Main Menu

ระยอง

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:59:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong_2T_150

แก้หน่อย ไม่ใช่วันเสาร์นะ เป็นวันศุกร์13(จะมีอาถรรพ์รึป่าวเนี่ย) ไม่ไกลเท่าใหร่ผมคงปั่นจักรยานไปเล่นๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

ตั้ม ณ ระยอง

วันที่ ศุก ที่ 13 ครับ สวนศรีเมืองระยองครับ ขอเชริญทุกๆๆท่านที่สนใจนะครับ ชล จัน ตราด หรือจังหวัดใกล้เคียงครับเชริญครับ  วันเสาร์ก็ไปมิตติ้งที่บางทรายต่อครับ
ผมตั้มให้เบียร์ 1 แทรบ 24 ป่องครับ ตาโต้งออกกับแก้มนะครับ  
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

Tong_2T_150

อ้างจาก: nood เมื่อ มกราคม 10, 2012, 10:52:28 ก่อนเที่ยง
วันที่ ศุก ที่ 13 ครับ สวนศรีเมืองระยองครับ ขอเชริญทุกๆๆท่านที่สนใจนะครับ ชล จัน ตราด หรือจังหวัดใกล้เคียงครับเชริญครับ  วันเสาร์ก็ไปมิตติ้งที่บางทรายต่อครับ
ผมตั้มให้เบียร์ 1 แทรบ 24 ป่องครับ ตาโต้งออกกับแก้มนะครับ 
กะไปกินของฟรีนะเนี่ย....! เสียตังค์อีกแล้วกรู..555

can-nim

ตาโต้งของฟรีไม่มีในโลก ลงทุนนิด ต้อนรับสมาชิกใหม่ในอ้อมกอดของบูรพา
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

Bangsaen

อ้างจาก: nood เมื่อ มกราคม 10, 2012, 10:52:28 ก่อนเที่ยง

อิจฉาคนระยองฮิ.......แล้วเจอกันครับพี่น้อง 14 มค ที่แหลมแท่นเด้อ มิใช่บางทราย เค้าย้ายแล้วครับ
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

can-nim

อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ มกราคม 10, 2012, 02:32:29 หลังเที่ยง

อิจฉาคนระยองฮิ.......แล้วเจอกันครับพี่น้อง 14 มค ที่แหลมแท่นเด้อ มิใช่บางทราย เค้าย้ายแล้วครับ
ขอพิกัดหน่อยครับ

Tong_2T_150

ละแวกโซนโลตัส วัดป่าประดู่ โรงพยาบาลระยอง ฝั่งตรงกันข้ามครับ

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

dam_pee

บริเวณไหนของสวนศรีเมืองคับ ริมคลอง หรือว่า หอพระ หรือว่า ฝั่งร้านกาแฟ เปิดงานกันกี่โมงคับ

ฝั่งสะพานริมครองครับงานเริ่ม 6 โมง ครึ่งครับ

dam_pee

ผมไม่รู้จักใคร เห็นผมขี่ผ่านโบกมือเรียกด้วยนะ ขี่ n rw เขียว-ส้ม บังลมหน้าดำ

สะพานไม้ฝั่งวัดครับ

IIDN_Inw

ผมงานเข้าแล้วครับ ติดสัมมนาที่บริษัทอ่ะครับ  :) น่าเสียดายมากเลย  :P ไม่รู้ว่าโอกาสแบบนี้จะมีอีกครั้งใด ต้องขออภัยท่าน nood ด้วยนะครับอยากไปมากใกล้บ้านด้วย  :-*
[/url]นาย อนุวัฒน์  ธีระวุฒธิ  83/1 ม.3 ต.เชิงเนิน อ.เมือง จ.ระยอง  21000  (วัฒน์) โทร. 086-0730674

Tong_2T_150

อ้างจาก: dam_pee เมื่อ มกราคม 11, 2012, 09:51:04 หลังเที่ยง
ผมไม่รู้จักใคร เห็นผมขี่ผ่านโบกมือเรียกด้วยนะ ขี่ n rw เขียว-ส้ม บังลมหน้าดำ
ผมก็ไม่รุจักใครเลยเหมือนกันนะ จะลองเดินดุ่ยๆไปดู...อิๆ

มาเลยครับชื้อเบียร์มาแช่รอแล้ว  เย็นนี้เจอกันครับ ทุกๆๆ ท่าน

super Tiger

แนะนำตัวครับ เสือแห่งรุ่งอรุณ สวัสดีครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

Tong_2T_150

เม็ดก๊วยจี๊...! ก็พร้อมแล้วเหมือนกัน

chaiyabutr

เย็นนี้ชาวระยองก็จะได้เจอกันแล้วน่ะครับ อยากไปจัง

BJC

มีรูปmeetingให้ดูมั๊ยครับ

ไม่ได้ไปร่วมงาน..ด้วยเหตุผลบางประการที่............. :-[

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน