Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CHINWARIT

สวัสดียามค่ำคืน กับอากาศหนาวๆ รักษาสุขภาพกันด้วยครับ
ปล.+1 ทุกท่านครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

ko- tong

รับทราบคร๊าบผม
อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 26, 2012, 09:37:14 หลังเที่ยง
    เเจ้งผลการประชุม ครม. ว่าด้วยเรื่องทริป 30 กันยาครับ อิอิ

เนื่องด้วยหลายวันมานี้ มีฝนตกหนักตลอด ทั้งที่กระบี่เเละจังหวัดไกล้เคียง

ทำให้เป็นอุปสรรคในการเดินทางของ พี่ น้อง สมาชิคที่จะมาร่วมทริปนี้

ทางทีมงานผู้จัดเลยได้ลงความเห็นกันว่า จะขอเลื่อนวัน เวลา ออกไปก่อน

แล้วทางทีมงานผู้จัด จะเเจ้งรายละเอียด วัน เวลา อีกที

ขออภัยทาง พี่ น้องสมาชิกทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ยุทธ.....

nakares

สวัดดีครับ ทีมงานชิวๆ  ทุกๆท่านครับ

nakares

ตกหนักจริงๆครับ ช่วงนี้   

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ กันยายน 27, 2012, 04:49:24 ก่อนเที่ยง
รับทราบคร๊าบผม
อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 26, 2012, 09:37:14 หลังเที่ยง
    เเจ้งผลการประชุม ครม. ว่าด้วยเรื่องทริป 30 กันยาครับ อิอิ

เนื่องด้วยหลายวันมานี้ มีฝนตกหนักตลอด ทั้งที่กระบี่เเละจังหวัดไกล้เคียง

ทำให้เป็นอุปสรรคในการเดินทางของ พี่ น้อง สมาชิคที่จะมาร่วมทริปนี้

ทางทีมงานผู้จัดเลยได้ลงความเห็นกันว่า จะขอเลื่อนวัน เวลา ออกไปก่อน

แล้วทางทีมงานผู้จัด จะเเจ้งรายละเอียด วัน เวลา อีกที

ขออภัยทาง พี่ น้องสมาชิกทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ยุทธ.....

Pโอ๋

วันรุ่นเซ็งเลย
เราหาทริปใกล้ออกเองกันดีหรือเปล่า

ยุทธ.....

id2524

รอช่วงไม่มีฝนนะท่านโอ๋ แหะๆๆๆๆ

อันที่จริงก็ไม่อยากเลื่อนครับ แต่เป็นห่วงเรื่องความปลอดภัยในการเดินทางอะครับ

แต่ขอรับรอง มีจัดแน่นอนครับ รอดูฝนก่อน แหะๆๆๆๆ

nakares

ชิวๆ ตอนเที่ยงๆครับ   

ko- tong

เอาแบบใกล้ๆใช้ไหมพี่โอ๋ ผมเสนอหาดใหญ่-คอหงษ์คับพี่ อิอิล้อเล่นคับพี่

Pโอ๋

Ok ขอแวะคลองหวะ ต่อด้วยวัวชน Otop นาม่วงด้วยนะ
อ้างจาก: ko- tong เมื่อ กันยายน 27, 2012, 11:47:53 ก่อนเที่ยง
เอาแบบใกล้ๆใช้ไหมพี่โอ๋ ผมเสนอหาดใหญ่-คอหงษ์คับพี่ อิอิล้อเล่นคับพี่

Phantom-SKA

ไม่ได้ไป ก็กลับมากินน้ำชาตามปกติ

nakares

Phantom-SKA

อ้างจาก: nakares เมื่อ กันยายน 27, 2012, 04:11:09 หลังเที่ยง
ไรอ่ะ

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ กันยายน 27, 2012, 04:01:57 หลังเที่ยง
ไม่ได้ไป ก็กลับมากินน้ำชาตามปกติ

"ไรอะ" ถามมาได้ เค้าเรียก ไรเดอร์  ไม่ไช่ ไรอะ

nakares

nakares

พรุ้งนี้มี Meeting ไหมครับ จะได้บอกทีมงานถูก

hmee

หวัดดีคับลุงๆชิว ชิว

nakares

nakares

เข้ามาตอนเที่ยงๆ ครับ

nakares

Phantom-SKA

อ้างจาก: nakares เมื่อ กันยายน 28, 2012, 01:11:18 หลังเที่ยง
เงียบหนัด ช่วงนี้

8) เห็นด้วยนเรศ เอานะเฝ้าต่อไปนเรศ!

CHINWARIT

มาอีกหนึ่งครับ เพิ่งเลิกงาน วันนี้อาจไม่ได้เข้าไปครับ เพราะเป็นวันคล้ายวันเกิดของ พระมารดา กะจะพาท่านไปเลี้ยง
ถ้ากลับทันจะตามไปครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE