Main Menu

PDK-R1 ภาค AVATAR อวตาร....

เริ่มโดย Ran_Nadun, พฤษภาคม 28, 2010, 10:52:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

ไว้มีปั๊มลม จะลองหัดพ่นสีบ้างดีกว่า อิอิอิ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

f.silvia

กลับมาวันนี้ก็ทำงานเหมือนเดิม...แต่เมื่อวานสุด สุ๊ด เลย  :Dสนุกมากกับทริปทัวส์อะไหล่ และได้รู้จักน้องแอ้มและน้องไฟนอลครับ
ได้ประสบการณ์ใหม่ ๆ เห็นอะไรที่ไม่เคยเห็นครับ.........ความรู้เรื่องอะไหล่มากมาย สุดยอดมากครับ.......มีโอกาสครั้งหน้าจะไปเยือนเมือง สารคามอีกแน่นอนครับ........ >:(  แล้วจะรีบส่งแฟริ่ง r1 กลับนะครับ บอกน้องไฟนอลด้วย....ว่าคราวหน้าไปด้วยกันใหม่นะครับ........ไม่ต้องเป็นห่วง เดี่ยวจะเจาะให้เป็น r1 เลยไม่ต้องห่วง......ไว้โอกาสหน้าเจอกันครับ......มีคนฝากมาว่าอย่าลืมตาม nc ให้ด้วย ถ้าได้จะไปรับเอง....55555    ขนมอร่อยมากครับ.....

@@TaJung@@

นั่น พากันขี่ NC แล้วเหรอ เหอๆๆๆๆ  ใครจะเป็นรายต่อไปสำหรับการทำสี  อยากทำมั่ง...
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

yawada

โอ้ว...งามขนาด :Dนี่ขนาดยังไม่ประกอบยังขนาดนี้ อยากเห็นตอนประกอบเสร็จเร็วๆแท่เด้ :(
ว่าแต่ว่าตอนนี้คุณแอ้มใส่แม็กหรือล้อซี่อยู่น้อ ???
เกิดเป็นคนยากจนก็ช่างมัน
ข้อสำคัญอย่าได้เจ็บ อย่าได้ไข้
มีเหล้ากิน มีคนเอาใจ
เทลงไปยกขึ้นทันที
เอ้า กรึ๊บ กะ ระ รึ้บ กรึ๊บๆ

chalala

อ้างจาก: yawada เมื่อ กันยายน 07, 2010, 06:28:31 ก่อนเที่ยง
โอ้ว...งามขนาด :Dนี่ขนาดยังไม่ประกอบยังขนาดนี้ อยากเห็นตอนประกอบเสร็จเร็วๆแท่เด้ :(
ว่าแต่ว่าตอนนี้คุณแอ้มใส่แม็กหรือล้อซี่อยู่น้อ ???

รถพี่โจงามจับใจแน่นอนครับ  และยิ่งก่วานั้นมันมีคุณค่าทางจิตใจอย่างยิ่งทั่งมิตรภาพและกำลังใจ

ไม่ว่ารถคันนี้จะออกมา ยังไงผมว่ามันมีคุณค่ามากๆแน่ๆจริงมั๊ยครับพี่โจ :D :D

ส่วนรถผมตอนนี้ใส่ล้อแม็กครับ เดียวฝาก ไฟนอลลงรูปปัจจุบัน และรูปมิติ้งช๊อปปิ่งอะไหล่ by พี่โจให้ชม 55555 >:(

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

hs6seg

มาแอบดูอยู่บ่อยๆ อยากจะเห็นเวลาประกอบเป็นคันจะแย่ล่ะ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

วรพลKR

ไม่แรง แซงทางโค้ง 0873148769 อาร์ตคับ   จ.ตาก  รับสั่งคาบู2tทุกรุ่น

มังกรหยก

อ้างจาก: f.silvia เมื่อ กันยายน 06, 2010, 07:45:23 หลังเที่ยง
กลับมาวันนี้ก็ทำงานเหมือนเดิม...แต่เมื่อวานสุด สุ๊ด เลย  :Dสนุกมากกับทริปทัวส์อะไหล่ และได้รู้จักน้องแอ้มและน้องไฟนอลครับ
ได้ประสบการณ์ใหม่ ๆ เห็นอะไรที่ไม่เคยเห็นครับ.........ความรู้เรื่องอะไหล่มากมาย สุดยอดมากครับ.......มีโอกาสครั้งหน้าจะไปเยือนเมือง สารคามอีกแน่นอนครับ........ >:(  แล้วจะรีบส่งแฟริ่ง r1 กลับนะครับ บอกน้องไฟนอลด้วย....ว่าคราวหน้าไปด้วยกันใหม่นะครับ........ไม่ต้องเป็นห่วง เดี่ยวจะเจาะให้เป็น r1 เลยไม่ต้องห่วง......ไว้โอกาสหน้าเจอกันครับ......มีคนฝากมาว่าอย่าลืมตาม nc ให้ด้วย ถ้าได้จะไปรับเอง....55555    ขนมอร่อยมากครับ.....

ธรรมพิธีปลุกเสก ให้ด้วยนะครับ อิอิอิ

@@TaJung@@

แล้วจะไปเอา NC ที่ไหนกันรึ...NC ตัวไหน 23 29 30

f.silvia

อ้างจาก: Tajung เมื่อ กันยายน 07, 2010, 01:10:58 หลังเที่ยง
แล้วจะไปเอา NC ที่ไหนกันรึ...NC ตัวไหน 23 29 30

ไม่มีอะไรครับท่าน tajung เพียงแต่ท่านโจ แอ้มและไฟนอล พาไปทัวร์มา....มีคนบอกจะปล่อย nc และพอดีมีเพื่อนอีกท่านที่ไปด้วยเขาสนใจเลยให้ติดต่อให้ที.......แต่ยังไม่รู้เลยครับว่า ตัวไหนยังไม่เจอตัว แต่น่าจะเป็น 30 นะครับ........แล้วก็ตามคิวครับเสร็จของท่านโจและไฟนอลแล้วมีของลูกเสืออุทัยอีกคัน tzm ทำลาย tzr 250 ที่รับไว้ทำสีให้อยู่   มีคิวแค่นี้ครับ........

มังกรหยก

อ้างจาก: chalala เมื่อ กันยายน 07, 2010, 07:33:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: yawada เมื่อ กันยายน 07, 2010, 06:28:31 ก่อนเที่ยง

รถพี่โจงามจับใจแน่นอนครับ  และยิ่งก่วานั้นมันมีคุณค่าทางจิตใจอย่างยิ่งทั่งมิตรภาพและกำลังใจ

ไม่ว่ารถคันนี้จะออกมา ยังไงผมว่ามันมีคุณค่ามากๆแน่ๆจริงมั๊ยครับพี่โจ :D :D

ส่วนรถผมตอนนี้ใส่ล้อแม็กครับ เดียวฝาก ไฟนอลลงรูปปัจจุบัน และรูปมิติ้งช๊อปปิ่งอะไหล่ by พี่โจให้ชม 55555 >:(

เดียวคงสักพักได้ลงหล่ะครับ พอดีกล่อง อยู่กับแฟน อิอิ  :P :P :P

@@TaJung@@

อ้างจาก: finalza เมื่อ กันยายน 09, 2010, 10:04:30 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chalala เมื่อ กันยายน 07, 2010, 07:33:14 ก่อนเที่ยง

เดียวคงสักพักได้ลงหล่ะครับ พอดีกล่อง อยู่กับแฟน อิอิ  :P :P :P
แฟนเขาเก็บกล่องก็เรื่องของเขาดิ  กล้องน่ะยังอยู่กับเรานิ  55555+

มังกรหยก

อ้างจาก: Tajung เมื่อ กันยายน 09, 2010, 01:31:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: finalza เมื่อ กันยายน 09, 2010, 10:04:30 ก่อนเที่ยง

แฟนเขาเก็บกล่องก็เรื่องของเขาดิ  กล้องน่ะยังอยู่กับเรานิ  55555+
ลำผิดครับๆๆ กล้อง อยู่กับแฟน 55+++

Ran_Nadun

มีเพื่อนสมาชิกท่านหนึ่งกรุณาส่งรูปมาให้ชมครับ..R-1 เคยทำสติกเกอร์ลายแบบนี้มาก่อน

หรือเปล่าครับ..ท่านใดเคยเห็นหรือมีข้อมูลขอความรู้หน่อยครับ....

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

@@TaJung@@

ลายเยอะเกิน  ดูแล้วไม่เห็นสวยเลย ลายนี้อ่ะ  หรือเพราะผมชอบแบบเรียบๆก็ไม่รู้

KING OF R1

สีมาจากคุณF. ก็ทำการพ่นตามสเปคพยายามให้เงาเต็มที่ๆสุดแลคเกอร์เกือบไหลให้พี่โจและทุกท่านที่ชอบอาร์1ติชมคับ ที่ขาดก็คงเป็นเสื้อ1855 เลยใช้1724จากพี่โจพ่นสีใหม่ล้อยังพ่นไม่เสร็จอีก2วันอาทิตย์หน้าประกอบแล้วจะให้ชมอีกทีคับสวิงอามหลังเป็นการพ่นยิงทรายชอบสีนี้เลยไม่เหมือนของอาร์1คับ

Ran_Nadun

เอ...โทนสีทำไมออกอย่างนั้นครับ....หรือว่ารูปถ่ายแสงไม่พอ..
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

KING OF R1

ตั้งใจให้แตกต่างคับแต่ก็เอาโทนฟ้าไว้อยู่คับพี่โจ สีพ่นพวกเปลือกผมไม่ได้ใช้สีของอาร์1 ครับ ว่าจะพ่นสีเปลือกไว้อีกชุดเป็นเขียวคาวาบ้างรออันนี้เสร็จก่อนคับ

singhaaaa

อ้างจาก: winn เมื่อ กันยายน 10, 2010, 06:50:21 หลังเที่ยง

สีมาจากคุณF. ก็ทำการพ่นตามสเปคพยายามให้เงาเต็มที่ๆสุดแลคเกอร์เกือบไหลให้พี่โจและทุกท่านที่ชอบอาร์1ติชมคับ ที่ขาดก็คงเป็นเสื้อ1855 เลยใช้1724จากพี่โจพ่นสีใหม่ล้อยังพ่นไม่เสร็จอีก2วันอาทิตย์หน้าประกอบแล้วจะให้ชมอีกทีคับสวิงอามหลังเป็นการพ่นยิงทรายชอบสีนี้เลยไม่เหมือนของอาร์1คับ
กะว่าให้เเป็นสึคล้ายๆ กับตัวแม็กหกแฉกรึปล่าวครับ สีนี้โดนใจครับ น้ำเงินเข้มๆ

tae_cbr_dragster

อยากเห็นตอนรถเสร็จแล้วจังคับ....รอชม

จำหน่าย กล่องไฟแต่ง
KR SER VICTOR ZX LS DASH CBR SONIC WAVE125
Tel.080-604-3793