Main Menu

ใครอยากได้วิธีผ่ากล่องไฟแด๊ส-Lsบ้างและวิธีสุดเทพด้วยกล่องไฟNSR

เริ่มโดย zx150xp, กันยายน 19, 2009, 10:45:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zx150xp

เนื่องจากเห็นกระทู้แล้วอยากจะให้ความรู้อีก(ต้องขอโทษด้วยนะครับสำหรับท่านที่รู้แล้วหรือเป็นช่าง)ผมอยากจะให้ความรู้คนที่ไม่รู้เผื่อเอาไปทำเองจะได้ไม่ต้องไปเสียเงินให้มากกว่านี้***ผมมีคติอยู่ว่ามีความรู้แล้วจะเก็บเอาไว้ทำไมตายไปก็เอาไปไม่ได้***ผมไม่ได้อวดเก่งผมไม่ได้อวดความรู้นะครับต้องขอโทษณ.ที่นี้ด้วยนะครับ***และใครอยากได้ขอเสียงหน่อยไม่แน่ใจว่าจะมีใครอยากได้เหรอเปล่าขอบคุณมากครับถ้ามีคนสนใจก็จะเตรียมการไว้ให้นะครับ**ขอไปทำงานต่อลูกน้องเรียกแล้วครับ

love2t

ขอบคุณในน้ำใจ มิตรภาพทุกท่าน  บอกแล้วไงว่า Ride Running are never die

ktapmymum

bkk_bkk

+1 เห็นด้วยครับ รวมถึง DIY ทุกๆเรื่องที่สามารถทำเองได้ด้วยนะครับอยากให้พี่ๆน้องๆเพื่อนเราลงเอาไว้กันเยอะๆความรู้จะได้แบ่งปันกันนะครับ

<<<   SERPICO  club lovers   >>>

เด็กชาย_โหน่ง_

ตามนั้น ครับ

ผมก็ชอบช่วยตัวเองเหมือนกัน

อะๆๆ

โหน่งครับ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

cnsr

1 เสียงครับ  ผมอยู่ข้างพี่ครับ  ไม่มีใครว่าพี่หรอก  ยิ่งช่วยกันแบบนี้  มีแต่คนรักครับ  ขอดูดวิชาหมดตัวเลยพี่...555..ขำๆครับ...
มาไว้ๆนะ  นั่งรอ...
รับเขียนแบบทางเครื่องกล,เครื่องจักร,ชิ้นส่วนอะไหล่ 2D,3D (รับสอนออนไลน์), ราคาเป็นกันเอง  http://www.drawing13.web.th.gs/
http://img91.imageshack.us/my.php?image=outsiderteamlogo.jp

zx150xp

ไม่มีกล่องให้ถ่ายรูปเลยวุ๊ยถ้าใครมีอยากผ่ามาเลยจะทำให้ฟรีเดี๋ยวจะถ่ายให้เพื่อนได้ดูกันแล้วจะสอนใส่กล่องNSRผมอยู่แถวๆลาดพร้าวใกล้ๆโรงพยาบาลลาดพร้าวใครต้องการของฟรีมาเลยเดี๋ยวจัดให้

LoveTheKing(ฅนชายแดน)

หากแม้นว่า ตัวข้า  เลือกเกิดได้
ก่อนชีพวาย  จะน้อมจิต  อธิษฐาน
ยอมเป็นทาส  ตามติด  พระภูมิบาล
ขอก้มกราน  รองพระบาท  ทุกชาติไป..
รักที่สุดคือ"พ่อหลวง"หวงที่สุดคือ"แผ่นดิน"

>LONGLIVETHEKINGทรงพระเจริญ<

JOLS125

[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

อ้างจาก: เด็กชาย_โหน่ง_ เมื่อ กันยายน 21, 2009, 03:54:47 หลังเที่ยง
ตามนั้น ครับ

ผมก็ชอบช่วยตัวเองเหมือนกัน

อะๆๆ

ฮาไม่เลิก   

ตามนั้น..ปะยางแล้ว..งดรั่ว

โหน่งครับ
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

godzila

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

แอบแซงเพราะแรงน้อย

ปูเสื่อรอชมครับ ผมก็ กล่องผ่า แต่ โดนสุนัขคาบไปรับประทาน สาเหตุ จอดนานไปหน่อย..ปัจจุับันใช้กล่องแต่งอยู่..

l Just2Eng l

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

cagivamod

บักหำน้อย

LoveTheKing(ฅนชายแดน)

หากแม้นว่า ตัวข้า  เลือกเกิดได้
ก่อนชีพวาย  จะน้อมจิต  อธิษฐาน
ยอมเป็นทาส  ตามติด  พระภูมิบาล
ขอก้มกราน  รองพระบาท  ทุกชาติไป..
รักที่สุดคือ"พ่อหลวง"หวงที่สุดคือ"แผ่นดิน"

>LONGLIVETHEKINGทรงพระเจริญ<