Main Menu

ชาวสุรินทร์ยกมือหน่อย

เริ่มโดย tawat, ธันวาคม 22, 2010, 03:34:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ekkarat

:P :P :P :P :P :P :P :P :P

พ่อพระตัวจริง.......

ถ้าเป็นผม ไม่เหลือแน่ๆ

dDOn

อ้างจาก: ekkarat เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2012, 09:35:22 หลังเที่ยง
:P :P :P :P :P :P :P :P :P

พ่อพระตัวจริง.......

ถ้าเป็นผม ไม่เหลือแน่ๆ

ใครๆเขาก้อคิดแบบนี้แหละ :-*

dDOn

ชื่อ ลุงดอน
ก้อเลยโด่งดัง
เอาช้างมาฉุดไว้ก้อไม่อยู่

ekkarat

รักษาความดีเหมือนเกลือรักษาความเค็ม

ราตรีสวัสดิ์ครับลุงดอนและทุกๆคน

dDOn

จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย
ไม่มีใครอยากเห็นเราเด่นเกิน

สุภาษิตนี้จึงใช้ได้

dDOn

อ้างจาก: ekkarat เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2012, 09:43:39 หลังเที่ยง
รักษาความดีเหมือนเกลือรักษาความเค็ม

ราตรีสวัสดิ์ครับลุงดอนและทุกๆคน
ราตรีสวั้สดิ์ครับ
พรุ่งนี้วันจันทร์แล้วววว

dDOn

dDOn

อั้ยเราก้อไม่เข้าใจ
ตาดอนเด็กเยอะ เรามีเด็กที่ไหน ก้อมีเมียคนเดียวเอง
กว่าจะรู้ก้อสายยยยยยยยยยยยยยยยย.................ย
เด็กๆที่เขาว่าก้อคืออั้ยหลานๆจังไรของลุงนี่เอง
:P

dDOn

เอวังก้อมีด้วยประกาละฉะนี้
สิ่งที่ลุงดอนกลัวที่สุดก้อคือบาป
ใครไม่กลัวไม่เชื่อก้อชั่งเขา

dDOn

มีเรื่องเล่าก่อนนอน
ก้อเกี่ยวกับชื่อเสียงลุงดอนนี่แหละ

dDOn

มีชายคนหนึ่ง
สนิทกันกับลุงมาก
มีเมียเป็นเจ้าหน้าที่รัฐระดับสูง

dDOn

ตัวเขาเป็นคนธรรมดา
ไม่ได้มีอาชีพหรือฐานะใดๆ
และเมียที่ว่าก้อไม่ใช่คนแรกของเขา

dDOn

เขาคุยว่าเขาได้กับผู้หญิงมามากกว่า 100 คน
(ดูจากนิสัยและพฤติกรรมที่คบกันมาก้อน่าเชื่อน้ะ)
เขาขำมากที่เมียเขาบอกว่า "อย่าสนิทกับตาดอนมากนัก ตาดอนคนเจ้าชู้"
เขาเล่าไปขำไป "เมียผมเขาไม่รู้อะไรเลย ว่าจริงๆแล้วตาดอนไม่มีอะไร"

dDOn

ที่พูดถึงนี่ไม่ได้อิจฉา
แต่ขำกับชื่อเสียของลุงที่ว่า
>:( >:( >:(

dDOn

กมฺมุนา วตฺตตี โลโก
( อ่านว่า กำมุนา วัดตะตี โลโก )
: สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม.

dDOn

ขอให้ทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านจงประสบแต่ความสุขและโชคดี ราตรีสวัสดิ์ครับผม :'(

ekkarat

jimonline

สายแล้ว จ้า

ลุง ในรูป สวย  ใครเห็นก็ ตาร้อน  ว่าแต่ไปไหนแล้วอะ  ตามไปยังทันไหม 

ตัวผมเองตามเธอไม่ทันแล้ว     

ekkarat

@@TaJung@@

อ้างจาก: ekkarat เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 01:31:25 หลังเที่ยง
พยายามเข้าไว้ สู้ๆ
มาเลี้ยงเบียร์หน่อย ข้อหาโทรแล้วไม่รับสาย....
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...