Main Menu

แต่ง ZX สักคัน โดยพี่หมูเรียบคลองปะปา กับ พี่น้อย(บิดาแห่งสี) แยกสีสมาน แจ้งวัฒนะคร้าบบบ

เริ่มโดย jampee, ธันวาคม 12, 2014, 02:23:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jampee

คันนี้เริ่มต้นจาก. อ.ศีขรภูมิ. จ.สุรินทร์. สภาพจับอะไรได้ก็มาใส่เลยตามสภาพครับ
นั่งรถทัวร์ไป. 6 ชั่วโมง.  ขึ้นรถไฟกลับ 10 ชม. หมดไปเต็มๆ1 วัน
ด้วยความรักไม่ใช่ปัญหาครับ. มีอะไรติชมแนะนำด้วยครัล
รื้อเองทุกอย่างครับ.  รอทำสีอยู่ครับ
ลงรูปตรงไหนครับ ช่วยหน่อยครับ มือใหม่