเสาครับ ไปเจอร้านซ่อมมาร้านนึงแล้วครับ แถวทางไปวิทยาลัยเมืองหาดใหญ่ มีวิคเตอร์จอดอยู่หน้าร้านคงเป็นของเจ้าของร้าน กะจะเอาไปซ่อมร้านนี้แหละครับ ไม่ไหวครับมีรถแรงแต่บิดเร็วไม่ได้ เหมือนมีปืนไม่มีลูก เอาไว้ขู่ได้อย่างเดียว

ครับ ถ้าดีมาบอกกันมั๊ง พอดีผมซื้อ N-pro มาคันหนึ่งเผื่อมีปัญหาจะได้ไปใช้บริการ