Main Menu

ถามเรื่องไมล์ NSR PRO ใส่ NSR RR ได้ไหมครับ รวมถึงโครงหน รบกวนผู้รู้ทุกท่านครับ

เริ่มโดย lerdpiboon, กุมภาพันธ์ 12, 2014, 09:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lerdpiboon

ถามเรื่องไมล์ NSR PRO ใส่ NSR RR ได้ไหมครับ รวมถึงโครงหน รบกวนผู้รู้ทุกท่านครับ

TUMNS15RR

ไมล์N PRO ใส่RR ได้เลยครับโครงRRจุดยึดตรงกัน ไมล์ิ วัดรอบขึ้น เกจ์ใช้ได้หมด
ผมเคยใส่ในRRผม

Porrr

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2014, 10:36:19 หลังเที่ยง
ไมล์N PRO ใส่RR ได้เลยครับโครงRRจุดยึดตรงกัน ไมล์ิ วัดรอบขึ้น เกจ์ใช้ได้หมด

???

aoaaued

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2014, 10:36:19 หลังเที่ยง

บอกน้องเค้าไปว่า รถNSRน่ะผมระเบิดมามากมายจนเห็นไส้เห็นพุงหมดแล้วซิครับ

boonchu

ข้อมูลแน่นปึ๊กจัดไป 1 ดอก

lordomo

เรือนไมล์น่าจะได้ครับ แต่โครงยึดเนี่ยเหมือนขายึดกระจกมันกว้างกว่ากัน
รถอะไรหว่า?

ratree

อ้างจาก: lordomo เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2014, 03:06:23 หลังเที่ยง
เรือนไมล์น่าจะได้ครับ แต่โครงยึดเนี่ยเหมือนขายึดกระจกมันกว้างกว่ากัน

แหกขาให้กว้างได้ค่ะ อิอิ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ