Main Menu

เรียก ลุง? ??

เริ่มโดย black850, กันยายน 09, 2012, 10:09:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mtz

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กันยายน 10, 2012, 10:45:49 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ลุงๆทุกคนที่เข้ามาตอบ

ขอยืมคำน้องตั้มมาหน่อย  อิอิอิ  ถูกใจ
หวัดดีครับ พ่อใหญ่วิรัช :( :(

black850

ปูเสื่อรออ่านดีกว่า อิอิ
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

โทร 082-162-3630 แบล็ค

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

@@TaJung@@

เป็นการให้เกียรติ ครับ...เห็นหน้าหรือไม่เห็นก็เรียกไว้ก่อน 5555+

ส่วนใครที่โดนสาวๆเรียกนี่  แสดงว่าหน้าแก่เกินวัย  ต้องไปทำหน้าเด้งๆ  หรือ อุ้มน้องไปช่วยกันเด้งก่อนก็ได้ 55555

หื่น.....
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

์WillSalas

ผมว่าผมเรียกคนแรกนะ แต่ไม่ได้หมายความแบบนี้หรอก

DEDOR

แวะมาดูลุงๆเค้าคุยกัน 

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

ll_bird@bird_ll

ลุงจุ้ยเขาใจหาเพลงนะ555+
เลขบัญชี 368-0-51751-7 ธนาคารกรุงเทพ (สาขาวิเศษชัยชาญ) ชื่อบัญชี พรรษา  ประดับมุข(085-1767767)....bird-shop ครับแอดมาได้เลย

*นักการภารโรง*..TZ..

ผมยังวัยรุ่นอยู่ครับ  ไม่ค่อยจะเข้าใจภาษาผู้ใหญ่อ่ะครับ  ต้องขอโทษด้วยนะครับ.....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

CBR150Za

ให้เกียรติกันหน่ะครับ จะเรียกปู่ ทวด ก็กระไรอยู่ อิอิ

banjong

โห้ๆ มีแต่ลุงทั้งนั้น  >:(

TANGMOO

เรียกพี่ไม่เหมาะค่ะ...เรียกลุงอ่ะค่ะดีแล้วว..^^
ทุกคนโดดเด่นได้ด้วยจังหวะและสีสันที่แตกต่างกัน.....แม้จะเป็นคนธรรมดา 

เราก็โดดเด่นได้ไม่ยาก....แค่เป็นคนธรรมดาในแบบของตัวเอง....

ขนาดปูตัวเล็กๆมันยังสร้างศิลปะเอาไว้บนผืนทรายได้ตามแบบของมัน...เพราะฉะนั้น..

ไม่ต้องคิดเลียนแบบใคร...เพราะแบบของใครก็แบบของมัน...

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: TANGMOO เมื่อ ตุลาคม 24, 2012, 12:10:02 ก่อนเที่ยง
เรียกพี่ไม่เหมาะค่ะ...เรียกลุงอ่ะค่ะดีแล้วว..^^

งั้น อย่าเจ้ ต้องเรียกป้าโม คริคริ

kobchai พระประแดง

อ่านกระทู้นี้แล้ว ฟังเพลงประกอบของ ลุงจุ้ย เรียกพี่ได้ไหม ไปด้วยได้บรรยากาศดีชะมัด 555
085-3529232  กอบชัย  เสรีสำราญ
ธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 170-2-97550-2
40/1 ม.6 ต.บางหญ้าแพรก อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130

THANACHOT

TANGMOO

อ้างจาก: Jew Happy Land เมื่อ ตุลาคม 24, 2012, 12:19:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TANGMOO เมื่อ ตุลาคม 24, 2012, 12:10:02 ก่อนเที่ยง

งั้น อย่าเจ้ ต้องเรียกป้าโม คริคริ
ยังไม่ได้ค่ะเสียใจด้วย...วัยยังไม่ถึงค่ะลุงจิ๋วว^^
ทุกคนโดดเด่นได้ด้วยจังหวะและสีสันที่แตกต่างกัน.....แม้จะเป็นคนธรรมดา 

เราก็โดดเด่นได้ไม่ยาก....แค่เป็นคนธรรมดาในแบบของตัวเอง....

ขนาดปูตัวเล็กๆมันยังสร้างศิลปะเอาไว้บนผืนทรายได้ตามแบบของมัน...เพราะฉะนั้น..

ไม่ต้องคิดเลียนแบบใคร...เพราะแบบของใครก็แบบของมัน...

dDOn

ผมลุงดอนตัวดำๆ
ไม่ชอบเข้าร้านที่มีพนักงานต้อนรับ
แบบรับไม่ได้ที่เด็กๆรุ่นลูกหลานจะมาเรียกพี่

:(

วิทย์_2T

กระจ่างแล้วที่เรียกกันว่าลุงๆ ผมก็เรียกตามเขาไปงั้นครับ ไม่รู้จริงๆ

Sakuramoshi

อย่างนี้ผมต้องเรียกพี่ๆในเว็บว่าลุงสินะ

dDOn

อ้างจาก: Sakuramoshi เมื่อ ตุลาคม 27, 2012, 02:56:08 หลังเที่ยง
อย่างนี้ผมต้องเรียกพี่ๆในเว็บว่าลุงสินะ
สำหรับลุงดอนน้ะ คอนเฟิร์ม
แต่คนอื่นไม่รู้ครับ 555555

>:( >:( >:( >:( >:( >:(

TUMNS15RR